*** ขายกระเป๋า Chole' Paddington สี Navy Blue ค่ะ ซื้อมา 89,000 ลดให้เหลือ 29,000 บาท เลยค่ะ ***
โดย KaritDesign
KaritDesign
SOLD แล้วค่า
natraps
กระเป๋าสวย ถ่ายรูปก็สวยมากๆ ค่ะ

แต่.. ลงผิดห้องนะค่าา ต้องไปลงที่ [ห้องซื้อขาย] ค่ะ ถ้าคุณกลิ้งเป็น Trusted Member ลงที่ [ห้องซื้อขาย] Safety Zone ด้วยก็ได้ค่ะ

ขายได้ไวไวค่า อยากได้นะเนี่ย แต่กรอบอ่า -*-

:):)
KaritDesign
[SIZE="5"]ขอโทษค่ะ พอดีไปซื้อ MAC เลยจะลองก๊อปรูปแปะดูว่าทำได้มั้ยน่ะค่ะ เลยทำให้โพสผิดห้องค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3