เหลือไม่เยอะ ลดๆ used!! ของใช้ส่วนตัว ราคาเบาๆแม่ค้าใจดี /DRESS/cardigan/ ชุดทำงาน/สูท/zara/Jaspal/Lynaround/ kiplingเป้/ Zara/ Forever21/espada /EP /CPS /DApper/g2000/ H&M /Topman /UniQlo/esprit/รองเท้าAerosole/บู๊ทPalladium ราคาเบาๆ แว+ะชมก่อน
โดย positivethink
positivethink
▪️ ทุกชิ้นเป็นของแม่ค้า/เพื่อน/ญาติ ใช้เอง ของแท้ 100%
▪️ สนใจสินค้า Line : nutty_goodtime

(Lineทิ้งไว้แม่ค้ามาตอบนะคะ)
หรือ instagram : 2handpositive
(ไม่สะดวกตอบ PM น้า)

▪️ ค่าส่งลบ.30 ถัดไป +10 บาท / EMS 45 ถัดไป+10 บาท
▪️ ยอดครบ 300 ส่งลงทะเบียนฟรี!!!
▪️ รอบส่ง จันทร์-พุธ-ศุกร์ ตัดรอบ 14.00 น.
▪️ ขายถูกแล้ว / งดต่อโหดดดน้าา /งดจองดองนะคะ
▪️ CF คือพร้อมโอนเงินภายใน 24 ชม.
▪️ ให้สิทธิ์คนพร้อมโอน -CF no CC
▪️ สอบถามให้ดีน้า ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
รบกวนตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะคะ สินค้าซื้อแล้ว**ไม่รับแลก**....**ไม่รับเปลี่ยนคืน**

▪️ แม่ค้ามีบัญชี

Forever21 !NEW !!!Floral minidress เรียบหรู มี2Size งานแบรนด์
เดรสลายดอก ผ้านิ่มๆ กระโปรงพริ้วๆทรงผ้าทิ้งตัว ของจริงสวย ใส่แล้วน่ารัก
งานดี ผ้าcotton ยืดๆ งานดีมาก ของใหม่ ได้มาแพงหลายตัว ปล่อยถูกๆ จ้า
size:
1. size S ~ อก 30-35 เอว 26-30 สพ ฟรี ยาว 31
2. size M ~ อก 32-38 เอว 28-32 สพ ฟรี ยาว 32
ขาย ตัวละ 200 งานแบรนด์สินค้าใหม่

New Item !!! Blue MiniDress Brand R&M richard (งานoutlet มีแต่ป้ายขาดนะคะ)งานแบนรด์ สวยจริง เรียบหรูนานๆปล่อยที เดรสทรงสวยเว้าเอวเข้ารูป งานดี ผ้าcotton ยืดๆ งานดีมาก ไของใหม่ ได้มาแพงหลายตัว ปล่อยถูกๆ จ้า#เดรสเกาหลี #เดีสแฟชั่น ขุดเดียวสวยจบเรยย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะคะ ห้ามพลาด #เดรสออกงาน #เดรส #topshop

มี2Size ค่า
size:
1. size 6 (ประมาณ S ) อก 38-41 เอว 32-34 สพ 42 ยาว36
2. size 8 (ประมาณ M-L ) อก 40-42 เอว 34-36 สพ 44 ยาว 36

ขาย ตัวละ 250

➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖
Minidress EP atwork @@EP at work size M สวยเก๋ สภาพเยี่ยม
ผ้าดีมาก มันๆ คล้ายๆผ้าซาติน ดีเทล์ทรงเป็นโค้ทนะคะ พร้อมห่วงให้ใส่กับเข็มขัดเก๋ๆ หรือจะใส่ทรงปล่อยก็เริ่ดดดมากค่ะ สีpastel เนื้อ สวยเรียยบเก๋ ใส่ลุคเรียบหรูผ้าสวยเนื้อนิ่มมากค่ะ รับประกันคุณภาพ ไม่ต้องบรรยายมากมาย แบรนด์นี้ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size รอบอก 43 เอว 44 สพ 48 ยาว 36
ขาย 390 ได้มาแพง 2,XXX ปล่อยขาดทุนค่า
สภาพ 95% ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิค่ะ

