TM: BRAND SALE // แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ALICE BY TEMPERLEY // JASPAL // ZARA // GENTLEWOMAN // LANDMEE // BOY LONDON // EMPORIO ARMANI // MARITHE & FRANCOIS GIRBAUD PARIS // แบบเก๋ ๆ ราคาน่ารักค่ะ ^^
โดย jirapa
jirapa
สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

1.PAUL SMITH SIZE M เสื้อผ้าลินิน แต่งผ้าลายดอกไม้ช่วงปกเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลินิน หรูมาก ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ อก 34++ คอปกเชิ้ตขาย 380 บาท ถูกมากกกกก ของแท้นะคะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

2.ALICE BY TEMPERLEY SIZE US2 (DONNA CHIFT DRESS METALLIC ROSE) คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ สะโพก 37-40 แบรนด์หรูม๊ากกกกก สวยกราบมากๆ ค่ะ ผ้ากุหลาบทองหรู ๆ เลยค่ะ ซิปทอง ผ้าแบบหรูสุด ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวสวยมาก ๆ อะไหล่ทองมีซับในตัว คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ขาย 930 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มแพงงงงงง หมื่น up (575 US$) ของจริงสวยกราบบบบบค่ะ // CF //

3.LANDMEE SIZE M ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สวยกราบบบบบ ผ้าหรูหราสุด ๆค่ะ พิมพ์ลายสวยมาก ๆ ราคาเต็มหมื่น up อก 34++ สะโพกฟรี ใส่สบาย ๆ หรู ๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะหายากมาก ๆ ยอมตัดใจ ขาย 1,450 บาท แนะนำเต็มสิบไม่หักค่ะ แขนหรู ๆ // CF //

4.MARIA DIAMOND SIZE US6 L เสื้อปกเชิ้ต free size สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักอกเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนจุด ๆ เก๋ ๆ ผ้ายีนส์คอตตอลสีฟ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 270 บาท แนะนำค่ะ น่ารักมาก ๆ ทรงปล่อย ๆ

5.BOY LONDON SINCE 1976 SIZE M เสื้อสเวตเตอร์ แต่งฮูท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ เสื้อสกรีน logo ปกฮูทเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งสกรีน logo ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ขาย 890 บาท (ไม่ร่วมโปร) คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ // CF //

6.EMPORIO ARMANI SIZE M เสื้อสเวตเตอร์แต่งฮูทเก๋ ๆ ตัวนี้สายตรงฮูทหลุดนะคะ สกรีนลาย logo เก๋ ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ขาย 730 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

7.เสื้อสเวตเตอร์แต่งฮูทเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายโดเรมอนเก๋ ๆ แต่งคริสตัลสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม แต่งฮูทใส่สบาย ๆ ค่ะ ตัวนี้สายฮูทหลุดไปนะคะ สามารถซื้อสายใส่แทนได้ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 270 บาท

8.WONDERMENT SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งกระดุมสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนจับจีบหรู ๆ ลายตารางน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 34 ขาย 220 บาท แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ

9.MARITHE & FRANCOIS GIRBAUD PARIS SIZE L ของแท้ล้านนนน เปอร์เซ็นต์ เสื้อสเวตเตอร์ ผ้านิ่มสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งพิมพ์ logo อก หรู ๆ เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงค่า ขาย 950 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

10.UNIQLO SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

11.VHT COMFARTABLE CLOTHES SIZE M เสื้อสเวตเตอร์แบบเก๋สีดำ แต่งพิมพ์ลายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้านิ่มมากค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 320 บาท

12.C/MEO COLLECTIVE SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34+ แบบเก๋ ของจริงเก๋ๆ ค่ะ คอปกน่ารัก แบรนด์หรูๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท

13.เสื้อเกาหลีแบบเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม คอปกฮูทน่ารักมาก ๆค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงเก๋สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

14.เสื้อแจ๊กเก็ตแฟชั่น คัตติ้งหรู ๆ พิมพ์ลาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ทรงสวยค่ะ ขนาด free size ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ หรูมาก ๆ ดีเทลเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่หนา ไม่บาง แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ขาย 340 บาท ตัวนี้แนะนำสุด ๆค่ะ ดีไซน์เก๋ คัตติ้งเนี้ยบ

15.เสื้อปักนูนลูกไม้ดีไซน์เก๋ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆขนาด M อก 34+ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท

