Boyy Bag แสนถูก+Topshop+Heidi+Dancing Riot+Libraly6 และอีกมากมายจ้า
โดย spicypippy
spicypippy
[SIZE="6"] กติกาค่ะ : สินค้าทุกชินซื้อเเล้วไม่รับเปลี่ยนคืน
สินค้าไม่รับ Cf ค่ะ พร้อมขายให้กับผู้ที่สะดวกโอนเงินก่อนค่ะ
สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าส่งให้ฟรีเเบบลงทะเบียนค่ะ เพราะฉะนั้น การต่อรองสินค้า ช่วยต่อแบบมีมารยาทค่ะ ถ้าตัวไหนให้ได้ให้ค่ะ
ผู้ใดสนใจสินค้าสอบถามมาได้ที่ PM (แต่อาจจะตอบช้าหน่อยค่ะ เพราะไม่ได้อยู่หน้าคอมตลอดเวลาค่ะ)
หรือติดต่อทาง อีเมลล์ได้ที่ [email]Piperior@hotmail.com[/email] หรือ ทางโทรศัพท์จะสะดวกที่สุดค่ะ 081-4494946 ค่ะ

[SIZE="5"]ผู้ใดที่พร้อมโอนเงินทางออนไลน์ แม่ค้ามีเลขที่บัญชีที่สะดวกของ ไทยพาณิชย์
ตามนี้ค่ะ 038-4-42023-1 Prustha S.

[SIZE="4"]เข้าใจกติกากันเเล้วก็เริ่มช็อปกันเลยจ้า

[SIZE="4"]1.เริ่มต้นที่ กระเป๋า Boyy Bag Summer ค่ะ รุ่นนี้ชื่อรุ่น Frank Summer 2008 ทำมาเป็นช่วงสั้นๆ หมดเรวมากค่ะ ถือได้ชิวๆเลยค่ะ ใบนี้ของน้องสาวซื้อมาแทบไม่ได้ใช้ เพราะฉะนั้น สภาพเทพ หนังขาวสวยจ้า ซื้อมาที่ 15000 บาท วันนี้ ขายเพียง 8000 บาทค่ะ ไปชมรูปกันเลยค่ะ

รูปเต็มๆพร้อม Dust Bag
 ตัวกระเป๋าชัดๆค่ะ
 Brand Tag ขาวสวย
 ที่รูดปิดด้านบนกระเป๋าค่ะ
 ถือแบบสะพายข้างโดยใช้สาย
 คล้องแขนหรือคล้องไหล่ได้หมดค่ะ

[SIZE="6"]แบรนด์ Topshop ค่ะ
1.เสื้อ Blazer ลูกไม้ผสมเลื่อมปักเป็นดอกค่ะ ไซส์ 12 แต่เเพทเทินเล็กค่ะ สาวไซส์ S-M-L ใส่ได้หมดค่ะ ราคาเต็มที่ 6100 ขายที่ 3500 บาทค่ะ
 ด้านหน้าค่ะ
 ด้านหลังค่ะ
2.เสื้อแขนกุดลายดอก ไซส์ 8 ค่ะ ตัวนี้ใส่ชิวกับขาสั้นหรือเอวสูงสวยหมดค่ะเพราะเสื้อเด่นอยู่เเล้ว ขายที่ 1700 จ้า โดน cc เซงค่ะ

3.เสื้อกล้ามแบบCrop ลายนกไซส์ 6 ค่ะ สภาพดีใส่ครั้งเดียวค่ะ ขายที่ 1800 บาทค่ะ

4.เดรสสีเทาผ้าต่อลายสกอต ไซส์ 12 แต่เเพทเทินเล็กค่ะ ใส่กับเบลเซอร์น่ารักมากค่ะ ขายที่ 1500 บาทค่ะ วันนี้เอาไปเลยพันถ้วนจ้ะ

[SIZE="6"]ต่อไปแบรนด์ Munchu
1.เดรสลายหน้าคนของคอลเลคชั่นที่เเล้ว สีน้ำเงินอมม่วงปักด้ายขึ้นลง ตรงกลางเอวเปนสมอค สวยค่ะ ตัวนี้ดีเทลแน่นค่ะ ไซส์ 38=M/L
ซื้อมาช็อป 9000 กว่าบาท ขายที่ 4000 บาทถ้วนค่ะ
 ด้านหน้าค่ะ
 ด้านหลังค่ะ
2.กางเกงขาสั้นเอวสูงลาย Circus in space A/W 2009 ไซส์ 38 เเพทเทินเล็ก สาวไซส์เอมใส่ได้ค่ะ ขายที่ 2500 บาท เริ่มหายากเเล้วนะคะ

