ใครมี Balenciaga Pouch บ้างจ๊ะ.........ขอยลโฉม + ระดมความคิดเห็น
โดย bandalee
bandalee

นี่เลย หน้าตาแบบนี่
..................

club 21 มี 5 สี หมุดเงิน

เขียว

แดง

ดำ

เทา
น้ำตาล

อย่าให้เรียกชื่อสีนะ 555 ไม่รู้สักสี รู้แต่เฉดสี

เอาสีไรดีค่ะ

ขนาด 8 x 6 x 1 นิ้ว

เพื่อน ๆ SBN ใครมีบ้างจ๊ะ ขอยลโฉมหน่อยนะจ๊ะ

ด้านในเป็นอย่างไรบ้าง
........

แบบว่ากระสับกระส่าย กิเลสพุ่ง

ดูเปรี้ยว + เท่ห์ดี

เพื่อน ๆ เห็นว่าอย่างไรจ๊ะ ขอคอมเม้นท์

HS-TAE
หุหุ ... อยากเห็นรีวิว รุ่นนี้เหมือนกันคับ .... กะว่าจะให้เป็นของขวัญมามี๊
เข้าไปที่ พารากอน แต่คนเยอะมาก น้อง sa มาบริการไม่ทัน เลยไม่ได้ดูเลย เหอเหอ

ขอบคุณพี่บันที่ช่วยตั้งทู้นี้คร้าบบบบ
jachamai
เจ๊.....บอกแล้วว่าน่ารัก ไปเอาเลย ไม่เอาโดนนนนนนนนนนนน
AnnAnnAntz

สีเทา สีเทา สีเทา สีเทา

มาเชียร์สีเทาค่ะ .. ส๊วย สวยยยยยยยย

สอยเลยค๊าา

bandalee
[SIZE="5"]

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด

มีสายรายงานด่วนมา

แจ้งมาว่า ของจริงสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกก

eclipsie
สวยยยย มากเลยค่ะ อยากได้บ้างจัง
Kesara
สวยๆอยากได้หมุดใหญ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Auto
(^o^) สวยมักๆคัฟ อยากได้หมดเลย เอาหมดเลยคัฟ 555+
Meesook
Originally Posted by bandalee

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด

มีสายรายงานด่วนมา

แจ้งมาว่า ของจริงสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกก

"สาย" ได้ไปลองถือมาแล้วค่า... น่ารักจริงๆ Pouch นี่ขนาดใหญ่กว่า MU นิดหน่อย ใส่กระเป๋าตังค์ใบยาวไม่ได้นะคะ เล็กไป กระเป๋าตังค์สั้นใส่ได้ จุของที่จำเป็นๆ ประมาณกุญแจรถ กระเป๋าเครื่องสำอาง ไอโฟน พอไหวค่ะ ก้นกระเป๋ากว้างประมาณหนึ่งนิ้ว ข้างในมีช่องซิป 1 ช่อง ส่วนซิปด้านหน้าเอาไว้สวยๆ เฉยๆ ค่ะ แต่ที่เก๋ก็คือที่ปิดเปิด เป็นลิ้นเสียบไปตรงซิปน่ะค่ะ ตามรูปเลย... สรุปว่าน่าร๊าก.....

ในรูปนี้ถือสี walnut แล้ว "สาย" ก็ตกลงปลงใจที่สีเทา เรียกสีอะไรไม่แน่ใจ ประมาณ garlet อะไรเนี่ยค่ะ... พรุ่งนี้รู้กันคะเจ๊.....

jachamai
^
^^
กรี๊ดดด เค้าจะเอาวอลนัท น่ารักจังเลยอ่า เจ๊ซื้อให้น้องนะ น้องขอบคุณล่วงหน้า ทินี สีนี้สวยมะ ฮี่
Meesook
ก่อนอื่นก็ต้องขอบคุณพี่จ๋าด้วยนะคะ... :D

สีวอลนัทก็สวยค่ะพี่จ๋า เลือกยากเลย ระหว่างเทากับวอลนัท วอลนัทเหลือใบโชว์ใบเดียวนะคะ รีบตัดสินใจด่วนๆ ใบนี้หนังนุ่มเชียว
kokair

แดงคะะะะ คุณเจ๊

honeyp
เข้ามาแอบดู แว๊ก..ไม่น่าเข้ามาเลย อยากได้อ่ะ
cherry_k
เทาหมุดเงิน สวยมากกกกกกกกกกกกก

ไม่น่าเข้ามาเลยอ่ะ อยากได้อีกแล้ว ^^"
KeRoRo
เชียร์ Galet
งับ คิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
deer
มาเชียร์สีเทาหมุดใหญ่ค่ะ เห็นแล้วงามมากๆๆๆๆ แต่เสียดายมันเล็กไปหน่อย (สำหรับกวาง เพราะแขนใหญ่กว่ากระเป๋าอีกค่ะ กร๊ากกกกกกกกกก)

แวะเข้าไปดูในเว็บเมกามาก สีน้ำตาลอ่อน ก็งามนะคะ....อู๊ว

ปล.สีแดงทำมาทำไม 2 สีก็ม่ายรุ????? เป็นงงค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3