16.ADIDAS SIZE S-L ใส่ได้ค่ะ พิมพ์ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ปัก logo เก๋ ๆ สวยเก๋ เท่มาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 360 บาท (ไม่ร่วมโปร)

17.AMUSE STUDIO MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบบเก๋ลายลูกไม้น่ารักมาก ๆค่ะ อก เอว สม๊อก ของจริงน่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ขาย 220 บาท

18.DEAR & JOSE SIZE M US4 เสื้อแบรนด์หรู ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนยกจับจีบน่ารักค่ะ ผูกโบว์หลัง ด้านหน้าแต่งระบาย แต่งกระดุมน่ารัก ๆ คัตติ้งหรูสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ของจริงน่ารักม๊ากกกก แนะนำค่ะเก๋มาก ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 380 บาท(ไม่ร่วมโปร) // CF //

19.KASEDI SIZE M คัตติ้ง S-L เสื้อลายดอกสวยเก๋ แต่งปักหรูม๊ากกกก แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ แขนแต่งปัก ระบายหรู ๆ ปีกผีเสื้อเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 290 ของแม่ค้าเองค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆใส่ไปครั้งเดียว ปักแน่น ๆ เลยค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ ของจริงสวยมาก

20.P&X SIZE M เสื้อแบบเก๋สีฟ้าพาสเทลสวย แต่งสกรีนน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 180 บาท

21.LONSLAN SIZE S เสื้อแบบเก๋ ผ้าใส่สบาย แต่งซิปไหล่ใส่ง่ายค่ะ ด้านหลังแต่งเว้า คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

22.เสื้อผ้าพลิ้ว ดีไซน์สวยเก๋ แต่งปักดอกไม้ด้านหน้า สภาพใหม่กีกๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขนาด M ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

23.เสื้อลูกไม้ฉลุแบบเก๋ แต่งปัก ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ค่ะ แต่งระบายหยัก ๆ เก๋ ๆ ปัก ๆ หรู ๆ ค่ะ ขนาด M เป็นลูกไม้ฉลุปักของญี่ปุ่นค่ะ แน่น ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท

24.BURBERRY NEW SIZE US4 สีดำ แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แต่งปักด้านหลัง อก ปัก logo เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แขนแต่งเว้าเก๋ ๆ S-L ใส่ได้ค่ะ ขาย 590 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกค่ะ

25.BUTTER_N เสื้อเกาหลีทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แต่งโคเช แขนระบายผ้านิ่ม ทรงปล่อยเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 270 บาท// CF //

26.PAPER MOON SEOUL (ZATANI) เดรส อก 34++ ขนาด M ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว หรูม๊ากกกก ผ้าคอตตอลตัดต่อผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ทรงเก๋ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆใส่ไปครั้งเดียวค่ะ แต่งกระเป๋าน่ารักมาก ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 37-40 ผ้ายีนสืนิ่มใส่สบายค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 630 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

27.EXUT TERNANDA SIZE M เสื้อแบบเก๋ เชิ้ตน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

28.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋ คอปกพิมพ์ลายสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ คัตติ้ง S-M ผ้าลายพิมพ์ดอกไม้สวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท

29.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อสีเหลืองสวย ทรงน่ารัก แขนสม๊อกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 27 ขาย 180 บาท

30.THEATRE SIZE M กระโปรงผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ทรงสวย แต่งเข็มขัดสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ผ้าหรูสด ๆ ค่ะสวยมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 360 บาท (ไม่ร่วมโปร)

31.WHITE BALANCE SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกระบาย ผูกโบว์น่ารักมาก ๆ ปกฉลุเก๋ ๆ อก 34++ ขาย 230 บาท

32.ZARA SIZE M เดรสลายดอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวย อก 34+ สะโพก 38 โบว์เอวเก๋ ๆ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท

33.GUESS SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34+ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายพิมพ์สวยเก๋ น่ารักค่ะ ขาย 180 บาท

34.ZARA SIZE S เดรสลายดอกไม้สวยหรู ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ พลิ้ว ๆ ค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ขาย 370 บาท สวยมาก ๆค่ะ// CF //

35.FLYNOW III SIZE S-M อก 34 สีเหลืองสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายจีบเก๋ ๆ สวยน่ารัก ผ้าใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

36.TSUMORI CHISATO SIZE 2 M อก 34++ สภาพเหมือนใหม่เก๋ ๆ ผ้าพลิ้วหรู ๆ ทรงสวยค่ะ สะโพก 38-40 น่ารักค่ะ ขาย 290 บาท ของแท้นะคะ