[SIZE="6"]แบรนด์ Zenithorial ค่ะ
1.เกะอกลายหน้าคนค่ะ เป็นฟรีไซส์ สามารถใส่เป็นกระโปรงก็ได้คะ ขายที่ 2300 บาทค่ะ

2.เสื้อเชิ๊ตลายหน้าคน ไซส์ เอส แต่สาวไซส์ เอมกับแอล ใส่ได้ค่ะ เเพทเทินใหญ่ ไว้ใส่หลวมๆชิวๆ ขายที่ 3300 บาทค่ะ

[SIZE="6"]แบรนด์ Heidi's Secret ค่ะ
1.เสื้อครอปปีกค้างคาว สไตล์ Topshop ค่ะ มีสองตัว สองลายค่ะ คือ ลายเสือกับลายเทาๆรุ่ยๆคะ ขายตัวละ 1300 บาทค่ะ

2.เสื้อเชิ้ตซีทรู ไฮดี้ สีเทอควอยซ์ กระดุมสีแดง ค่ะ ใส่ชิวๆกะขาสั้น น่ารักมากค่ะ ขายที่ 1200 บาทค่ะ

[SIZE="6"]แบรนด์ Libraly 6 ค่ะ
1.เดรสลูกไม้ต่อผ้าสีน้ำเงิน ไซส์ M ตัวนี้ Elegance มากค่ะ ใส่ชิวหรือออกงานได้หมดค่ะ ในช็อปสีนี้หมดเกลี้ยงค่ ขายที่ 1800 บาทถ้วนค่ะ
 ด้านหน้า
 ด้านหลังค่ะ
2.เดรสลูกไม้บอดี้คอนสีเทามีซิปกลางหลัง ตัวนี้เซเลปใส่เยอะ สไตล์ Topshop ค่ะ ตัวนี้ฟรีไซส์ค่ะ ขายที่ 1800 บาทเช่นกันค่ะ
 ด้านหน้า
 ด้านหลัง
3.กระโปรงยางยืด สีเทา ผ้าระบาย ตัวนี้ฟรีไซส์ ใส่ออกมาน่ารักสุดๆค่ะ ขายที่ 1300 บาทค่ะ ช็อปหมดไปเเล้วจ้า

4.เสื้อปักหมุดที่เเขน ผ่าไหล่ ฟรีไซส์ค่ะ ใส่คู่กับกระโปรงข้างบน น่ารักสุดๆค่ะ ขายที่ 1200 บาทค่ะ

[SIZE="6"]แบรนด์ Dancing Riots ค่ะ
1.เสื้อระบายชั้นๆสีดำ ผ้ากลิตเตอร์มันวาวค่ะ เป็นลิมิเต็ดของที่ร้าน เป็นฟรีไซส์ค่ะ ใส่กับบอดี้คอนน่ารักค่ะ ขายที่ 1600 บาทค่ะ

2.เสื้อลูกไม้ไหล่ตั้ง พร้อมซับใน ไซสืเอมค่ะ ขายที่ 1300 บาทค่ะ

[SIZE="6"]แบรนด์สยามทั่วไปค่ะ
1.กางเกงยีนส์ Cheaps Monday สีน้ำเงินเข้ม ทรงสกินนี่ เอว 29 คะ ใส่เเล้วดูผอมเพีรยวมากค่ะ ผ้ายืดใส่สบายค่ะ ขายที่2500บาทถ้วนค่ะ

2.เดรสสีดำลายดอก Chaps ไซส์เอม ค่ะ สวย ชิว ไปงานได้คะ ขายที่ 1500 บาทค่ะ

3.เสื้อยืดโซดา ปักเลื่อมหน้าคน ไซส์เอสค่ะ สภาพดี ไม่มีเลื่อมหลุดจ้า ขายที่ 1500 บาทค่ะ

4.เสื้อ Blazer ตัวยาวสีเทากำมะหยี่ ฟรีไซส์ ร้าน ONES สยามค่ะ ใส่เป็นเดรวตัวเดียว หรือคลุมกับขาสั้นก็ได้ค่ะ ขายที่ 2500 บาทค่ะ

5.เดรสแขนกุด Chaps จับจีบที่ปลาย ลายหัวกระโหลก ไซส์ เอส ค่ะ ขายที่ 1300 บาทค่ะ

6.เสื้อเชิ๊ตผ้าป่าน แขนยางยืด สีเทา แบรนด์ Landmee ค่ะ ขอขายที่ 1000 บาทค่ะ

7.กางเกงขาสั้นเอวยางยืด ปักกระดุมไม้ Landmee ค่ะ ขายที่ 1200 บาทค่ะ

8.เสื้อยืด Playhound Size S ทั้งคู่ค่ะ ขายตัวละ 500 บาทค่ะ

[SIZE="7"]Thanks Sbn สำหรับพื้นที่อันเเสนดีนี้ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3