Minidress @@EP size M ทรงน่ารัก สวยเก๋ สภาพเยี่ยม สวยเก๋ สภาพเยี่ยม
ผ้าดีมากw ไม่หนามาก ดีเทล์ด้านบนผ้าบางๆ ลายทางสีเนื้อสวย ซิบข้าง พร้อมกระดุมข้างหลัง สวยเรียยบเก๋ ใส่ลุคเรียบหรู กระโปรงทรงA พร้อมระบายลูกไม้ ใส่แล้วสวยค่ะ รับประกันคุณภาพ ผ้าเนื้อดีมากตามแบบ EP ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size รอบอก 34 เอว 30 สพ 42 ยาว 38
ขาย 290 ได้มาแพง 2,XXX ปล่อยขาดทุนค่า
สภาพ 80% ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

Lemonade Jumpssuit sizeประมาณ M ทรงน่ารัก สวยเก๋ สภาพเยี่ยม
ผ้าดีมาก ไม่หนามาก ดีเทล์แขนเป็นระบายๆ สวยลุคหวานๆ งานดีมีซับในทั้งชุด ปล่อยใส่ไม่ทัน ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size รอบอก 34 -36เอว 28-30 สพ 36-40ยาว 28
ขาย 390 ได้มาแพง 2,XXX ปล่อยขาดทุนค่า
สภาพ ใหม่มากค่ะ

New item กระโปรงจับจีบEp new size M กระโปรงทรงน่ารัก ผ้าสวยมากค่ะ มีดิ้นทองนิดๆในเนื้อผ้า ทรงน่ารัก ซื้อมา1,790 บาทใหม่ป้ายห้อยจ้า ขาย ต่ำกว่าทุนเกิน 50% สุดๅ ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
Size: เอว26 -28 ยาว22

ขาย:
-- --soldout--

-----------------------------------------------------------------
Jumpsuit CPS size S สภาพ 99 % ผ้านิ่มเนื้อดี ทรงน่ารักมากคอระบาย งานดี ไม่ต้องบรรยายมากมาย คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์ ใส่ไม่ทัน ปล่อยถูกๆ งานดีมีคุณภาพรีบจับจองนะคะ
Size: size S
อกกว้างถึง 32 เอวกว้างถึง 28สพ 38ยาว 30

ได้มาแพงใส่น้อยมาก --> ขาย -390-

-----------------------------------------------------------------
กระโปรง UNICLO size M อัดพลีท สีกรมท่า สภาพใหม่มาก
ขาย : - 390 -
Size:
เอวสมอค ยืดถึง30 สพ กว้างถึง40 ยาว18

---------------------------------------------------------------------------------------------------------
KIPLING เป้น่ารักของแท้สภาพนางฟ้า สีกรมท่า สภาพ85% ราคา
ลดแล้วน้างดต่อ-590-สวยดูดีค่ะ
ใบนี้เพื่อนฝากขาย ไม่มีลิงนะคะ ปล่อยขาดทุนถูกๆจ้า
- กระเป๋าเป้ใบกลางๆไม่ใหญ่มากขนาดพกพา กระเป๋าเป้ใบขนาดกลางๆไม่เล็ก สีกรมท่า สะอาดทั้งใบ รวมถึงด้านในด้วยนะค่ะ เนื้อผ้าไม่มีนิ่มย้วย (ตัวนี้ไม่มีลิงนะคะ)
- ด้านหน้ามีช่องซิปเ ซ้าย-ขวา และยังมีช่องซิปข้างซ้ายอีก 1 ช่อง ปากกระเป๋าหลักด้านบนเป็นหูรูด ภายในสะอาดดีมากไม่มีรอยเปื้อนค่ะ