37.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M เดรสลายตารางขาวดำเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารัก แต่งระบายคอ ระบายแขน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 ขาย 380 บาท// CF //

38.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อสีแดงผ้าพลิ้วหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท

39.เสื้อคลุมดีไซน์เก๋ ๆ ป้ายติด LOEWE แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขายราคาเสื้อแฟชั่นทั่วไป สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายพิมพ์เก๋มาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋สุด ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ เท่ เก๋มาก ๆ ขาย 320 บาท

40.เสื้อคลุมผ้าชีฟอง แต่งฮูท ลายพิมพ์มังกรหรู ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ดีไซน์เก๋หายากสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท แนะนำค่ะตัวนี้น่ารักสุด ๆ // CF //

41.เสื้อสีดำแต่งปักเก๋ ๆ ทรงสวย แขนแต่งปัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M อก 34+ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

42.SELECTED FEMME SIZE M เสื้อแบรนด์หรู ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท ราคาเต็มแพงงง

43.เสื้อสีเขียวขี้ม้า ผ้าลินิน ตัดต่อผ้าคอตตอลนิ่ม แบรนด์เกาหลีใส่สบาย ๆ ทรงปล่อยๆ ใส่ลำลองเก๋ ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 180 บาท

44.MISTY MYNX SIZE S จั๊มสูท ผ้าลายดอก สีสวยมาก ๆค่ะ เขียวม่วง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะใหม่มาก ๆค่ะ คัตติ้ง M อก 34+ เอว 27 สะโพก 37-40 มีกระเป๋าข้าง ผ้าสวยมากกกก ทรงสวยค่ะ ราคาเต็มแพงงงซื้อจากช้อปค่ะ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 3 พัน up

45.JASPAL SIZE S กางเกงขา 4 ส่วน แบบเก๋สวย สีกรมท่า ผ้าใส่สบาย ปลายขาแต่งห่วง ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท

46.ZARA SIZE 40 M-L กางเกงยีนส์ผ้านิ่มสีฟอกสวย ใส่สบาย แต่งขาดนิด ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 30 สะโพก 38-40 ขาย 280 บาท

47.PEACE BIRD SIZE S เอว 26 สะโพก 36-37 สีเขียวยีนส์สวยเก๋ สีฟอกสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

48.MONICA S’SECRET SIZE S เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาแต่งขนเก๋ ๆ ทรงสวย สีฟอกสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

49.ยีนส์งานแบรนด์ ตัดป้าย กระดุม PARIS ยีนส์ logo ข้างกระเป๋า celine ผ้านิ่ม สแปนเด็กซ์นิด ๆ ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ เอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวยค่ะ ขาย 280 บาท

50.ZARA SIZE 38 M กางเกงยีนส์สีฟอกสวย ทรงสวย เอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆปลายขาเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ปลายขาผ่านิด ๆ เก๋ ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 330 บาท // CF //

51.CELEBRITY PINK SIZE กางเกงยีนส์ผ้านิ่มทรงสวยเก๋ เอวผูกโบว์น่ารัก ยางยืดใส่สบายแต่งกระเป๋าทรงสวยสีฟอกสวยค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 220 บาท

52.MANGO SIZE 36 คัตติ้ง M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงสวย ขาบานผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 180 บาท

53.ATTINALIFE SIZE S กางเกงยีนส์ผ้านิ่ม แต่งปัก แต่งขาด ผ่าข้างเก๋ ๆ ทรงสวย เอวสูง ใส่สบายค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 270 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ

54.LEVI SIGNATURE สีสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียว น้ำเงิน เหลือง ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย เอว 28 สะโพก 38 สีสวยมากค่ะ เก๋ ๆ ขาย 230 บาท// CF //

55.NADA MADE IN KOREA SIZE M กางเกงสีเทา ผ้าเก๋มาก ๆ ค่ะ คอตตอลวูลล์ไม่หนามาก เอวสูงสีเทาสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มาพร้อมเข็มขัด ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสม๊อก เอว 28 ยืดได้ มีซิปหน้า สะโพก 38-40 ขาย 350 บาท ของจริงสวยม๊ากกกกก (ไม่ร่วมโปร) ของแม่ค้าเองค่ะ// CF //

56.UNIQLO SIZE L กางเกงพลีทสีครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ขนาด free size L-XL ใส่ได้ค่ะ ขาย 180 บาท

