ลด ลด ลด ลดกระจาย มีแต่ของใหม่ๆปังๆ ขายถูกกกกก แม่ค้าน่ารักใจดี๊ดีค่ะ เสื้อZara เสื้อFlynow III เสื้อครอปPage9 เสื้อครอปSenada กางเกงสกินนี่Topshop กางเกงสกินนี่Cps เดนิ่มStradivarius ยีนส์สั้นFlynow กระเป๋าหนังLyn ขายถูกทุกชิ้นค่ะ
โดย noosara
noosara
Flynow III size 34(s) สวยดูแพง เริ่ดแบบมีสไตล์ค่ะตัวนี้ ซื้อมาแพงๆค่ะ ใหม่ๆค่ะ ขาย 550 บาทค่ะ
Page9 size m เสื้อครอปผ้าพลิ้วๆ น่ารักมากๆค่ะ ของใหม่ ขาย 350 บาทค่ะ
Senada size s เสื้อครอปลายเกร๋ๆ ใส่ออกมาน่ารักมากๆค่ะ ขาย 400 บาทค่ะ
Stradivarius size eur34 เดนิ่มสีสวยทรงสวยมากค่ะ ใหม่ๆ ขาย 350 บาทค่ะ
Flynow size s ตัวนี้เป็นเอสูงทรงสวยแป๊ะมากๆค่ะ ของใหม่ ขาย 350 บาทค่ะ
Cps size s กางเกงเอวสูงผ้ายืดตามตัว ทรงสวยแป๊ะมากๆค่ะ ของใหม่ ขาย 450 บาทค่ะ
Topshop size us4 (s) สกินนี่เอวสูงผ้านุ่มยืดตามตัว ทรงสวยแป๊ะค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ
Page9 size s มินิเดรสยาง 30" ทรงวินเทจใส่กะผ้าใบชิคๆเลยค่ะ ของใหม่ ขาย 400 บาทค่ะ
Flynow III size 36 จั้มสูทลายน่ารักมาก ผ้าใส่สบาย ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ราคาป้ายเกือบห้าพัน ขาย 750 บาทค่ะ
H&M size us4 (s) เดรสสั้นยาว 31" แซ็กซี่แต่ดูแพงค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 400 บาทค่ะ
Lyn size m กระเป๋าหนังแท้มีสายครอสบอดี้ ของจริงสวยมากๆค่ะ ซื้อมาเกือบสี่พัน ใหม่ๆ ขาย 1,400 บาทค่ะ
สนใจสอบถามได้ค่ะ แม่ค้าน่ารักใจดี๊ดีค่ะ
line:noo_shy
Tel:089-4822991

Contented by noosara @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3