- ขนาดกว้างกางออกสุด 32 cm ยาว 28 cmฐาน 12 cm ขนาด กว้าง30 cm สูง 32 cm ฐานกว้าง 10 cm

Maxi Dress Jaspal
ไม่ต้องบรรยายมากมาย คัทติ้งเนี้ยบ สวยจริงๆจ้า
เดรสดำลายจุด กระโปรงเป็นทรงบอลลูน ผ้าดีซับหนา สวยเหมือนแบบค่ะ สภาพ99% ใส่ 1ครั้งงานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ซับหนา กระดุมด้านหน้า ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจณะ ห้ามพลาด
Size S อก 32 เอว 30 สะโพก free ยาว 36
-- --soldout--

---------------------------------
Jeans Shirt Forever 21 size S สภาพ 99 % ผ้าสียีนส์สวยมากไม่หนานะคะ งานดี คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์
Size: size S อกกว้างถึง 37 ยาว 24
ได้มาแพงใส่น้อยมาก -->
ขาย -290-

Cardigan Espada ผ้านิตเนื้อดีมาก Size M USA 4 EUR 36
Size: อกกว้างถึง 40”ยาว22”
ขาย
-290-
ซื้อมาพันกว่า สภาพใหม่มากจ้า

-- ---- ---- ---- --
-- ---- ---- ---- ---- ---- --
Cardigan EP size 2 สภาพ99% ผ้านิตเนื้อดีมาก ไม่ต้องบรรยาย ใส่หน้าหนาว คลุมเดรส เก๋มากค่าา ได้มาแพง --ขอปล่อย290 นะคะ --ได้ไปคุ้มมากจ้า

--------------------------------------------------------------------------------------------------
DressEspada Jeans Size S ผ้ายีนส์ นิ่มๆ สวยๆใส่น่ารักๆ เหมือนแบบค่ะ สภาพ90%
งานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย กระดุมด้านหน้า ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจณะ ห้ามพลาด

Size : S

Color: เทาดำ
Sales: 290

--------------------------------------------------------------------------------------------------

Dress Expressions size 11 Pink Minidress Expressions Size 11 ประมาณ L-XL ผ้าสวยเนื้อนิ่มๆ มีลายเป็นเลื่อมๆสดใสค่ะ ใส่ลุคเรียบหรู หวานขาว อมชมพู สภาพ99% สินค้าฝากขาย งานแบรนด์ สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย
Size: อกกว้างถึง39 เอว37 สะโพก44 ยาว36
only-290 -

Basic House Blazer เสื้อสูทสีดำ Basic House ใส่ทำงาน ใส่กันลมกันหนาวน่ารักๆ**ของแท้ size90
สภาพใหม่มาก 90%UP ใครๆก็ต้องมี เพราะเรียบหรู เข้าได้กับทุกชุด ปล่อยถูกๆ ผ้าเนื้อดีมากตามแบบ Brand ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ติดตู้ไว้ เข้าได้กับทุกชุดค่ะ

only-450 -

Size: อก 37 ยาว25 บ่า30

cardigan MArk&Spencer
size S สภาพ 90% เหมือนใหม่ สีดำเทาลายสวย ลุคเรียบหรู
ผ้าเนื้อดีมากตามแบบ MArk&Spencer ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ติดตู้ไว้ เข้าได้กับทุกชุดค่ะ

only- -- --soldout--

Size: อก 36-44 ยาว 22

เสื้อเชิ๊ตแขนกุด H&M เสื้อทำงานผ้าชีฟองH&M ผ้าดีเนื้อนิ่ม EUR32 ทรงป้าย สวยๆ ลายเก๋ๆ ผ้านิ่มมาก พร้อมซับในค่ะ สภาพ 90%
ลุคเรียบหรู รีบจัดนะคะ ใส่เดี่ยว ใส่ในสูท ก็เก๋กู๊ดนะคะ
อก 33 ยาว 22
ปล่อย 190

only-190 -

EP Dress
ลายเสือ คัทิติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยายมากมาย ทรงน่ารัก ผ้านิ้มๆพริ้วๆสไตล์ทิ้งตัว สภาพ 99%
size : อก 35 เอว 34สพ free ยาว32 ทรงน่ารักส่หวานๆ ตัวเดียวจบ งานbrandดีมีคุณภาพ