57.PLASTIC ISLAND SIZE S คัตติ้ง S-M กางเกงผ้าสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ขาย 180 บาท

58.SHINNE SIZE M NEW กางเกงยีนส์คอตตอล ทรงสวยเก๋ แต่งสกรีน ใหม่ป้ายห้อย ทรงสวยเอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าเก๋ค่ะ ปลายขาแต่งกระดุมเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท ตัวนี้เก๋ สวย เท่ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ

59.20 DENIM SIZE M เอว 28-29 สะโพก 38-42 กางเกงยีนส์ cargo เอวสูงทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ปลายขารูดแต่งอุปกรณ์ล๊อก ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบายค่ะ แต่งกระเป๋ารอบ ๆ เก๋ ๆ ผูกโบว์เอว ซิปหน้าเก๋ ๆ ขาย 380 บาท ตัวนี้น่ารักม๊ากกกกก ทรงสวยมาก ของแม่ค้าเองค่ะ // CF //

60.LEONARD SPORT SIZE M กางเกงขา 3 ส่วนสีดำสวย กระเป๋าข้าง ด้านหน้าแต่งไขว้เก๋ ๆ ผ้าดี ๆ กระดุมทองเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 230 ตัวนี้แนะนำค่ะ ทรงสวยมาก ๆ เอวสูงปรี๊ด

61.กางเกงสีแดงผ้าพลิ้วคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานดีไซน์เก๋ ๆ เอวสูงปรี๊ด ขอบยางสกรีน NIKE ตัวนี้เป็นงานดีไซน์นะคะ ผ้าพลิ้ว ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาตัดเฉลียง เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท เอวยางยืดน่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำค่ะ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ

62.RALPH LAUREN SIZE 6 เสื้อเชิ้ตคอปกสีชมพูลายเส้นแบบเก๋ ขนาด M อก 34+ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 170 บาท

63.MIG SIZE M-L สีเขียว คอปกฮูท สายรูดเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย พับแขนเก๋ ๆ ขาย 180 บาท แบรนด์เกาหลีเก๋มาก ๆค่ะ

64.ZARA SIZE XS เสื้อสีฟ้าขาว ผูกโบว์หลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

65.SJSJ SIZE M-L เสื้อไหมพรมเกาหลีเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงเก๋ ๆ สีสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ ผ้ายืดใส่สบาย ขาย 170 บาท

66.IIMK SIZE M เสื้อสีฟ้าขาว ลายจุด เก๋ ๆ แต่งลูกไม้ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสเชิ้ตเก๋ ๆ คอปก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 170 บาท

67.MATTER MAKERS SIZE M เสื้อแบบเก๋สีพาสเทล ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว น่ารักมาก ๆค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ ขาย 360 บาท น่ารักม๊ากกกก

68.MAIKAEW FREE SIZE NEW เดรสแบบเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ ติดมุก 3d เก๋ ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ S-L ใส่ได้สบายค่ะ ผ้ายืดได้ ขาย 320 บาท น่ารักมากกกกก// CF //

69.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเก๋ ๆ ลายตาราง ทรงสวย ชายเสื้อเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าตัดต่อน่ารักค่ะ ขาย 230 บาท

70.ZARA SIZE S เดรสสีขาว แต่งปักเก๋ ๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-40 ผ้าปักสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท

71.ZARA SIZE XS เสื้อลายตารางสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเก๋ ๆ ระบาย ผูกโบว์ปลายแขน ลายสก๊อตน่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 180 บาท

72.ZARA SIZE M เสื้อคอวีแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนบานเก๋ ๆ น่ารัก แต่งปัก ๆ เก๋ ๆคอวี แขนกระดิ่ง ขาย 220 บาท

73.เสื้อผ้าแก้วสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักคอปก มุก คริสตัลเก๋ ๆ คอปก 2 ชั้น ผ้าไหมออแกนซ่า ปักแน่น ๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท งานหรูมาก ๆ ค่ะ
     [/url

74.ZARA SIZE M เสื้อผ้าซีทรูแต่งปักเก๋ ๆ ทรงสวย แขนระบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ปักแน่น ๆ เก๋ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท
] [url=https://pic.in.th/image/64F9F426-A2CC-423D-818A-378928E70AEF.4dVQH9]

75.PARIS ATELIER & OTHER STORIES SIZE M อก 34++ คอปกเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วหรู ๆ ใส่สบายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

