Chanel Portobello, Lv Mahina XS, นาฬิกา LV สภาพใหม่ ๆ ค่ะ
โดย CherrYRegressioN
CherrYRegressioN
****************** closed *****************

ติดธุระ ไม่ค่อยสะดวกนิดนุง เอาไว้มาลงขายใหม่นะคะ

.
makeberry
อยากได้ใบสุดท้าย T_T
ขายดีนะคะ ^^
winlover2008
[SIZE="3"]กรี้ด น้อง reissue ราคาดีมากๆๆๆ เลยค่ะ ไปไวแน่นอนเลยค่ะ
jachamai
Originally Posted by winlover2008
กรี้ด น้อง reissue ราคาดีมากๆๆๆ เลยค่ะ ไปไวแน่นอนเลยค่ะ

จุ๋มจัดด่วน ราคาน่ารักโคดๆ
Namny yummy
อยากเห็นนาริกา LV ค่ะ
(นากา LV คือลง แล้วลบออกค่ะ เกิดอาการเสียดายกระทันหัน ก๊ากๆๆๆ เฮ้อออ เศร้า)
winlover2008
Originally Posted by jachamai

จุ๋มจัดด่วน ราคาน่ารักโคดๆ

[SIZE="3"]พี่จ๋าติดตรงที่ว่าตอนนี้อยากได้คลาสสิค โซ่ทองอ่ะจิ ราคาน่ารักจริงๆ เนอะ
คลาสสิก สวยดีค่ะ เชียร์ให้ซื้อมั่ก ๆ รุ่นนี้
เราก็ซื้อมาเก็บไว้
Miss_Dior
เป็นไรไปหล่อนนนนน เสียดายหรอออออ ชั้นก็เสียดาย มาไม่ทันดูเป๋าแก งิงิ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3