TM 8ปี การันตีคุณภาพ ของเข้าเพียบ60ชิ้น LV Speedy Ban,Speedy, Zippy,Delightful, LV Epi, Hermes Bracelet,Hermes Belt, Prada Saffiano25,Mini Prada alma,Mulberry,Fendi อื่นๆ เยอะ รองเท้า CHANEL,PRADA,Celine.Chirstian louboutin รูด สด ผ่อน มีผ่อน0%
โดย noo_pizza
noo_pizza
เป็นTM 8 มาปีตั้งแต่เปิดระบบของเวปนี้ค่ะ เช็คประวัติได้ จริงใจไม่ไก่กา รับบัตรเครดิต ถือคติ
ถ่ายให้เหมือน ไม่ได้ถ่ายให้สวย
เลยตั้งใจถ่ายเยอะๆ เจาะๆ ไม่หมกเม็ด ทำไม่เป็น ขอภาพเพิ่มได้เลยค่ะ มีเยอะทุกใบ

ขายเอาสนุก เป็นคนบ้ากระเป๋ามาก ดูแลและรักกระเป๋ามาก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ไม่นิยมของปลอมค่ะ สมาชิกดั้งเดิมรู้กันดีอยู่แล้ว

นัดรับได้ แถวเลียบทางด่วน / เกษตรนวมินทร์ THE WALK, CDC , Crystal park นวมินซิตี้ หรือใกล้เคียง
หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้ค่ะ แพคอย่างดี ฉีดเสปรย์กันน้ำฟรีให้ก่อนส่งมอบ ใช้ได้สบายใจ ถนอมกระเป๋าจ้า

ยินดีรับบัตรเครดิตทุกธนาคารนะคะ. ค่าธรรมเนียมธนาคาร3%ค่ะ

**ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน ชอบจริงๆ ค่อยซื้อนะคะ**
**ปรึกษาคนในครอบครัวก่อน CF***

ไม่สามารถรับCFปากเปล่าน๊า Cf/นัดรับรบกวนขอมัดจำก่อน 1,000 บาทนะคะ นัดแล้วไม่มาหรือมาแล้วไม่รับ CF แล้ว CC
ขออนุญาตไม่คืนมัดจำค่ะ เสียโอกาสและเวลานะค๊า

เอาเข้า catch fake ได้ทุกเมื่อ ไม่จำเป็นต้องขออนุญาตเพราะเราถือว่าเป็นสิทธิอันพึงมีของผู้ซื้อค่ะ

ติดต่อทางLINE ID
: Noo_pizza
โทร 081-4200-550

กระเป๋าทุกใบ ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อ ขายเอามัน ไม่รีบ ไม่ร้อนเงิน ไม่ตั้งเผื่อฟลุ๊ค
เราตั้งราคาไม่แพงแล้วเมื่อเทียบกับสภาพ บางใบก็ลดไม่ได้แล้วจริงๆค่า
พร้อมโอนจริงๆคุยน่ารัก ลดได้บ้างไม่โหดน๊า
ต่อโหด ๆ ขอผ่านนะคะ เช็คราคากันนิดนุงก่อนต่อเนอะ
ขอบคุณที่เข้าใจ

กระเป๋าของเราบางส่วนที่เคยขายไปในนี้ค่า

รับบัตรรูดปิ้ดๆ ค่าธรรมเนียมธนาคาร3%ทุกแบงค์คร่า

มีโปรโมชั่นเอาใจคนรักกระเป๋าค่ะ
smart pay ผ่อน ผ่านบัตรเครดิตกสิกรไทย 0% ได้ 3 เดือนค่า
รูดแล้วรับเป๋าไปใช้ได้เลยค่า แบ่งจ่ายเบาๆ

หรือจะเลือกแบ่งจ่าย สูงสุดได้ 10 งวด
คุยได้ค่ะ ผ่านบัตรกสิกรเช่นกัน

สอบถามได้นะคะ ^^ จุ๊บๆ

ฝากลิงค์ห้องขายอุปกรณ์ สำหรับดูแลปกป้องน้องกระเป๋า NANO spray กันน้ำ กันคราบสกปรก คาวไฮด์ บำรุงหนัง อื่นๆ ให้สวยไปนานๆ
ราคาน่ารักมากๆค่ะ คุณภาพดี ใช้เองจนมั่นใจ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3506560

noo_pizza
ZONE LV Damier

อปก ถุงผ้า

LV Speedy Damier30 >>> 21,500
อปก ถุงผ้า กุญแจแม่ลูก1

สวยน๊า หูเงา นอกในสะอาด ทรงเป๊ะ ไม่ย้วย
datecode2011

LV Speedy BAN30 Damier >>> 32,900

อปก ถุงผ้า สายสะพาย ชุดกุญแจ datecode2012
ยอดนิยม ใชง่าย สวยโอเคอยู่ค่ะ ไมย้วย ทรงโอเค นอกในสะอาด
อะไหล่วิ้ง ยูสบางๆทั่วไป