76.SEASON WIND SIZE M กระโปรงแต่งหมุดเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 กระโปรงหมุดหลุดจุดนึงตามรูปนะคะ ของจริงผ้าหรูมากๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

77.MOUSSY SIZE F คัตติ้ง M อก 34+ สีดำสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ขาย 180 บาท// CF //

78.ZARA SIZE M เดรสสีม่วงสวยเก๋ กระดุมคริสตัลผ้าพลิ้วหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 260 บาท ของจริงสวยมากค่ะ พอดีแม่ค้าไม่รีดค่ะของจริงสวยมาก

79.CHUU SEOUL SIZE M-L คอปก เสื้อคลุม เก๋ ๆ ลายดอก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 230 บาท

80.ADIDAS ยีนส์ FIRUCCI LIMITED EDITION SIZE M-L เอวสูง 27-29 สะโพก 38-41 กางเกงยีนส์เอวสูงทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมข้างเก๋ ๆ สีฟอกสวย สกรีนลายเก๋ ๆ ตัวนี้ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวสุดท้ายแล้ว ขาย 690 บาท ใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

81.MAGJAY SIZE M เสื้อแบบเก๋ ปักฉลุ น่ารักสุด ๆค่ะ สีครีมอมเหลืองน้ำตาลเก๋ ๆ แขนพองๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาทแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ

82.CELINE PARIS MADE IN ITALY SIZE 36 คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้า silk ลายพิมพ์ logo โบว์อก สวยมาก ๆ ค่ะ หรูสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ อก 34++ ขาย 690 บาท หายากม๊ากกกกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

83.CRAFT INDIA MADE IN INDIA FREE SIZE อก 36++ เสื้อแบบเก๋ ผ้าบาติค พิมพ์ลายสวยเก๋ กระเป๋าข้างเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ พิมพ์ลายสวยมากค่ะ ขาย 130 บาท

84.GENTLEWOMAN LIMITED SABINA หายากม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ขนาด M เอว 28 สะโพก 38-40 ใส่ไปครั้งเดียว สวยม๊ากกกกกก เก๋สุด ๆ ค่ะ รุ่นยอดนิยม ทรงสวย ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ขาย530 บาท หายากม๊ากกกกก สวยหรูสุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ผ้านิ่มใส่สบายสุด ๆ ค่ะ เลื่อมแน่น ๆเลยค่ะ

85.CHERCHER SIZE M เสื้อแบบเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท

86.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ สีน้ำเงินขาวลาวทาง แต่งปักแขนเก๋ ๆ ไขว้ผูกโบว์เอวน่ารัก สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 130 บาท

87.เสื้อยืดแบบเก๋น่ารัก ผ้าคอตตอลนิ่ม แต่งระบายแขน ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 130 บาท // CF //

88.STATONI MADE IN ITALY SIZE M เสื้อผ้านิ่มไหมพรม ใส่สบาย แต่งลูกไม้เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 100 บาท

89.ZARA SIZE XL NEW ใหม่ป้ายห้อยเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 36++ เอวสม๊อกหลวม ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยใส่สบายค่ะ ขาย 130 บาท

90.B DUCK TEENS SIZE L เสื้อแบบเก๋ลายเป็ดน่ารักม๊ากกกก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 35++ เก๋ ๆ ทรงสวยผ้าพลิ้วใส่สบายค่ะ ขาย 130 บาท

91.JASPAL SIZE M เดรสคอลใหม่เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาท แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ลายเก๋ ๆ (ไม่ร่วมโปร)

92.กระโปรงเกาหลีน่ารักม๊ากกกก ลายสัปปะรด น่ารักค่ะ เอวด้านหลังสม๊อก ขนาด M เอว 27-28 สะโพกฟรี ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักสุดๆๆๆๆ ขาย 100 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

93.เสื้องานดีไซน์ ลายพิมพ์ผ้าสวยเก๋ ขนาด M อก 34++ แต่งกระเป๋าหน้า กระดุม ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

94.เสื้องานดีไซน์สวยเก๋ สีเขียว แต่งกั๊กดำ น่ารักม๊ากกกก ขนาดM-L ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อยน่ารักค่ะ ขาย 100 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะตัวนี้

95.IEF SIZE M-L เสื้อเชิ้ตสีพาสเทลสวยเก๋ แต่งโซ่มุก ด้านหลัง น่ารัก เก๋สุด ๆ ค่ะสภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 130 บาท

