****///ขาย กระเป๋า Hermes Lindy 26 หนัง Clemence สี Blue Paradise “Stamp R” ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ หายาก///*****
โดย Matchbox
Matchbox
รับประกันของแท้ check fake ได้เลย ผมซื้อเก็บไว้ลงทุนเอง มีใบเดียว ไม่ใช่ร้าน ไม่เคยให้ใครใช้ให้ใครถือ ใหม่แน่นอน สีนี้หายากแล้วครับ สวยมาก
ขายครบชุดตามรูปเลย ถุงผ้า ถุงกันฝน กล่อง Hermes ถุงหิ้ว Hermes พร้อมใบเสร็จจาก shop
ยอมปล่อยขาดทุน
230,000 บาท นัดเจอรับของอย่างเดียวนะครับ
[SIZE=7]ติดต่อเบิร์ด (081)132-9511

Contented by Matchbox @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3