Supper like chanel classic black caviar ghw holo22//Supper like new chanel boy black caviar ghw holo23//และมี louis vuitton,Chanel อีกมากมาย
โดย Pakkad2365
Pakkad2365
Sale !!!! รับปีใหม่ ทั้ง chanel และ louis vuitton
มากมาย เชิญเข้ามาเลือกชมกันคร่า
Supper like chanel classic black caviar ghw holo22//Supper like new chanel boy black caviar ghw holo23//และมี louis vuitton,Chanel อีกมากมาย
สนใจ ขอภาพเพิ่มเติมได้ทุกมุมนะคะ ราคาคุยได้ทุกใบค่ะ ต่อรองได้?? line: gaily_pakkad โทร :089-8994205 (ผักกาด)

รับซื้อไม่อั้น Chanel // louis vuitton

======================================
CC0455 Supper like new chanel classic black caviar ghw holo22 สภาพใหม่มากค่ะ กลิ่นความใหม่ยังหอมฟุ้ง ขอบมุมครบ เม็ดคาเวียร์เบ่ง ภายในสอาด มาพร้อม อปก ครบ แน่นๆ จัดเต็ม ราคา 149900

======================================
LV0464 New lv delightful mm dc12 ใบนี้ไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ เจ้าของซื้อมาเก็บ คาวไฮด์ขาวจี๊ว มาพร้อม การ์เล็ก การ์ดรุ่น ถุงผ้า ถุงกระดาษ ส่งต่อ 29900 บาท

CC0456 Supper like new chanel boy black caviar ghw holo23xxxxx ใบนี้เจ้าของใช้ครั้งเดียว สภาพคือของใหม่ ไม่มีรอยไดๆใหม่เหมือนออกช็อป อุปกรณ์แน่นๆ ชุดกล่อง และ ถุงกระดาษสีขาว fullset ยกกล่องและใบเสร็จ ส่งต่อ 148,900 บาท

+++++LV0423 Used in very good condition lv zippy mono dc13 ลายชัด ไม่มีเลือน ทรงสวย ภายในสอาด แน่น ตำหนิ ซิบซีดลงบ้างตามปกติของรุ่นนี้ มาพร้อม การ์ด กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ ราคา 15,900฿

++++CC0404 Used in good condition Chanel woc red Caviar holo17 ใบนี้ทรงดีมากค่ะ หนังคาเวียปล่องชัด จะมีรอยดำเหมือนรอยลายมือนิดนึงตามภาพ ภายในสะอาดมาก มาพร้อมการ์ด ถุงผ้า ส่งต่อ ราคา 39,000 บาท

+++++LV0003 Used lv zippy limited dc15 ใบนี้สภาพดีค่ะ ตำหนิ คือ มีรอยสีถลอกตรงแถบสีด้านหลัง ไม่มีตำหนกฟนักฉีกขาด

+++++LV0004 Used in good condition lv palermo pm dc12 สภาพดีมากค่ะ คาวไฮด์ขาวอวบ แคนวาสสวย ภายในสอาด มาพร้อม สาย ถุงผ้า การ์ด ส่งต่อ 29,900฿

++++LV0011 Used like new lv alma bb epi dc15 สภาพดีมากค่ะ มีรอยใช้งานบ้างตามประสายูส ไม่มีตำหนิหนักไดๆ ใบนี้มาพร้อม การ์ด ถุงผ้า ใบเสร็จ ถุงกระดาษ ส่ง35,900฿--->>34,500฿

+++LV0018 used lv speedy limited ใบนี้ผ่านการสปามานะคะ ไม่มีตำหนิหนักฉีกขาด(date code เลือนค่ะ) มาพร้อม ถุงผ้า ที่จัดระเบียบ ส่งต่อราคาถูกๆ 18,900฿

+++CC0066 Used in good condition chanel mini7"holo15 ใบนี้ทำสีเดิมมานะคะ แต่สภาพดีมากๆค่ะ เนียนกริบ สวยงามมากค่ะ มาพร้อม การ์ด ส่งต่อ 34,900฿----->>32,000฿

++++LV0071 Used in good condition prada bag ใบนี้ไม่มีอุปกรณ์มาเลยนะคะ สภาพดีมากค่ะ สีดำใช้ได้ทุกงาน ไม่มีตำหนิหนักไดๆนะคะ ส่งต่อ 9,900฿

++++LV0092 Used lv judy multicolor white size GM สภาพเดิมๆ ไม่เคยผ่านการสปาค่ะ คาวไฮด์เข้มขึ้น มีรอยใช้งานทั้วไป ไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อม ถุงผ้า และ ใบเสร็จ ส่งต่อ 17,900฿---->>>14,990฿

