สอบถามเซียนกุชชี่ gucci ด่วนมากๆๆๆ
โดย condo
condo
เรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
kamkaew
จากรูปที่ดูตามลิงค์นะค่ะ ที่สิงคโปร์มีขายค่ะ แต่ในลิงค์ที่ให้ดูมันแค่คล้ายๆกันค่ะ เพราะหูมันแปลกๆอ่ะค่ะ จากที่เคยเห็นในช็อปเนี่ยต้องหูกระเป๋าไม่มีหมุดนะค่ะ แล้วด้านหน้าก็จะมีป้ายGucci ค่ะ เพราะส่วนตัวเคยมีกระเป๋ารุ่นนี้แต่ไม่ใช่หนังแบบนี้นะค่ะ รุ่นสีดำเป็นรุ่นใหม่ค่ะ
LVoLOVE
กระเป๋ารุ่นที่น้องเค้าซื้อมาจากสิงคโปรมีอยุ่ในเวป Gucci Uk นะคะ :cool:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3