ได้มาแพงปล่อยขาดทุน ถูกๆ- 2
90 -

-------------------------------------------------
เดรสแขนยาวลูกไม้ดำ งานป้ายเกาหลี ผ้าดีซับหนา สวยเหมือนแบบค่ะ สภาพ99% ใส่ 1ครั้ง
Maxi Dress แต่งลูกไม้ด้านหน้าและหลัง ผ้าพริ้วซับยาว ลูกไม้สวยงานสวยมากกก งานป้ายคุณภาพเกาหลีขึ้นแบบจาก Original 100% รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ซับหนา กระดุมด้านหน้า ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจณะ ห้ามพลาด

Size อก 37 เอว36สะโพก ฟรี ยาว 35
Color: ดำ
ราคา 190

GAP Pink Dress size 8 ลูกไม้พร้อมซับในทั้งชุด สีหวานๆ ผ้าสวย ใส่ไปงานๆน่ารักๆ เหมือนแบบค่ะได้หมดๆๆน่ารักๆ เหมือนแบบค่ะงานแบรนด์งานป้าย สวยเรียบหรูตามแบรนด์ รับประกันคุณภาพ ผ้าเนื้อดีมากตามแบบ GAP ไม่ต้องบรรยายมากจ้า ใส่แล้วสวยด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะคะ ห้ามพลาด
ราคา :290 (ขายขาดทุนแล้ว ตัวนี้ได้มาแพงค่ะ )
Size อกกว้างถึง38 เอว 26-36 สะโพก free ยาว 33
Color: pink
สภาพ 95% ขึ้น ยังใหม่อยู่ค่ะ

Jacket Gap Jean size Mสภาพดีค่ะ ผ้านิ่มๆ ผ้ายีนส์แบบนิ่มไม่หนามาก ไม่ต้องบรรยายมาก สวยตามแบรนด์จ้า ใส่สบายๆ สภาพ90% สีเป็นแบบนี้นะคะ ใส่เทห์ๆ

Size รอบอก 40 ยาว 26 "
ขาย 190

Red Minidress งานป้ายเหมือนใหม่ ป้ายmaikaew ผ้าดีมาก ดีเทล์เป็นลายๆ สีแดงประมาณเลือดหมู ใส่ลุคเฉี่ยวเรียบหรู สีแดงสีสันสดใส รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวย
ด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size รอบอก 32-36 เอว 28-30 สพ ๅฟรี ยาว 31
ขาย 250 งานแบรนด์ งานเหมือนใหม่ค่ะ
สภาพ 99% ไม่มีตำหนิค่ะ

Orange Juice Jumpsuit งานป้ายเหมือนใหม่
ผ้าลูกไม้เนื้อดีมาก แขนระบาย ใส่ลุคเฉี่ยวเรียบหรู รับประกันคุณภาพไม่ต้องบรรยายมากมาย สวยตามแบรนด์ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวยมากด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ๊ะ ห้ามพลาด

Size รอบอก 34-38 เอว 30-34 สพ 36-40 ยาว 24
ขาย 390 งานแบรนด์ ได้มาแพงค่ะ
สภาพ 90% ใส่ 2-3 ครั้ง

shirt สีน้ำเงินลายสก๊อต brand Stephanieปกคอตั้ง งาน Brand ทรงสวย สีหวานๆ ใส่กับสูท ใส่ทำงาน ได้โม้ด สภาพ 90 % งานแบรนด์ได้ไปคุ้มค่า
Size :
อก 37 ความยาว. 23
- - Color น้ำเงินลายสก๊อต
ขาย
ราคา 190 งานแบรนด์ได้มาแพงค่า