++++CC0115 Used in good condition chanel classic jumbo black caviar double flap holo17 หนังคาเวียร์แข็ง สภาพดีมาก มีร่องรอยการใช้งานทั้วไป ไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อม การ์ด ถุงผ้า กล่อง ส่งต่อ 129,000฿------>>>>125,500฿

++++LV0129 Used in good condition lv insolite multicolor black wallet ใบนี้สภาพดีลายมีเลือนไปบ้างมีล่องรอยการใช้งานบ้าง แต่ยังใช้งานได้ปกติ มาพร้อมถุงผ้า ส่งต่อ 8,900 บาท--->>7,000฿

+++++LV0134 Used in good condition lv palermo pm dc11 สภาพดีมากค่ะ คาวไฮด์สีอ่อน แคนวาสคมชัด ภายในสะอาด มาพร้อมถุงผ้า สาย ส่งต่อ 28,900 บาท

+++++CC0139 New chanel coco red caviar 9.5' holo23 fullset(ขาดใบเสร็จ) ราคา 119,000 บาท

++++CC0189 Used in good condition chanel classic 10" caviar Pearly ivory holo20xxxxx สีขาวมุก ลุคคุณหนูสุดๆค่ะ หนังคาเวียไม่ว่าจะสีอะไร ไม่ต้องกังวลหากเลอะสามารถเช็ดทำความสอาดได้ เพราะหนังนี้ทนทานมากๆค่ะ มาพร้อม ถุงผ้า การ์ด ถังกระดาษ ราคา 129,000฿ (พร้อมโอนลดได้ค่ะ)

+++++LV0191 used in good condition lv wallet epi limited dc12 ใบนี้สภาพดีมากค่ะ limited 3 สี สวย เรียบหรูมากๆ มีรอยใช้งานนิสๆ ตามขอบ มาพร้อม ถุงผ้า กล่อง ส่งต่อ 13,900฿

+++++CC0211 Used like new chanel boy 10" holo18 limited edition สภาพดีมาก ใบนี้เป็น หนังคาฟ ขอบเป็นหนังกลับ ออกช็อปราวๆ14x,xxx฿ มาพร้อม ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จตัวจริง ส่งต่อ 78,900฿

+++++CC0218 Chanel woc lamp skin holo16 สภาพดีค่ะ มาพร้อมการ์ด ถุงผ้า ส่งต่อ 31,900฿---->29,500฿

++++LV0172 Used Lv mc black หลุยมัสติคันเลอร์สีดำยอดฮิต ใบนี้คาวฮายขาวอวบ สภาพเดิมๆ ทรงสวย ภายในสะอาดมาพร้อมถุงผ้า ส่งต่อราคาเบาๆ 23,900 บาท
+++LV0234 used lv turenne pm dc15 ใบนี้คาวไฮด์คล้ำค่ะ สภาพเดิมๆ ราคาดีๆ เอาไปสปาเองน๊า มาพร้อม ถุงผ้า สาย ส่งต่อ 27,900฿

+++LV0235 used lv multicolor black ใบนี้ค่อนข้างใหญ่ มีความจุ สภาพเดิมๆ ไม่ผ่านสปาค่ะ คาวไฮด์มีร่องรอยการใช้งานทั้วไป มาพร้อมถุงผ้า ส่งต่อ 19,900฿

++++LV0240 Used lv belt vernis dc12 ใครกำลังมองกาด เข็มขัดหนังแก้ว ต้องเส้นนี้ค่ะ สี marant สวยมากๆ สภาพดีสุดๆ มาพร้อม กล่อง ถุงผ้า ส่งต่อ 8,900฿

++LV0252 Used in good condition lv speedy limited ใบนี้ขนาดประมาณ speedy 40 ตัวกระเป๋าเป็นเคนวาส มุมก้นเป็นขนม้า หูจับเป็นหนังงู ออกช๊อป 1xx,xxx ขอส่งต่อ ราคาเบาๆ 45,900 ฿

+++LV0273 Used in good condition lv alma mc white ใบนี้สภาพสวยมาก คาวฮายสีอ่อนกำลังสวย แคนวาสลายชัด ฐานมีลอยประปราย แต่ถือว่าเนียนมากสำหรับคาวฮาย มาพร้อมถุงผ้า ส่งต่อ 23,900฿

+CC0291 Used like new chanel earring ใช้สองครั้งสภาพดีมากมาพร้อมถุงผ้าและกล่อง ส่งต่อ 9,900 ฿

++CC0311 Used chanel calf skin jumbo holo17 ใบนี้สภาพแข็งแรง สมบูรณ์ดีทุกอย่างค่ะ แต่สีจะมอมๆหน่อย ไปทำสีใหม่ แจ่มเลยค่ะ ใบนี้ไม่มีอุปกรณ์นะคะ ส่งต่อ 37,900฿