96.กระโปรงผ้าป่านฝ้ายลินินสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M เอว 29 สะโพก 38-40 ผ้าตัดเฉลียงสวยเก๋ ทรงสวยมาก ค่ะ ขาย 130 บาท เป็นงานดีไซน์ตัดค่ะ

97.ROSES STUDIO SIZE S กางเกงเกาหลี ขาสั้น น่ารักม๊ากกกก เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

98.ADIDAS SIZE M กระโปรงทรงสวยน่ารัก สีฟ้าพาสเทลสวย ปัก logo ข้างเก๋ ๆ เอว 28 สะโพก 38 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 150 บาท// CF //

99.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ คอปกระบายน่ารัก ปลายแขนสม๊อก ชายปล่อยน่ารักค่ะ ขาย 100 บาท

100.HARLEY DAVIDSON SIZE L MADE IN INDIA ของแท้นะคะ หายากมากกกก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ เสื้อผ้าคอตตอลพิมพ์ logo กระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีสวย เท่มาก ๆค่ะ ขาย 170 บาท (ไม่ร่วมโปร)

101.เสื้อแบบเก๋ ลูกไม้ฉลุสวย สีน้ำตาลทอง หรูมากๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 กระดุมหน้าทรงปล่อยเก๋ ๆ ขนาด M ขาย 90 บาท

102.H&M SIZE XS คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ของจริงสวยมากๆๆๆๆ ค่ะ เสื้อสีเงินวิบวับสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

103.HILO HAWAI’I SIZE 2XL คัตติ้ง L-XL เสื้อสวยเก๋ ผ้าลินินหรู ๆ พิมพ์ลายใบไม้สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมหน้ามีฮูทเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท

104.BARBIE SIZE M อก 34++ แบบเก๋ไหมพรมทอแน่น ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะขาย 90 บาท

105.LADIES FIRST SIZE M เดรสดีไซน์เก๋ ๆ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็น minidress แต่งสกรีนเก๋ ๆ ของจริงดีไซน์น่ารักมาก ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 ขาย 100 บาท น่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

106.VERO MODA SIZE M เสื้อลายดอกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก คอระบาย ปลายแขนผูกโบว์น่ารักค่ะ ทรงสวย ผ้าชีฟองหรู ๆ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

107.DISNEY RESORT TOKYO SIZE L ORIGINAL JAPAN คัตติ้ง M ไม่ใหญ่ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงเลือดนกสวยหรู คอปก แต่งปักอกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

108.DODO GIRL MADE IN KOREA เสื้อสีฟ้า แต่งระบายสวยเก๋ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกระบาย ขนาด M-L ขาย 100 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ

109.SANDRO PARIS SIZE M เสื้อปักฉลุ สีโอโรสสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนเก๋ ๆ น่ารักสวยมากๆๆๆค่ะ ใส่แล้วขลับผิวขาว อก 34+ ขาย 150 บาท (ไม่ร่วมโปร)

110.IMPRESSIVE SIZE M-L เสื้อยีนส์ผ้านิ่มใส่สบายเก๋ ๆ แต่งปักดิ้นทองอักษร ของจริงเท่ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 90 บาท

111.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋ แต่งฉลุ สม๊อก ลายดอกเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34+ คัตติ้ง S-M ขาย 90 บาท

112.FOREVER21 SIZE M อก 35++ แต่งปักเลื่อมวิบวับเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เลื่อมแน่น ๆของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท

113.STUDIO WHITE SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอฉลุสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 100 บาท

114.OCHIRLY SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34+ เสื้อสีฟ้าขาว แต่งลายน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงน่ารักสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

115.เสื้อผ้าทอลายเก๋ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายตารางปัก ๆ เก๋ ๆ ขนาด M อก 34++ ผ้าทอแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

116.STELL MCCARTNEY MADE IN ITALY FREE SIZE เสื้อตัวยาวผ้าพิมพ์ลาย logo เก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ตัวนี้แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขอขายราคาที่อยากขายนะคะ ของจริงเก๋สวยเท่สุด ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้วหรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ S-L ใส่ได้ค่ะ อก 35++ ขาย 270 บาท ของจริงสวยเก๋ม๊ากกกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

117.SEEYOUICELAND SIZE M เสื้อผ้าทอแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท

