TM: LOUIS VUITTON vs HERMES vs CHANEL มากมายค่ามากมาย แม่ค้าใจดีแวะก่อนเลยค่า :) ยินดีรับบัตรเครดิตนะค่ะ
โดย linlee
linlee
[SIZE="5"]

ติดต่อ
ทาง PM หรือ 0819308582 เปา
ราคาต่อรองได้ สำหรับคนที่สนใจจริงๆค่ะ
ซื้อเเล้วไม่รับเปลื่ยนหรือคืนค่ะ
ของทุกชิ้นเป็นของเเท้ 100 % นะค่ะ
ถ้าคุณลูกค้าอยู่ใน กทม. จะนัดรับ สยาม พระราม3 หรือ รถไฟฟ้านะค่ะ
ถ้าอยู่ ต่างจังหวัดจะเป็นส่ง EMS ค่ะ

[SIZE="5"]รับจ่ายด้วยบัตรเครดิตนะค่ะ
***ชาร์ต 2.5% ค่ะ***

linlee
[SIZE="5"]เข็มขัด Hermes สีดำ ยาว 95
สูง 1.5 นิ้ว กว้าง 2.5 นิ้ว
ของใหม่นะค่ะ :)
ขาย 21000 บาทค่า

linlee
[SIZE="5"]ต่อไปเป็น used louis vuitton
MONTORGUEIL GM
ใหม่มากค่ะ cowhide สีกำลังสวยเลยค่ะ
ขาย 22500 บาท >> 19000 (งดต่อ)

สีในรูปมันเข้มไปมากเลยค่ะ ไฟไม่พอ
[SIZE="7"]CF นะค่ะ >>> CF ต่อได้นะค่ะ

linlee
[SIZE="5"]Chanel Maxi 13.5 lipstic lambskin silver hardware
120,000 บาทค่ะ (สำหรับคนที่สนใจจริงๆ โทรมาคุยราคาได้ค่ะ)

[SIZE="6"]เป็นสีชมพู ใหม่ล่าสุด (shop ไทยยังไม่เข้าเลยนะค่ะ)

[SIZE="5"]Chanel wallet 8 cards Black lambskin
28,000 บาทค่ะ (สำหรับคนที่สนใจจริงๆ โทรมาคุยราคาได้ค่ะ)

[SIZE="6"]อลังการงานสร้าง!! >>>> SOLD

[SIZE="5"]Chanel purse pink lambskin
12,000 บาทค่ะ (สำหรับคนที่สนใจจริงๆ โทรมาคุยราคาได้ค่ะ)

[SIZE="6"]ดอกคามิลเลียน่ารักมากกกกกก

[SIZE="5"]Chanel wallet camelia chain shoulder strap
lipstick red lambskin 50,000 บาทค่ะ (สำหรับคนที่สนใจจริงๆ โทรมาคุยราคาได้ค่ะ)

[SIZE="6"]ขอ CF ว่าน่ารักขาดใจจจจจจจจจ >>> SOLDDDD

[SIZE="5"]Chanel Jumbo lambskin beige silver hardware
105,000 บาทค่ะ (สำหรับคนที่สนใจจริงๆ โทรมาคุยราคาได้ค่ะ)

[SIZE="6"]สีนี้ใช้แล้วคุณหนูมากๆ เลยค่ะ

[SIZE="5"]Chanel Jumbo lambskin Black Gold hardware
107,000 บาทค่ะ (สำหรับคนที่สนใจจริงๆ โทรมาคุยราคาได้ค่ะ)

[SIZE="6"]ฮิตแบบไม่มีที่สิ้นสุดเลยค่ะใบนี้

[SIZE="5"]Chanel White tote lambskin with silver hardware ราคาช็อป 116,000 บาทค่า
ขายที่ 96,000 บาทค่ะ (สำหรับคนที่สนใจจริงๆ โทรมาคุยราคาได้ค่ะ)
สีนี้ไม่มีในช็อปแล้วนะค่ะ

[SIZE="6"]น่ารักแบบไม่ต้องบรรยายกันเล้ย

[SIZE="5"]Chanel Black tote in fabric with silver hardware
55,000 บาทค่ะ (สำหรับคนที่สนใจจริงๆ โทรมาคุยราคาได้ค่ะ)

[SIZE="6"]ตอนนี้ในไทยมีแต่สีขาว สีนี้รักษาง่ายกว่าเยอะเลยค่า

linlee
[SIZE="6"]

THANK YOU SBN ka :)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3