TM: CHANEL Medium Wallet, Zipped Wallet, WOC || LV NEO EPI, SPEEDY BAN25 ผ้าพันคอ แว่นกันแดด Emilie, Multiple || PRADA Nylon Shopping Tote, Wallet, Card Holder, พวงกุญแจน่ารัก || GUCCI shawl ผ้าคลุมไหล่
โดย divaselect
divaselect
======================= รบกวนอ่านก่อนสักนิดค่ะ ========================
* สินค้าทุกชิ้นแท้ 100% เพราะถอยออกจากบูติกแบรนด์เนมเองทุกชิ้น
* ให้อุปกรณ์ครบเซ็ทตามที่ได้มาจากบูติกช้อปเลยค่ะ
* ขอรูป และสอบถามกันได้เยอะๆเลยค่ะ แม่ค้าชอบ แม่ค้าใจดีนะคะ
* รูปสินค้าสามารถนำตรวจสอบห้องCatch Fakeได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาตทางร้านค่ะ
* ส่งฟรี EMS / KERRY ในเขตกทม. / ส่งMessengerได้ ค่าแมสฯตามระยะทาง
* Confirm สินค้า / นัดรับสินค้า รบกวนมัดจำ 2,000บาท ไม่มีCF ปากเปล่านะคะ
* นัดรับได้ แต่ขอเป็นเส้นทางแม่ค้าสะดวกค่ะ
* สินค้าราคาเนต คือราคาสุทธิ ลดเพิ่มไม่ได้แล้วค่ะ อย่าต่อกันอีกให้เสียใจเล่นเลยนะคะ

สนใจสินค้า สอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะคะ :
Line : twolittlesis
IG : twolittlesis
Facebook : Twolittlesis Brandname

Brand New !! LV NEO Noe BB Epi, Rose Ballerina and Orange
ชมพูนู้ด หวานๆ จับคู่ส้มสดกึ่งแดง หวานซ่อนเปรี้ยว
พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท 59,900- ค่ะ

BRAND NEW !! CHANEL WOC GHW Holo27
สาวๆต้องมี สาวๆต้องจัด หนังคาเวียร์ อะไหล่ทอง พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท 71,900-

BRAND NEW !! CHANEL Medium Zipped Wallet GHW Holo27
อะไหล่ทอง CC Logoมุก มีสองสี ดำและเบจ หนังคาเวียร์ Iridescent Grained ไล่สีเหลือบสวย
พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท 27,000-

Brand New !! ใหม่ออกช้อป ราคาไปไกลขึ้นทุกปีๆ รีบซื้อกันนะคะ
ZIPPY Wallet , Black Caviar SHW HOLO26xxx 36,900- พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท

BRAND NEW !! CHANEL Earrings สวย หรู งามสุดๆทุกคู่เลยค่ะ

ฺBrand New !! DIOR Maxi Star เกร๋สุดๆในย่านนี้ และราคาพิเศษแบบนี้ รีบจัดเลยค่ะ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป ราคาพิเศษ 3 ใบนี้เลยนะคะ
1. Speedy BAN 25 Damier Ebene DC18 ทรงน่ารัก คลาสสิค ถือก็สวย สะพายไหล่ยิ่งสวยมาก พิเศษสุดๆในวันนี้เพียง 41,900-เนตเท่านั้นค่ะ
2. Emilie Wallet สวย น่ารัก ทรงบางแต่จุใจ ลายMonogramตัดสีชมพูFushia 14,900-เนต
3.
ไอเท็มตัวเด่นในใจคุณผู้ชายตลอดกาล ต้องMultipleนี้เลยค่ะ พิเศษวันนี้เพียง 14,900-เนต พร้อมส่งอุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป แว่นกันแดดทรงAviator เกร๋มากสุด ใบหน้ารูปทรงไหนก็ใส่สวยค่ะ เลนส์สีเงินปรอทนิดๆ สวยสะดุดด้วยหมุดรอบๆกรอบแว่นตา สวยเท่ห์ไฮโซมากๆ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป ผ้าลายMonogram เก๋ๆ ห่มกาย คลุมไหล่ล้วนสวยงามได้หมด ลวดลายมองได้สองด้าน ขนาดประมาณ145cm * 145cm ทรงสี่เหลี่ยมจัตุรัส ราคาพิเศษ 17,900-เนต อปก.ครบเซ็ทค่ะ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป สองผืนนี้หนานุ่ม เป็นผ้า Silk ผสมWool อุ่น นุ่ม ห่มสบาย ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ขนาดประมาณ 68.5 inches * 11.8 inches
พร้อมส่ง อปกFullset สีเทา เรียบโก้ 17,500-เนต สีน้ำเงิน Navy Rainbow 19,500-เนต ค่ะ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป สาวๆต้องมี ราคาก็ดี๊ดี ทรงสี่เหลี่ยมจัตุรัส พันคอก็สวย คลุมไหล่ก็หรู
พร้อมส่ง อปก:ถุงกระดาษ ป้ายTag Gucci 9,500- ค่ะ

Brand New !! สินค้าใหม่ PRADAสวยๆ ราคาเบาๆ ทั้งCard Holder และ Short Wallet พร้อมส่ง อุปกรณ์แน่นครบเซ็ทค่ะ

Bฺrand New !! สินค้าใหม่ ผ้าไนลอนดำ อะไหล่ทอง ทรงNeverfull จุใจและเบา ราคาพิเศษแล้วในวันนี้ พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

Brand New !! สินค้าใหม่ ออกช้อป พวงกุญแจปราด้า หลายลวดลาย ราคาเบาๆ เป็นMade in Italyด้วยนะคะ พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

ภาพSOLD ITEMS ของร้านDiva Select
:) กราบขอบพระคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านงามๆค่ะ :)

ขอขอบคุณพื้นที่ห้องซื้อขายHI-END ของSiambrandname มากๆเลยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3