LV Papillon28 Damier >>> 13,900>>10,900
สวย ค่ะ ทรงสวย แคนวาสเงา สะอาด ลายชัด รุ่นนี้น่ารักนะคะ ขนาดนี้น่ารักชิวๆค่ะ ซื้อสายสะพายใส่เพิ่มได้ด้วยนะคะ หรือจะถือแบบ handbag ก็๋ดูคุณหนูน่ารักมากค่ะ

USED LV Ciggaratte Case in Damier
ซึ่งเอามาทำเป็น 555>> IPHONE Case

>> 5,900 บาท

สภาพสวยใหม่ ไม่มีตำหนิ ใช้เข้าชุดกันกับกระเป๋า ดูดีมากๆ ใช้กับโทรศัพท์ขนาด I4/I5 ได้ทุกรุ่นเลยค่ะ
ราคาเบ๊าเบา จัดไปนะคะ ^^

LV Speedy Azur35 >> 18,900SALES >>16,900
datecode 2011

อปก ถุงผ้า ถุงกระดาษ ชุดกุญแจ ที่จัดระเบียบ หูถัก
สวยน่ารัก ขนาดจุ เบา ใส่ของได้เยอะ

ZONE LV Monogram คร่า

LV Pochette Monogram >> 6,900
น่ารักกรุบกริบ สภาพดี อะไหล่วิ้ง ราคาน่ารักๆไปค่ะ ใช้งานได้หลายแบบ เป็นคลัทช์ออกงานยังได้

LV Saumur30 Monogram >>
SALES >9,900!
สายแข็งแรง แคนวาสชัดเงา อะไหล่โอเค ข้างในสะอาด คาวไฮด์เข้มเสมอกัน สายรองบ่าครบ
รุ่นนี้ยอดฮิต ใช้ง่าย เบา จุ ทน คล่องตัวมากๆ ราคาน่ารัก คุ้มค่ะ

LV PalermoGM >> 27,900>>25,900!!
datecode2009
อปก ถุงผ้า สายสะพาย

สวยน่ารัก ใช้ง่าย เบา จุ นานๆมาทีนะคะ ไซส์นี้ ใช้สะดวกมากๆค่ะสายสะพายถอดใช้กับใบอื่นได้ อะไหลวิ้ง คาวไฮด์ยังขาวค่ะ

LV AMAZON >>> 7,900

อปก -
ยูสบางๆทั่วไป ใส่มินิไอแพดหรือโน๊ต7ได้

Like NEW LV zippy wallet monogram
>>>
21,900

Datecode2014
อปก กล่องแข็ง ถุงผ้า ถุงกระดาษ.ใบเสร็จตัวจริง shop ไทย

สวยมาก สภาพดีมาก วิ้งมาก อะไหล่ขนแมวบางๆ ใครชอบของปิ๊งๆ กริ้บๆ แต่ราคามือสอง
ต้องมาใบนี้เลยค่ะ

LV Delightful PM >>> 21,900

อปก ถุงผ้า .ใบเสร็จตัวจริง shop ไทย datecode2011

ยอดนิยม ใชง่าย canvas ชัดเป๊ะ อะไหล่วิ้ง คาวไฮสวยเสมอ
สวยโอเคอยู่ค่ะ ไมย้วย ทรงโอเค นอกในสะอาด

ZONE LV Leatherคร่า

LV suhali Lockit pm blanc(ivory)
SALES >>55,900 -
อปก ถุงผ้า การด ชุดกุญแจ กล่อง ถุงกระดาษ
ใบนี้รักน้องแพะ อยากได้จริงๆ ราคาคุยมาได้ค่ะ ขายได้ขายให้ ถ้่าใครอยากสะสม

สวยว๊ากกก สุดหรูเรียบ ดูดีคลาสซี่สุดๆค่ะ ราคามือหนึ่งแสน้ต้นๆ goat skin สวยดูหรูมากค่ะ texture ดูดีสุดๆ

USED LV Epi Long wallet 3 fold
SALES >>4,900-

กระเป๋าตังค์ LV ใบยาว ใส่การ์ด ใส่เหรียญได้เยอะ สภาพใช้งาน ขายราคากรุบกริบ
ลายไม้ยังชัด มุมมีรอยการใช้งาน

USED LIKE VERY NEW LV Soufflot epi Black>>>
SALES >>19,900 !