ใครมองหาเสื้อลายทหารเชิญทางนี้นะคะ คาร์ดิแกนลายทหาร ตัวยาว สุดฮิต (งานเกาหลี cop zara จ้า)ผ้าชีฟอง ลายน่ารัก ใส่เทห์เก๋ แนววินเทจนิดๆ ขาย150 บาท ทรงสวย มีดีเทล์ฟู่ที่แขนแและปลาย สภาพ 99% ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ ฟรีไซส์นะคะ

Size ฟรีsize
ขาย
190
สภาพ 99% ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิค่ะ

Jeans Shirt CPS size 4/12 สภาพ99% น่ารักมาก ผ้าสียีนส์สวยมากไม่หนานะคะ งานดี คัทติ้งเนี้ยบตามแบรนด์พร้อมดีเทล์หมุดตรงปกเสื้อ ตัวนี้จะเป็นคนไซส์ประมาณสาวไซส์เล็ก ถึงเด็กโตนะคะ
Size: size S อกกว้างถึง 34 ยาว 18

ได้มาแพงใส่น้อยมาก

ขายถูกเว่อร์ -250- ได้มาแพงค่ะงานห้าง (1,XXX)

------------------------------------------------------------------
HM skirt . กระโปรงทรงเอ ลายกระโปรงสวย ชนช้
อป เป้ะเด้ะ ทรงสวย ใส่ลุคเรียบเก๋ใ่ได้บ่อยไม่มีout ชิวสุดๆ ทรงดีเก็บทรง ใส่แล้วหุ่นดี สภาพ90%
Color: ดำ
Size: เอว 28 สะโพก 40 ยาว 17
sales :
190

--------------------------------------------

Used like new polo ralph lauren shirt ของเเท้100% from usa -size s รุ่นนี้ทรง Classicfit สำหรับผช ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 490 บาทเท่านั้น
Size: อก 38 ยาว 30
Color :ขาว ลายทางม่วงอ่อน

Used like new Arrow shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง Slim fit สำหรับผช/ผญ ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา 250 บาทเท่านั้น
Size: อก 44 ยาว 29
Color : ขาว ลายชมพู ดำ

Used like newDefry เสื้อยืดโปโล size M ของเเท้100% ช/ญ ใส่ได้หมดน้า ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ดีเทล์เก๋ไที่ปกปัก defry ขาวฟ้า น่ารักดีค่ะ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 250 บาทเท่านั้น
Size: อก 40-44 ยาว 32
Color ขาว ปกฟ้า(ยีนส์)

Used like new Shirt v G2000 ของเเท้100%รุ่นนี้ทรง Slimfit ทรงสวย สภาพ99% size 16 ได้ไปเหมือนใหม่ แฟนซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ จากเซ้นทรัล ผ้าดีมาก เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ปกยังทรงแข็ง ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 99% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา 490 : บาทเท่านั้น
Size: อก 43 ยาว 32
Color : ขาว/ ฟ้า ลายทาง ปกขาว

Used like new G2000 shirt ของเเท้100%รุ่นนี้ทรง Slimfitทรงสวย สภาพ99% size15.5 ได้ไปเหมือนใหม่ แฟนซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ จากเซ้นทรัล ผ้าดีมาก เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ปกยังทรงแข็ง ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 99% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา 490 บาทเท่านั้น
Size: อก41ยาว 32.5

Used like new H&M shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง regular ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% สีซีดบ้าง เนื่องจากไม่ใช่ของใหม่ แต่ยังใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา: 250 บาทเท่านั้น
Size: อก 43 ยาว 31
Color : ขาว

Used like new Arrow shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง Slim fit สำหรับผช/ผญ ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 190บาทเท่านั้น
Size: อก 48ยาว 32
Color : ขาว ลายทางเขียว