+LV0324 Used in very good condition lv strap ยาว 1.2 เมตร สายหลุยส์ สภาพดีมาก ขาวมาก ใช้งานน้อย มาพร้อมถุงผ้า กล่อง ส่งต่อ 6900 บาท

+++LV0339 Used in good condition lv speedy damier size 35" dc13 สภาพดีมากค่ะ แคนวาสเงาสวย ภายในสอาด หูไร้รอยถลอก มาพร้อมกุญแจ ถุงผ้า ส่งต่อ 21,900฿

+++CC0349 Used chanel maxi lamp skin limited edition holo12 ใบนี้ลุคชิวๆ จุของได้เยอะมาก สภาพดี หนังยังสวย ไม่มีตำหนิหนักไดๆ มาพร้อม การ์ด ส่งต่อ 38,900 บาท

++++CC0367 Used in very good condition chanel jumbo black caviar holo16xxxxx fullset ขาดใบเสร็จ ใบนี้สภาพสวยทุกมุมมอง ขอบมุมก้น ไร้รอยถลอก หนังคาเวียร์ป่อง ภายในสอาด ทรงสวยเป๊ะ ส่งต่อ 129,900฿

+LV0371 Used in good condition lv pallas mm nore dc14 สภาพสวยค่ะ ขอบมุมสวย แคนวาสเงาเด้ง ทรงอ่อนลงนิด มาพร้อม สาย ถุงผ้าการ์ด แคร์บุ๊ค ส่งต่อ 48,900฿

+++++CC0383 Used chanel boy red caviar 10" holo20 หนังคาเวียร์ในตำนวน สวย เด่น เด้งมากๆค่ะ ของหายาก มาพร้อม กล่อง ถุงผ้า การ์ด ส่งต่อ 149,900฿

+++CC0387 Used like new chanel boy limited 10" holo22 รุ่นนี้ออกแบบมาพิเศษ เป็นหนัง คาฟ ผสม หนังคาเวีย์ สภาพดีมากนะคะ มีรอยใช้งานน้อยมาก มาพร้อม ใบเสร็จ การ์ด กล่องถุงผ้า ส่งต่อ 129,000฿

++++LV0389 used belt hermes สภาพดีค่ะ มีเจาะรูหนังเพิ่มมา1รู มาพร้อม กล่องส่งต่อ 19,900฿

LV0428 Used in good condition lv spd ban mono 30' dc13 สภพดีค่ะ เดิมๆ ไม่ผ่านการทำสปา คาวไฮด์สียังอ่อน ขาวอวบ มีรอยคราบน้ำบ้างนิดหน่อย ไม่น่าเกลียด ใบนี้ไม่มีตำหนิหนักไดๆนะคะ มาพร้อม ชุดกุญแจ ถุงผ้า การ์ด สาย ใบเสร็จ Coppy ส่งต่อ 28900 [km
LV0430 Used lv speedy damier 25' dc07 ใบนี้ ทรงสวยปกติดี หูไม่ลอก ภายในสอาดดี มีตำหนิ สีเฟต ช่ววงไกล้ซิบ มาพร้อม ชุดกุญแจ ถุงผ้า ส่งต่อ 14900 บาท
LV0438 Used like new chanel classic caviar 10' holo21 สภาพดีมากๆค่ะ ขอบมุมกริบ ใบนี้คาเวียร์สีดำ อะไหลารมควัน หายากนะคะ น้องเป๋ายังมีกลิ่นความใหม่ติดอยู่ค่ะ ทรงสวยเป๊ะ อุปกรณ์ครบมากๆ ขาดแค่ใบเสร็จ ส่งต่อ139,900 บาท
CC0439 Used like very new chanel woc black caviar ho20 เม็ดคาเวียแข็ง ขอบมุมกริบ กลิ่นใหม่ยังฟุ้งนะคะใบนี้ ภายในสอาด ช่องแน่น มาพร้อมอุปกณ์แน่นๆ ขาดแค่ใบเสร็จ ส่งต่อ 59,900 บาท
LV0449 Used in very good condition lv sprrdy cherry 25' dc05 สภาพเดิมๆ ไม่ผ่านการสปาค่ะ คาวไฮด์สีไม่เข้ม สวยมากค่ะ ลายเชอรรี่ชัด มาพร้อม ชุดกุญแจ ถุงผ้า ส่งต่อ 26900 บาท
LV0450 Used Lv wallet mono dc13 ลายชัด ช่องยังใช้งานได้ปกติค่ะ ใบนี้ มีตำหนิ ยาแนวหลุด ไม่มีผลต่อการใช้งาน มาพร้อม ใบเสร็จ ถุงผ้า การ์ด กล่อง ส่งต่อ 7900
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3