อปก ถุงผ้า

สภาพสวยงามมากค่ะ สวยกริ๊บ คมชัดเงางาม ไม่สึก ไม่เฟด ไม่ลอก ไม่อะไหรทั้งสิ้น สวยเป๊ะ
หนัง epi ขึ้นชื่อเรื่องคุณภาพของหนังอยู่แล้ว ใบนี้งามมาก ขนาดกำลังดี สวยหรูดูดีค่ะ ขายกันไม่มีลูกยังแพงกว่านี้ ไม่ได้สภาพนี้ด้วย เหอๆ ข้างในสะอาด อัลคอนทูรานุ่มมือค่ะ

USED LIKE VERY NEW LV Soufflot epi Blีีีีีีี>>>
SALES >>19,900 !

LV Epi Pont-Neuf Datecode2002 >>
13,900>> SALES >>11,900
อปก ถุงผ้่า

ลายไม้สีดำ เรียบหรู ช่องเยอะ ขนาดกำลังน่ารัก ใช้งานง่าย มีหู สำหรับซื้อสายเสริมได้ค่ะ
ดีไซน์เข้าชุดง่ายมากๆ ลายไม้คมชัด รอยใช้งานทั่วไป

LV lussac epi
SALES >>13,900 -
อปก -
สวยเลยค่ะ

LV sac de paule epi
SALES >>9,900 -
อปก ถุงผ้า
สวยเลยค่ะ แจ่มๆ

noo_pizza
ZONE อื่นๆ

NEW CHANEL ballerina flat shoes
>> 17,900!

อปก full set กล่อง, ถุงผ้า,แคร์บุค,original paper,ถุงกระดาษ,ริบบิ้น,คามิเลีย
s: 41.5

สวยน่ารัก สีที่หลายคนตามหา พร้อมส่ง ไม่ต้องรอ

NEW CHANEL Passport holder carviar -hotpink
>> 15,900!
อปก full set กล่อง, ถุงผ้า,card,ริบบิ้น
สีหายากมาแล้วววว

USED Once Chirstian Loubutin รุ่นpigalle
>> 18,900!
อปก ถุงผ้า หมุดส้นสำรอง ถุงผ้าของหมุด

สภาพดีมาก สวยมากค่ะ ใช้ในงานแต่งครั้งเดียว สวยสง่าคุ้มค่าการเป็นเจ้าของ รองเท้าที่สาวๆใฝ่ฝัน ใส่ทำงานอออกงานก็เร่ิดมากคร่า ของใหม่เกินสองหมื่นกลางไปแล้ว ราคานี้คุ้มมากค่า

USED Like New YSL muse II croc>> 39,500
อปก ถุงผ้า

สวยมากก สภาพดีมาก ของมือหนึงแพงมากค่ะ
พร้อมถุงผ้าซาติน2ชั้นของรุ่น

USED Like NEW Marc Jacob Little stam>>>> 21900>>>สด19,900!

อปก ถุงผ้า +ถุงกระดาษ +กล่อง

เพราะนางคือตำนาน สภาพสวยวิ๊ง หรูหรา ไม่หนัก ขนาดพอดี เปรี้ยวน่ารัก เข้าชุดง่าย สวยมาก
ใหม่มาก ดูดีมาก ออกช้อป เกือบห้าหมื่นจ้า^^

USED Once PRADA Mini Saffiano alma cherries
>> 21,900!
อปก ถุงผ้า ,card, carebook,สายสะพาย,สายคล้อง
ปี 2014

สวยมาก สวยกว่านี้เรียกว่าใหม่ ใบนี้เจ้าของซื้อมาดม สภาพดีเว่อร์ๆ สีน่ารักมากๆคะ รุ่นนี้ใช้งานง่าย จุพอตัว น่ารักน๊า
ของใหม่สามหมื่นกว่าแล้วน้า คุ้มๆ

USED prada mini backpack
>> 12,900!
อปก การ์ด
งานเป้ กำลังมา อินสุดๆ กับสไตล์เป้ สภาพสวยพร้อมใช้ค่ะ

USED Hermes Cabas Canvas herbag>> 21,900 >> SALES 19,900!! natural canvas stamp F
อปก ถุงผ้า กระเป๋าเปลี่ยนใบเล็ก

สภาพดีใช้ได้เลยค่ะ แคนวาสสะอาดมาก เป็นทรง ใส่เอกสาร ใส่ของได้
รุ่นนี้สุดคุ้ม เปลี่ยนได้ สองใบ มาพร้อมกระเป๋าใบเล็๋ก ครบครันค่ะ

USED Loewe AMAZONA36 (weekend bag)
SALES >> 23,900- >>19,900!!
อปก ถุงผ้า
รุ่นนี้ ขนาดนี้ กำลังเหมาะกับการใช้งานค่ะ ถือกำลังสวย เป็น everyday handbag ที่เหมาะในทุกๆโอกาศ แมทช์ชุดง่าย ดูหรูหราและผู้ดีในตัว ถือเป็น signature รุ่นหนึ่งของแบรนด์นี้เลยนะคะ ราคาช้อปโหดร้ายมากค่ะ ขายราคาเบาๆน๊า สภาพสวยโอเค ใช้งานปกติทั่วไป อะไหล่ยังงาม ข้างในสะอาดดีค่ะ ขอดูรูปเพิ่มได้ทุกมุมจ้า

ฝากกระทู้ห้องHI Street มี BAO BAO, Please pleate และ COACH คร่า

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3400069&p=1067646138#pt1067646138

USED Fendi Classic Hobo
SALES>>>19,900>>15,900!