Used like new Giordano shirt ของเเท้100% รุ่นนี้ทรง regularสำหรับผช/ผญ ทรงสวย ใส่ได้ทุกโอกาส เท่ห์เรียบเก๋ ตามแบรนด์ ไม่ต้องบรรยายมากมายจ้า สภาพ 80-90% นะคะ ใส่ได้ยังสวยเท่ห์ค่ะ

ราคา : 250 บาทเท่านั้น
Size: อก 47ยาว 29
Color : ขาว ลายทางเขียว

Esprit Jeans size XL สภาพ80%
กางเกงยีนส์ทรงขาตรงผ้านิ่มเนื้อดีมาก สียีนส์สวยค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่เพื่อนฝากขาย ไซส์ใหญ่นะคะ ใส่วันชิลๆน่ารักๆ มากมายจ้า
Size: เอว34สพ44 ยาว36 ขากว้าง 20"
only-350 -

H&M gray Minidress สวย sizeEUR 38
สภาพ 90% ลูกไม้ทั้งชุดพร้อมซับใน
เดรสผ้าชีฟองคอวี พิมพ์ลายลูกไม้ทั้งตัว ดีไซน์ แขนกุลพร้อมเข้มขัดคาดสวย ด้านในทำเป็นซับในผ้ายืดทั้งชุด งานซิปข้างสวย มีซับใน เนื้อผ้าสวยมาก สวมใส่สบาย ดูมีความโดดเด่น
size: อกกว้างถึง38 เอวsmok32 สพ 40 ยาว 33” ได้ไปคุ้มมากจ้า
ปล่อยขาดทุน
--sold out ---
--------------------------------------------------
Zein Skirt Size M
ลายขาวดำ like new --sold out --- สภาพใหม่มาก
- Size/ขนาด : เอว/สะโพก/ยาว : เอว 28 สพ 38 ยาว30 จ้า

----------------------------------------------
Dress Esprit size US4 สภาพ90% ทรงตรงเว้าเอวสะโพก น่ารัก ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่น่ารักๆค่ะ คัทติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยาย
Size: อก34เอว30 สพ 36 ยาว31
ขาย
-190-

--------------------------------------------------------
CPS shirt จาก Central เสื้อผ้าดี สีฟ้า ปก่ขาว สภาพใหม่ สวยน่ารักผ้าดี Cutting เนี้ยบ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะ
size : อกยืดถึง 38 ยาว24 นิ้วนะคะ
sales---> ขอขายตัวละ - 190 --

--------------------------------------------------------

Old navy Super Skinny Super Ajust Jeans size M สภาพ90%
กางเกงยีนส์ทรง Skinny ผ้านิ่มเนื้อดีมากยีนส์ยืดตามแบบOld navy สียีนส์สวยค่ะ
งาน outlet นะคะ
ตำหนิ: มีตำหนิรอยเปื้อนตรงมุมกระเป๋ากางเกงด้านขวา (ตามรูปสุดท้าย) ตามรูปสุดท้าย ไม่สังเกตไม่เห็นไม่เป็นปัญหากับการใส่ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อน
ได้มาแพง งานแบรนด์ ขอคนรับได้
ปล่อยถูกๆ ซื้อมา1,xxx น่ะค่ะ ใส่วันชิลๆน่ารักๆ มากมายจ้า
Size : เอว 32 สะโพก 36-40 ความยาว 35
ขาย : 250

RED Shirt Dapper แดงลายสก๊อตแรงฤทธิ์แขนตุ๊กตาแขนสั้นทรงตุ๊กตา ระบายด้านหน้า สภาพใหม่ดีจ้า
สภาพดีจ้าเหมือนใหม่จริงๆ 99 % แม่ค้าใส่ไม่ทันจ้า
สีแดงสีสันสดใส รับประกันคุณภาพ แพทเทิร์นเป๊ะ ทรงสวย ใส่แล้วสวย
ด้วยราคามิตรภาพ รีบจัดเข้าตู้กันเลยนะจ ห้ามพลาด

