ผมอยากรู้ว่าlouis รุ่นี้ชืออะไรคับแล้วยังมีขายไหมคับคือผมไม่มีรูป แต่อธิบายได้รุ่นี้เป็นผ้าสีขาวแต่ไม่มากคับ มีสกรีนคำว่าlouis vuitton ตัวใหญ่และยังมีคำอื่นแต่จำไม้ได้คับ ขอบคุณคับ
โดย totoguys
totoguys
ผมอยากรู้ว่าlouis รุ่นี้ชืออะไรคับแล้วยังมีขายไหมคับคือผมไม่มีรูป แต่อธิบายได้รุ่นี้เป็นผ้าสีขาวแต่ไม่มากคับ มีสกรีนคำว่าlouis vuitton ตัวใหญ่และยังมีคำอื่นแต่จำไม้ได้คับ ขอบคุณคับ
airyen

2006 Cruise Collection Cabas GM

“That’s Love” Louis Vuitton Bag"

<==Louis Vuitton Antigua Cabas

KeRoRo

[SIZE="3"]^
[SIZE="4"]^^

[SIZE="5"]^^^
[SIZE="6"]^^^^

เก่ง มั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค้าบบบบ

airyen

Louis Vuitton Damier Geant Canvas Attaquant

totoguys
thanksssssssssssssssss แล้วมีใครจะขายบ้างคับเอาทรงยาว2006 Cruise Collection Cabas GM
airyen
555 ดีใจด้วยคะ คิดแล้วว่าต้องเป็นใบแรก อิอิ (แอบชอบเหมือนกันเลย)
teamteam
^
^^
^^^
อยากรู้อะไร หาอะไรไม่เจอ ต้องเวบนี้คับ
รู้ลึกรู้จริง มีข้อมูลแค่นี้ยังหามาได้คับ ปรบมือดัง ๆ เลย สุดยอดมากคับคุร airyen
Hipsterboy
มี Cruise Globe Shopper สีฟ้าฮะ ซื้อด้วยเหตุผลเพราะมีคำว่า "Bangkok" อยู่บนตัวกระเป๋าด้วยนี่แหละ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3