สภาพดีมาก มีรอยการใช้งานนิดๆ ผ้า ลาย ชัด อะไหล่มีขนแมวมีรอยบ้างตามปกติ จุ ทรงสวย น้ำหนักเบา
ใช้งานสะดวก
มือหนึ่งซื้อมา 40,000กว่า ใช้ไม่บ่อยค่ะ มาพร้อมถุงผ้าครบ

USED FENDI Natural canvas /Leather
SALES>> 11,900-HOT!!

อปก ถุงผ้า
สภาพพร้อมใช้ มีรอยการใช้งานทั่วไป มุมไม่ถลอก ข้างในสะอาดดี เปรี้ยวสวยเกร๋ค่ะ ใบนี้
ราคา FENDI ของใหม่ ทราบๆกันดี ว่าแรงระดับไหน 555

NEW Bottega Veneta
SALES 16,900 บาท
อปก ถุงกระดาษ กล่อง การ์ด สายหนังรัดกล่อง กระดาษห่อ ครบแบบออกช็อป

เอามาขายราคาเหมือนบินไปซื้อเอง 555 รุ่น multiple 6 cards สวยมาก หนังสาน นุ่ม สวย ทน เหมาะเป็นของขวัญสำหรับคนที่คุณรักหรือตัวคุณเองค่ะ^^
มีเอกลักษณ์ ใครชอบกระเป๋าไฮเอนด์หรู คุณภาพดีไม่โชว์ยี่ห้อ แต่ใครเห็นก็รู้ว่าของดีมีราคา ใบนี้เลยค่ะ

Mulberry alexa regular oak
>> 26,900!! Sales 24,700!!
อปก ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย
หนังทั้งใบ สวยทนทาน น้ำหนักเบา ใช้่ง่าย สีนี้อมตะ เป็นสีที่ไม่มีลดราคา สภาพสวยค่ะ

New Hermes Belt cognac/noir epsom SHW
>> 27,900!

REVERSIBLE Cognac/Noir

อปก Box,Ribbon,Dustbag,Paper,Belt plate

sz 85 เอว 25-28

อะไหล่เงิน สวยมาก เข้าชุดง่าย

USED Once Hermes Bracelet double tour kelly ruby

>> 17,900!
อปก box, dustbag
Stamp P
Sz XS

ของใหม่ไปไกลเกือบสามหมื่นแย้ว อันนีแค่ดมน้า สวยน๊า

USED Once Hermes Bracelet the H-

>> 19,900!
อปก box, dustbag, carebook
Stamp O
Sz XS
ใส่แป้บเดียว สติ้กเกอร์์ยังปิดอยู่่ สวยน๊า

Like NEW DIOR Earring extra dior gold

>> 11,900!
อปก box, dustbag
ใส่สองครั้งเองคร่า เหมือนใหม่ สวยยยยย

USED DIOR Grandville Grey

>> 49,900!
อปก ถุงผ้า สายสะพาย แครบุค การ์ด

สวยเรียบหรู ดูไฮ ดูดีมากคร่า สภาพดีวิ้ง นอกในสะอาด มือหนึ่งเกินแสนไปหลาย มือสองสภาพดีคุ้มมากค่า

USED Prada saffiano25 tamaris pink>>

>> 29,900!
อปก ถุงผ้า การ์ด บุ้ค สายสะพาย ริบบิน
YEAR 2013

สวยแจ่ม เรียบ ขอบมุมเป๊ะ อะไหล่วิ้ง ทรงแข็ง กระดุมข้างมีแตกแต่ปิดใช้งานได้ปกติคร่า ราคาน่ารักๆไปน๊า สีนี้น่ารักมากๆน้ เค้าหักราคาตรงกระดุมที่ล่ะ ต่ไม่มีผลกับการใช้งานลยครา^^

[SIZE=7]ขออนุญาต เตือนภัยค่ะ!!!!
มีคนแอบอ้างเอารูปกระเป๋าเราไปขาย
จงใจตั้งชื่อไอดีตามป้ายชื่อ ว่า noo_pizza_SBN

คล้ายเรา แล้วโกงเงินคนอื่นค่ะ

รายละเอียดตามกระทู้ในห้องเตือนภัยค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3516237&p=1067787558#pt1067787558
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3