++ ขายถุงผ้า LV, Dior ถุงกระดาษ Hermes และหมอนดันทรงกระเป๋าค่ะ
โดย vintagelover
vintagelover
ถุงกระดาษ Hermes size ใหญ่มาก ขาย 650 ค่ะ

ถุงผ้า LV vintage ค่ะ มีรอยขาดตรงรูป 1 จุดค่ะ size 13.5*18" ขาย 250

หมอนดันทรงกระเป๋าใส่ได้พอดีกับ Chanel 10” ค่ะ ขาย 350 ค่า

มีถุงผ้า Dior ด้วยนะคะ สำหรับใส่ saddle bag เดี๋ยวถ่ายรูปมาลงค่า ขาย 450 ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3