used like new Gucci tote แมวม่วง(หายาก) สุดน่ารัก ลดราคาสุดท้ายค่ะ
โดย pookbusaya
pookbusaya
สนใจติดต่อ
line : happy_kapook
ขอรูปได้ทุกมุมคะ
เป็น TM นัดรับได้บีทีเอสอ่อนนุช/พัฒนาการ
ไม่ใช่แม่ค้า ของใช้ส่วนตัวค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืนนะคะ
ติดต่อได้24ชม เลยค่า

(((ขอคนสนใจจริงๆนะคะ))) (^_^")

ของหายาก แมวม่วงสุดแสนน่าร้ากกกก ได้มาไม่ถึง1เดือนค่ะ
used like new ไม่มีตำหนิ ถือไป2ครั้ง บอกเป็นของใหม่ก็ยังได้เลยค่า อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ดต่างๆๆตามรูปเลยค่ะ ขาย 19,500 >> 18,900 >>> วันนี้ 18,500 >> 18,000 net นะคร้า ถูกมากกกกกกก บาท

(ลายน้องแมวสีม่วงจะแพงกว่าลายอื่นๆๆนะคะ เช็คราคาดูได้เลยค่ะ) เหมือนของใหม่เลยค่ะ
ขอบยาแนวไม่มีถลอก มุมเป๊ะ ลายชัด หูแข็ง ภายในมีร่องรอยฝุ่นแป้งบ้างแต่ไม่มีผลต่อการใช้งานเลยค่ะ
อปก ครบ มือสองสภาพใหม่หาคนปล่อยยากนะคะ ใครหาอยู่รีบเลยค่ะ ของน่ารัก ราคาไม่แพง สนใจไลน์มาเลยค่า
สด/ผ่อนได้หมด แม่ค้าใจดี

New Balenciaga mini city black shw ปี2017 หมุดเงินใหญ่ค่ะ แค่ลองถือในบ้าน ใหม่ๆหอมๆ หมุดเงินเล็กธรรมดาก็ราคานี้ละค่า ถุงผ้า สายสะพาย การ์ดต่างๆๆ กระจก ขาย 36,900 >> 34900 net หมุดเงินใหญ่คนอื่นขาย37ขึ้นนะคะ ถูกมากค่ะ เทียบหมุดดูได้เลยคะ คนละราคากับหมุดเงินธรรมดานะคะ
อุปกรณ์ สายสะพาย กระจก หนังตัวอย่าง การ์ดปี การ์ดต่างๆๆ ถุงผ้า ครบค่ะ

zone sold

Used like new Chanel Coco9.5 cavier Rhw หู Lizard แดง holo 21xxxxx
อุปกรณ์ : การ์ด กล่อง ถุงกระดาษ ริบบิ้น ถุงผ้า ดอก ผ้าเช็ดกระเป๋า คู่มือ

ราคา sold บาท

http://s609.photobucket.com/user/pook_busaya/story
Used like new Balenciaga mini city ghw ปี 2016
อุปกรณ์ : การ์ดปี การ์ดบาลอง ถุงผ้า สายสะพาย กระจก ตัวอย่างหนัง

ราคา sold บาท

Used Chanel woc cavier shw black holo19
อปก ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดชาแนล กล่อง การ์ดโฮโลแกรม ดอก ริบบิ้น
ขาย sold บาท

[/URL]
 [/URL]

[/URL]
 [/URL]

ขอบคุณ sbn มากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3