กูรูCoachวานบอกเกี่ยวลายก้นกระเป๋าหน่อยค่ะ
โดย Luxury_Star
Luxury_Star
[SIZE="4"] อยากทราบว่าการวางลายก้นกระเป๋าของcoach จะต้องเป็นลายที่สมดุลซ้ายขวาด้วยมั้ยค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆที่น่ารักไว้ล่วงหน้า นะค่ะ:D
takky_and_kong
คือ ยังไง หรอ ค่ะ อธิบายอีกนิดนุงได้ไหมอะ จะตอบก้อกลัวตอบไม่ถูกประเด็น อ่า อิอิอิ
Luxury_Star
เวลาดูจากด้านหน้าต้องเห็นตัว CC เริ่มเรียงจากตรงกลางไปที่ขอบของกระเป๋า ดังนั้นตรงกลางต้องเห็น CC เรียงเป็นระเบียบที่สุด นอกจากนี้ลายเส้นรูปแบบต้องเป็นแนวเดียวกันทั้งด้านหน้า และด้านหลัง (คัดมาจากข้อความ การดูcoach ของแท้)
แต่ที่นี้ ลายที่ก้นกระเป๋าของรุ่นCOACH SIGNATURE STRIPE TOTE PURSE BAG
ขนาด 12 (L) x 10 (H) x 4 (W) เลยอยากทราบว่า เป็นไปได้มั้ยที่ประเป๋าบางใบ เฉพาะลายที่ก้นกระเป๋า ตัว CCที่หันชนกัน อาจไม่ได้วางลายจากกึ่งกลางก้นกระเป๋าออกไปด้านข้างค่ะ
เผอิญเราเห็นพี่ที่เขาซื้อจากOutletที่ USA ลายcc ก็วางจากกึ่งกลาง(แต่คนละรุ่นนะค่ะ) แต่ของที่เราซื้อจากในนี้ (และดูจากpreorderบางท่านที่ถ่ายรูปก้นกระเป๋าให้ดู )ลายcc ก็ไม่กึ่งกลางเหมือนกันค่ะ
ขอโทษที่เข้ามาโพสช้า หวังว่ารอเข้ามาตอบให้นะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3