✅WTS : Rolex Datejust II 41MM. ขอบหยัก Whitegold หน้าน้ำเงิน Blue sky หลักโรมัน 2016
โดย PSwatch.
PSwatch.

PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]
[ Rolex Datejust II 41MM. ขอบหยัก Whitegold หน้าน้ำเงิน Blue sky หลักโรมัน 2016 ]หน้าปัทม์น้ำเงินยอดนิยมมาแรงที่สุดในขณะนี้ออกช็อปใหม่ราคา 300,000++ถูกกว่าช้อปมากกว่า 100,000 ราคาดีดีจากใจคุ้มค่าคุ้มค่ามากๆน่าสะสม

เรือนนี้มาพร้อมกับหน้าน้ำเงิน Blue sky หลักโรมันสีเงินตัดกันลงตัวได้ทั้งความเรียบหรูดูดีสง่าส่งนำสายตาดูมีมิติจากขอบ Whitegold เล่นสีสวยงามตามแสงตกกระทบสวยคมบาดใจ ได้ทั้งความสดใสและความหรูผสมกลิ่นอายของความสปอร์ตอีกด้วยครับ

ตัวเรือนดีไซน์ออกมาได้ดูทันสมัยน่าสวมใส่น่าสะสมเป็นที่สุดนักสะสมต้องมีในคอลเลคชั่น ให้ลุคเท่ๆ หล่อๆ คูลๆ หรูหรามาก ใส่ออกงานก็เหมาะใส่เที่ยวก็หล่อ สามารถแมทกับการแต่งกายได้ทุกชุด

ตัวเรือนรุ่นใหม่ คอแข็งข้างตัน มาพร้อมสายเต้าหู้ Oyster ให้อารมณ์สปอร์ตใส่หล่อขับผิวดูดีมีออร่าวัยรุ่นไม่ดูแก่

สายเนียนๆ กริ้บๆ ตึงๆ ยาวๆ นาฬิกาข้อตึงข้อเต็มไม่หย่อนคล้อย ข้อขัดเงากลางสลับด้านสวยงามเจิดจ้ามีมิติ

มะยมมงกุฏสวยคมชัดจัดเต็ม ฟันคมๆเกลียวเต็มๆ ซีลยางกันน้ำใช้ได้ดีไม่มีปัญหาใดใดครับ

ตัวเรือนสวย ขอบขาเงา เหลี่ยมมุมอยู่ครบไม่มีจิกบิ่น ตัวเรือน Stainless Steel 904L แบรนด์เดียวของโลก ทนทานต่อทุกสภาวะ ไม่ลอกไม่ดำไม่หมองชัดเจน

บานพับแบบ Single Lock สวยใสไร้ริ้วรอย บานพับมาพร้อม Easy Linkสามารถปรับระดับความกระชับของตัวสายได้แบบง่ายๆครับ

บานพับใช้งานได้ดีปิดล๊อคแน่นสนิทไม่ต้องกลัวตกหล่นหายโลโก้ Rolex สวยคมชัดโดดเด่นไม่หลุดลอกจางหายชัดเจน

ขนาดตัวเรือน 41MM. พอดีใส่หล่อขึ้นข้อขนาดพอๆกับ Submariner และ GMT ใส่สบายหล่อไม่แพ้ใครแน่นอนครับ

ตัวเรือนรุ่นใหม่สลักขอบวงใน ซีลยางกันน้ำได้ดีเครื่องเดินเที่ยงตรงแม่นยำไม่มีปัญหาใดๆกวนใจ ขอเสนอในราคามิตรภาพใช้แบบสบายใจไม่ขาดทุนแน่นอนครับ ไม่ต้องรอคิวใน Shop ด้วยนะครับผม

เรือนนี้เป็นนาฬิกาที่ใส่เต็มข้อสวยๆงามๆสปอร์ตเต็มที่ หน้าปัทม์น้ำเงินยอดนิยมที่มาแรงที่สุดในขณะนี้สวยคมให้อารมณ์สปอร์ตโดนใจวัยรุ่นใส่หล่อไม่มีหมอง

อุปกรณ์ครบๆ Fullsetกล่องนอก+กล่องใน+การ์ดประกัน+ซองหนัง+Guarantee Book+Manual+เหรียญ

ขอเสนอในราคาแบ่งปันจริงใจ 219,000.- ครับนาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ป พร้อมราคาดีดี ลุยครับ
สนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับ นาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับ
เพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทร
คลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisutFacebook >>> : @pswatch9168IG >>> : pswatch.1993Kaidee >>> : PSwatchหรือกดโทร 0639911115 (พีซ) โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ
>>> ผมพีซพ่อค้าน้ำดีมีเครดิต ตรวจเช้คประวัติการซื้อขายได้โดยการคลิ๊กที่นี่ครับ <<<
***ยินดีตรวจนาฬิกาแท้ปลอมก่อนการซื้อขายที่***EXPERT WATCH ทุกสาขา
สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกเดินทางมารับนาฬิกาด้วยตนเองทางเรามีบริการนำนาฬิกาตรวจเช้คแท้ปลอมให้ที่ Expert Watch ก่อนทำการจัดส่งให้ดังนี้1.EMS ไปรษณีย์ไทย, Kerry Express2.Line man Massenger ด่วนๆภายในกรุงเทพ3.Cargo จัดส่งด่วนทันใจสำหรับลูกค้า ตจว.

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3