รบกวนสอบถามราคา Reissue 226 ที่ Paris หน่อยค่ะ
โดย Lekky
Lekky
ไม่ทราบเพื่อนๆทราบราคา Reissue 226 ที่ Paris มั้ยคะ รบกวนหน่อยค่ะ จะฝากพี่ซื้อมาให้น่ะค่ะ แล้วถ้าจ่ายเงินสด เวลาขอ Refund ได้เงินสด 12% คืนรึปล่าวคะ ขอบคุณมากค่ะ
chiko
:D ไม่รู้เค้าปรับราคาแล้วรึยังนะคะ เพราะเห็นที่อเมกาเค้าปรับราคากันแล้วน่ะค่ะ (ราคาอ้างอิงจากเวป TPF นะคะ)

reissue 226 = 1,780 Euro
227 = 1,890 Euro
228 = 2,300 Euro

ส่วนเรื่องภาษี เดี๋ยวรอเพื่อนๆคนอื่นมาตอบนะคะ :D
Lekky
ขอบคุณมากๆค่ะ คุณ Chiko
duckkie
รู้สึกว่าภาษี น่าจะได้ประมาน 11 นะคะ :D
Lekky
ขอบคุณคุณ Duckkie มากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3