HOT===== Kloset Pixel Scarf + Jumpsuit & กระเป๋า Leko ปักเลื่อม & Mini Dress Topshop & Adidas &....===========
โดย lovelyK
lovelyK
สนใจชิ้นไหน สอบถามเพ่ิมเติมได้นะคะ

ราคายังไม่รวมค่าส่งลงทะเบียน 30 EMS 50 ค่ะ

cf ทาง PM หรือ โทร 081 448 9494 ได้เลยค่ะ

( ---ขอตามหา บิกีนี่ kloset จูเลียตด้วยนะค๊า อยากได้มากมายค่า--- )

(ตามหา Sretsis แบบในรูปด้วยค๊า ใคร มี PM หรือโทรมาได้เลยนะค๊า)

(----ขอแลกผ้าพันคอ kloset ลายรถสีครีม เป็นสีชมพูค่ะ------)

****ขายด่วนๆๆๆ Jumpsuit kloset Pixel สีฟา Size S น่ารักมากมาย รีบคว้าไปนะค๊า 8,500 ลดเหลือ 6,900 ค๊า****

++++พิเศษ มีผ้าพันคอ pixel ขายให้เท่าราคาที่ได้มา 4,950 โดยให้สิทธิ์คนซื้อ jumpsut pixel เท่านั้นค๊า ++++

---Dress Topshop size 6 สวยมากค่ะ 2,500-----

----กระเป๋า leko ส้ม ปักเลื่อม 5,550 ค่ะ ถูกกว่า shop ค่ะ SALE >>> 5,350-----

---กระเป๋า รุ่น Sandy ลายขนมหวาน น่ารักมั่กๆ เลยนะค๊า 2,890-----

====เสื้อกั๊กยีนส์อย่างดีจากสยาม แบบน่ารัก ขาย 450 ค่ะ====

mix กับ dress ก็เก๋ไปอีกแบบนะคะ (ถ่ายรูปซีดไปหน่อยของจริงสีสวยกว่าในรูปค่ะ)

---Dress สวย ๆ จากสยามค่ะ----สีดำ ผ้าชีฟองเนื้อดี สวยเซ็กซี่มากค่ะ ซื้อมา 1,200 ยังไม่เคยใส่เค่ะ ขาย 600 --

===เสื้อสายเดี่ยวสีชมพูน่ารักๆจากสยาม(ของจริงสีสวยกว่าในรูปนะค๊า) ใส่ 1 ครั้งค่ะ ขาย 300 ค่ะ===

===เสื้อยีนส์ A||Z Size S ใส่ 1 ค่ะ ซื้อมา 1,200 ขาย 600 ค่ะ====

----เสื้อ Luigi Batani Size M สีชมพูหวานๆ มีกระดุมหน้าและเชือกผูกน่ารักๆค่ะ ยับไปหน่อยค่ะไม่ได้รีด (ใส่ 1 ครั้ง) ขาย 500 ค่ะ ----

=========Adidas ค่ะ===========
กางเกง รุ่น limited สีม่วงเทา size 36 ผ้านิ่ม เอวเป็นยางยืดอย่างดี น่ารักมากค่ะ (ยังไม่ได้ใส่ค่ะ) ขาย 650 ค่ะ

------บิกีนี่ แบบผูกคอ สีขาว size 38 (ใส่ 1 ครั้ง) ขาย 200 ค่ะ------

---รองเท้า ซื้อจากสยาม สีเทาเข้มสวยหรูมากค่ะ size 36 ซื้อ 1,600 ยังไม่ได้ใส่ค่ะ ขาย 1,000 ค่ะ----

######## Thanks SBN ka ##########
lovelyK
-----------------------------------------------------------
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3