118.SLY SIZE M NEW กระโปรงลายเสือ ของใหม่ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวย แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เอวสูง เอว 27 สะโพก 37-38 ผ้าดี ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ ขาย 100 บาท

119.TEENIE WEENIE SIZE S-M กระโปรงยีนส์ มีกางเกงซับข้างใน แต่งปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเทนนิสจับจีบน่ารักสุด ๆค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

120.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อเขียวมิ้นท์สวยเก๋ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่เท่ๆ สบายๆ ค่ะ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

121.URBAN REVIVO SIZE M อก 35++ เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย ทรงปล่อยๆ เก๋ๆ เท่ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

122.เสื้อตัวยาวแต่งปัก งานแบรนด์เกาหลี ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด M ขาย 90 บาท

123.LILY SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ แต่งโบว์แบบสอดตรงปก เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ สบาย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

124.PEACEBIRD SIZE L อก 35++ เสื้อสีฟ้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกแบบเก๋สวย ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ พับแขนติดกระดุมน่ารักค่ะ ขาย 90 บาท

125.AURORA SIZE M เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวย คอระบาย แขนน่ารัก แต่งปักดอกไม้เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34++ ขาย 90 บาท

126.FASHION STORY SIZE L NEW คัตติ้ง M เป็นของใหม่ค่ะ ตามป้าย คัตติ้ง M กระโปรงสีเทาเข้มเก๋ ๆ มีซับกางเกง กระโปรงจับจีบเก๋ ๆ ทรงเทนนิส น่ารักสุด ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 90 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

127.กางเกงขาสามส่วน ทรงวินเทจเก๋ ๆ สวยเก๋ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูงปรี๊ด น่ารักมาก ๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37-40 ลายเก๋คลาสสิคสุด ๆ ค่ะสวยมากค่ะ ขาย 90 บาท

128.YOUTHY OUTHBATH SIZE L กางเกงทรงสวยเก๋ คัตติ้ง M-L แบบเท่มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ มีสายผูกด้านหน้า เก๋สุดๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท แม่ค้าแนะนำสุดๆๆๆ

129.IMZZY ZHI SIZE L อก 35++ เสื้อลูกไม้สวยเก๋ แต่งมุกร้อยสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ขาย 90 บาท

130.ZARA SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว สีครีม คอระบายหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ คัตติ้ง S-M ขาย 100 บาท

131.MULTILAB SIZE XL เสื้อผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้ง L-XL น่ารักม๊ากกกกก ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 36++ ของจริงน่ารักสุด ๆ คะ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ผ้าดีมาก ๆ น่ารัก

132.ZARA SIZE L เสื้อผ้าพลิ้ว แบบหรูเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90บาท

133.DOUBLE J. MADE IN KOREA เสื้อคอปกระบาย แขนเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

134.SUGAR SPOON FREE SIZE NEW ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวยืดได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่น สีเทาเหลือบ ๆ สวยสุด ๆค่ะ ขาย 90 บาท น่ารักมากกกก // CF //

135.MORGAN SIZE XS เดรสลูกไม้สีสวยม๊ากกกก หรูหราสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้ทอแน่น ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 32เอว 25 สะโพก 35 สวยจริง ๆ ค่ะสาวหุ่น mini แนะนำค่ะหรูหราสุด ๆ ขาย 100 บาท สวยกราบบบบบบ (ไม่ร่วมโปร)

136.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

137.LANG & LU SIZE M-L MADE IN KOREA เสื้อปกเชิ้ตแบบเก๋ กระดุมคริสตัล แขนพองๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 35++ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

138.ZARA SIZE XS เสื้อสีขาว คอระบายเก๋ ๆ สม๊อกเอว ปลายแขนสม๊อก ทรงน่ารักค่ะ ผ้านิ่ม ๆ คัตติ้ง S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท

139.JIJI SIZE M เสื้อสีดำ แต่งดอกไม้เก๋ ๆ อก น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ แขนพองสม๊อกปลายเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะ ขาย 90 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

140.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

141.ANNA SUI SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำเก๋ ๆ เหมาะกับ S-M ผ้าสวยหรู ผ้าสองชั้นคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 100 บาท ของแท้นะคะ ผ้าทอหรู ๆ แต่งระบายลูกไม้

142.ZARA SIZE S เดรสลายเสือสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 80 บาท

143.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 80 บาท

144.NUMBER NINETY FIVE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสามส่วนผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 80 บาท

145.เดรสทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-42 สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 80 บาทผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3