Size อก 35 ยาว 23
ราคา : 250

Floral HASS Minidress งานป้ายแบรนด์ สภาพสวยค่ะ ลายดอกขาวดำ สวยเก๋ ตามรูปนะคะ งานป้ายแบรนด์ สภาพยังสวยทรงทิ้งตัว ปลายกระโปรงขลิบขาวด้วยผ้าซาติน อก เป็นสมอคนะคะ ใส่ทำงาน/เที่ยวริมทะเล น่ารัก สายปรับระดับได้ค่ะ งานดีพร้อมซับในทั้งชุด ได้ไปคุ้มมากจ้า

Size รอบอก 28-36 เอว 28-30 สพ ฟรี ยาว33 ปรับระดับได้
ขาย 150
สภาพ90 % ใส่ 1 ครั้ง
ตำหนิ: (เนื่องจากการเก็บ) รอยจางเหลือง1 จุด ตามรูปสุดท้าย นอกนั้นโอเคหมดค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็นไม่เป็นปัญหากับการใส่ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง ขอคนรับได้ ไม่โอเคผ่านได้เรยจ้า

AIIZ green Polkadot cropเสื้อผ้าดี ทรงน่ารักค่ะ แขนตุ๊กตา
สภาพ 80 %
ตำหนิ: (เนื่องจากการเก็บ) รอยเหลือง ที่ปก ตามรูปสุดท้าย ไม่สังเกตไม่เห็นไม่เป็นปัญหากับการใส่ แต่ขออนุญาติแจ้งไว้ก่อนได้มาแพง งานแบรนด์ ขอคนรับได้
Size -- อก 32-34 ยาว 19
ราคา-- 120

Floral Set ชุดเซตKorea งานป้าย ทรงเสื้อสุท กระโปรงทรงระบาย ผ้าเนื้อสวย ซื้อ1 ได้ 2 ทรงน่ารัก สภาพ 90% ไม่ค่อยได้ใส่
Size เสื้อ อก 44 ยาว 15
กระโปรง เอว 29 สะโพกฟรี ยาว 18 สพ free ยาว39
ทรงน่ารักปลายกระโปรงระบาย พร้อมซับใน ใส่เก๋ไก๋ น่ารัก ชุดเดียวจบ งานดีมีคุณภาพ ปล่อยถูกๆ
ขาย
ทั้งชุด- -290- ราคาลดแล้ว !!! ได้ไปคุ้มมากจ้า

------------------------------------------

Hass Black Skirt ทรงเอสวยค่ะ มาพร้อมกับซับใน ลุคเรียบหรู ติดตู้ไว้ใส่ทำงาน ใส่กะสูทได้หมดจ้า
ผ้าเนื้อดีมากตามแบบ Hass ไม่ต้องบรรยายมากจ้า

Size เอว38สพ 36ยาว 20
ขาย 150 ปล่อยขาดทุนซื้อมา Central ราคา 4XX ได้ไปคุ้มค่ะ
สภาพ 90% ไม่ค่อยได้ใส่ มีรอยแป้งนิดหน่อย ทำความสะอาดได้จ้า

TshirtCC-OO สีเบจ น้ำตาล วินเทจจผ้านิ่มเนื้อดี ดีเทล์ลายเสื้อน่ารัก สภาพ99% ทรงตรงใส่เป็นเสื้อหรือเดรสสั้นกะเลกกิ้งก็น่ารักมากมายจ้า
Size: อก 32-36 ความยาว. 29
ขาย :
190

กางเกงยีนส์ขาสั้น CC-OO ปักลายดอกกุหลาบ ทรวน่ารัก ชิคๆ ใส่น่ารักๆ สภาพ 90%
ประเภทสินค้า : กางเกงยีนส์ขาสั้น
ขนาด : Size6 ประมาณ- M เอว 32 สะโพก 44 ยาว 11
sales
150

