tM ; LV Neverfull MM used good condition only 16900 baht! ,, GUCCI tote ,, Ferragamo ,, LV epi wallet ,, bally
โดย latoonce
latoonce

[SIZE=7]R[SIZE=7]ULE !

ติดต่อได้ทาง ~ PM หรือ 084-1155048 - ตูนค่ะ โทรมาได้ตลอดค่ะ :D

`` สินค้าจัดส่งฟรีค่ะ ``

> ♣ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลื่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นกรณีพบว่าปลอมยินดีคืนเต็มจำนวนค่ะ ♣ <

. .

LV Neverfull Monogram MM --------- 16,900 baht ---------

สภาพดีค่ะ ใช้งานไม่บ่อย ถนอมมือ มีรอยคล้ำนิดหน่อยตรงปลายปากกระเป๋าเนื่องจากเวลาสะพายจะเอามือจับปลายปากกระเป๋าไว้เพราะกลัวโดนล้วงค่ะ -''- แล้วก็ที่สายด้านข้างมีรอยดำจิ๊ดนึงตามรูป เล้กมากค่ะ ไม่ได้เด่นอะไร แต่บอกไว้ก่อนค่ะ ภายในสะอาดเอื่ยม มุมไร้ร่องรอย ที่เหลือตามรูปเลยค่ะ น่าใช้มากๆ ราคานี้

อุปกรณ์ - dust bag , Card ใบเล็ก

GUCCI tote ลายผ้าทอโลโก้สีดำ ------- 6,200 baht -------

สภาพดีค่ะ ผ้ายังเป็นทรงไม่ย้วย แต่สายมันงอตามรูปเนื่องจากเก็บไว้ด้านในกระเป๋า และมีรอยถลอกเป็นสีขาวตามรูป แต่ใช้งานได้ไม่น่าเกลียด ตามมุมไม่มีถลอกรุนแรง แต่ก็ไม่ได้นิ๊งเหมือนซื้อใหม่ เพราะเป็นมือสอง ก็ต้องมีใช้งานแต่ไม่เป็นตำหนิน่าเกลียด ข้างในสะอาดดีค่ะ ฐานมีรอยยัดรอยขูดบ้างตามรูป แต่โดยรวมจัดว่าดีค่ะ เพราะผ้าก็ยังเป็นทรงอยู่

อุปกรณ์ - ไม่มี

BALLY hand bag BRANDNEW! [ต่อรองได้ค่ะ]

SALE 13,900 baht

ของใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิ
> อุปกรณ์ - dust bag , Card

LV epi RED wallet ------- 2,800 baht ------

SALE 2,200 baht และงดต่อรองนะค๊า ส่ง ems ค่ะ

สภาพด้านนอกโดยรวมโอเคค่ะ ด้านในช่องใส่เหรียญลอกตามรูปค่ะ มุมทั้งสี่ถลอกแล้ว ช่องใส่แบงค์ก็มีลอกตามรูป แต่ไม่เหนียว กระเป๋ายังเป็นทรงสวยดี โดยรวมจัดว่าโอเคค่ะ ก่อนส่งจะทำความสะอาดให้ดีกว่านี้ค่ะ

รองเท้า Ferragamo size 8 1/2 -------- 450 baht ---------

เหมาะกับเท้ายาว 24 ซม. หรือ 24.5 ซม.(แต่ต้องหน้าเท้าเรียวนะคะ)
สภาพตามรูปค่ะ มีสีตกใส่ แต่อ่อนๆ ไม่ซีเรียสก็ใส่ได้ค่ะ ส้นไม่สึก

---------------- " . . ♥ ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN ด้วยค่ะ . . ♥ " ----------------

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3