------------------------------------------------------------
Old Navy Dress size S/P สภาพ 90 % สีม่วงสดใส ผ้าสวยคล้ายผ้าใหม่ญี่ปุ่น งานดีมีซับใน กระโปรงทรงระบายพริ้วๆ
Size: size L อกกว้างถึง 34 เอวสมอคกว้างถึง 42 สพ ฟรี ยาว 35 (สายปรับความยาวได้อีก)
ขายเท -150-

------------------------------------------------------------
Red Shirt UNIClo size S
สภาพ90% สีแดงลายสก๊อต ทรงสวย แขนตุ๊กตา ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่เรียบๆดีค่ะ คัทติ้งเนี้ยบไม่ต้องบรรยาย นานๆปล่อยทีจ้าา
Size: size L อก 41 ยาว 23
ขายเท-100-

เสื้อยืดvintage CPS sizes
ผ้านิ่มเนื้อดี ใส่สบาย งานห้างค่าจ้าได้ไปคุ้มมากจ้า
สภาพ90%
Size: อกยืดถึง 36 ยาว 24
ขายเท130 บาท

Shirt Hollister
sizexs
เสื้อเชิ้ตทำงาน ทรงสวย ฟ้าขาว สภาพใหม่95% อ้วนเร็ว ใส่ไม่ได้จ้าโละขาดทุน ได้ไปคุ้มมากจ้า งานแบรนด์จ้า ได้มาแพง cuttingเนี้นบมากแขนสวยๆ recommend จ้า

Size: อก32 นะคะ
ปล่อย
แค่ 150 บาท

Shirt Hollister sizeM
ลายทางสีฟ้าชมพูขาว สีหวานๆ สภาพ 80% เนื้อนิ้มนิ่มทรงสวยมาก
Size: อก38ยาว23
ปล่อย -
120-

holliester with hood
เสื้อหนาวสีขาวลายทางเขียวอ่อน ทรงน่ารัก ผ้าไม่หนามากนิ่มเนื้อดีมากตามแบบholliester ทรงเก๋ค่ะ

Size: อกยืดถึง 38 ยาว 25
ปล่อย
-150- งานแบรนด์ ไม่มีตำหนิ ได้ไปคุ้มจ้า

--shirtBossini Lady sizs 5 สีน้ำเงินลายทางชมพูสวย ลุคเรียบหรู ผ้าเนื้อดีมากตามแบบBossin สภาพ 80% สีตามรูปจากการเก็บ ไม่มีตำหนิอื่น ใส่ทำงานสบายดีทรงยังสวยนะคะ
Size: อก32 ยาว22
ปล่อยถูก งานแบรนด์
100 ขอคนรับได้

Red Bossini Cardigan
size 7 ผ้านิต สีสดสภาพ80 %จ้า
size : อกยืดถึง38” ยาว22

ปล่อยขาดทุน
130

H&M jacket with hood
สภาพสวย90% jacket ของเด็กโตนะคะ สาวไซส์ S-XS ใส่ได้จ้า
size US 6-8 years
size : bust 30" length 17"
ปล่อยขาดทุน
190

Aerosole #size us 6 Eu 4 รองเท้าหนังแท้สีดำ goodcondition ใส่2-3 ครั้ง พื้นยังสวยอยู่ ได้ไปคุ่มมากค่ะ
Size
:
ความยาวเท้าประมาณ23.5cm ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
-sale
s 699 -

รองเท้าPALLADIUM (จำชื่อรุ่นไม่ได้น่าจะ CANVAS BOOTS) รองเท้าผู้ชายบูทpalladium หนังแท้
สภาพดีค่ะ แฟนใส่ 1-2 ครั้ง สภาพ99% ส้นยังดีมาก หนังแท้ ซื้อมา 3*** size UK 9 USA10
ความยาวเท้าประมาณ 29-30 ซม.

---1,900--
ลดแล้วน้า
(ฟรีems)

ฝากรองเท้า Hi-end -->Used like new Prada Nylon Bag & Bally shoe สีแดง
https://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3769363&p=1068115772#pt1068115772

ขอบคุณ Siam brand name มากค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3