TM มาเอง: ปล่อยของเด็ดๆเพิ่ม TAGHeuer New Link Lady Black Diamonds , Louisvuitton Alma BB , Chanel Blue Jean 10", Lady Dior 10",LV Limited หลายรุ่น,Hermes Garden Party36,LV Speedy Ban 30,Keepall 60,Soho Backpack,EVA CLUTCH
โดย pharmarketing_pk
pharmarketing_pk
ยกกองทัพปล่อยของเด็ดของสะสม เลือกชมและสอบถามก่อนได้ค่ะ

:cool::cool:สวัสดีค่ะชาว SBN ทุกท่าน วันนี้ขอแวะมาปล่อยของใช้ส่วนตัวนะคะ เราเป็น TM ห้องนี้มานานมากแล้วค่ะ เช็คประวัติดูได้ นานๆจะมาปล่อยของใช้เองและของญาติศรีพี่น้องซักครั้งนึงนะคะ เพราะว่ามัวยุ่งกับเจ้าตัวเล็กๆ ที่บ้านน่ะค่ะ ครั้งนี้ต้องการปล่อยของทำห้องให้เด็กๆ น่ะค่ะ ของที่เราลงขายสภาพตามจริง ตำหนิจริง แจ้งจริงทุกใบนะคะ ทุกอย่างสามารถตรวจสอบได้เหมือนเดิมค่ะ ราคาแบ่งๆกันใช้นะคะ เราขายของตามสภาพแล้วค่ะ สนใจสดผ่อนว่ามาเลยค่ะ อยากขายอยากเคลียร์...ของทุกใบมีตำหนิตามการใช้งานไม่ใช่ของมือ 1 นะคะ แต่แจ้งตำหนิตามจริงหมดค่ะ ไม่มั่นใจอย่าซื้อนะคะ!!!!! ย้ำค่ะ ทุกอย่างตรวจสอบได้ เราไม่อยากมีปัญหาหลังการขายนะคะ ถ้าไม่มั่นใจเยอะนั่นโน่นนี่กับของ Used อย่าซื้อค่ะ เพราะสภาพมันคงไม่เหมือนใหม่นะคะ...จบค่ะ

กติกาการซื้อขาย (เหมือนหลักสากลทั่วไปใน SBN นะคะ) กรุณาอ่าน
1.สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ สามารถเอารูปไปเข้าห้องตรวจสอบที่ใหนก็ได้ เรายินดีค่ะ เพราะเป็นของใช้ส่วนตัวเองและของครอบครัวค่ะ
2.สามารถขอรูปได้ทุกช่องทางที่ติดต่อเราได้นะคะ กรณีขอรูปจนพอใจแล้ว CF แล้ว มาขอ CC ทีหลัง อย่าทำเลยนะคะเพลียค่ะ เสียเวลาทั้งสองฝ่ายค่ะ
3.สินค้าเราจะแจ้งตำหนิจริงและสามารถขอดูรูปได้ สอบถามได้จนกว่าจะพอใจค่ะ ส่วนคนที่ไม่มั่นใจอย่าซื้อค่ะ ไม่อยากเพลีย ไม่อยากกินมาม่าค่ะ เพราะต้องให้นมลูก เข้าใจตรงกันนะ!
4.ส่วนคนที่อยากนัดรับ นัดดูของเพื่อความสบายใจติดต่อได้ค่ะ นัดหมายล่วงหน้าได้สะดวกแถวบางบัวทอง บางใหญ่ค่ะ ที่อื่นค่อยว่ากันค่ะ แต่ขอมัดจำก่อนนะคะ เพื่อไม่ให้เสียเวลาทั้ง 2 ฝ่ายค่ะ
5.สินค้าที่ขายไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นกรณีปลอมซึ่งเป็นไปไม่ได้แน่นอนค่ะ
6.คนที่ CF สินค้าแล้วขอรอยอดโอนเงิน 2 วันทำการนะคะ ส่วนคนที่อยากผ่อนก็เคสบายเคสค่ะ รายละเอียดการโอนเงินและติดต่อเรานะคะ
7.ขอคนที่สนใจจริงๆ นะคะ ที่มาต่อราคาเล่นๆ แล้วหาย อย่าทำเลยค่ะ แม่ค้าเพลียมากบ่องตง คือต่อราคาแล้วยังไม่พอใจก็บอกกัน คุยกันค่ะ ไม่ใช่มาต่อราคาแล้วหาย...แม่ค้าอยากขายก็อยากเจอลูกค้าที่อยากซื้อนะคะ..จบปิ๊ง!!!

1.กรณีกทม.โอนเงินได้ที่่
บัญชีธ.กรุงไทย เลขบัญชี 690-0-04466-2 Khanitta L.
2.กรณีตจว. โอนเงินได้ที่ บัญชีธ.กสิกร เลขที่บัญชี 350-2-19446-0 Kawisara P.
สนใจติดต่อได้ที่เบอร์ 0879393399 กวิสราค่ะ Add Line,what app มาคุยกันและขอรูปเพิ่มได้นะคะ

เชิญเลือกชมสินค้าได้เลยค่ะ
1.TAGHeuer New Link Lady Black Diamonds WJ1318-0 หน้าปัดดำ ตัวเลขเพชร มือสอง สภาพนิ้งเหมือนมือหนึ่ง ! หน้าปัดไม่รวมมะยม 24 mm. อุปกรณ์ กล่อง คู่มือค่ะ แต่กล่องไม่สวยแล้วเพราะทิ้งกล่องไว้ในห้องเก็บของนะคะ ขอปล่อยในราคาแบ่งๆ กันใช้ค่ะ CFจองแล้วค่ะ ค่ะ ราคาเต็มตอนนี้อยู่ที่ประมาณ 120,000 บาทแล้วค่ะ สนใจขอดูรูปเพิ่มได้ทุกมุมนะคะ สภาพนี้ ราคานี้ ยังไม่หมดประกันหายากมากๆ ค่ะ

:grin:2.LV ALMA BB Monogram กระเป๋าปี2014 สภาพนางฟ้า ใหม่สุดๆ แคนวาสสวยคมชัด คาวไฮน์ขาวผ่อง สียังไม่เปลี่ยน อะไหล่ทองเงาวิ้งค์ๆทุกจุด ขายราคา 36,900 บาทอุปกรณ์:ถุงผ้า/น้องเป๋า/การ์ด/กุญแจแม่ลูก/Tag ได้ไปคุ้มสุดๆนะค๊า ใหม่ สด เหมือนเพิ่งซื้อจากช้อป ราคานี้ สภาพนางฟ้าแบบนี้ หาไม่ได้แล้วน๊า

:grin:3.Used Chanel Blue Jean 10" (Holo 594xxxx)น้องกระเป๋าสีBlue Jeans ยูสสภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิ น่ารักมาก สะอาดทั้งภายนอกภายในค่ะ ใช้ง่ายมากเข้ากับทุกชุด อะไหล่เงินเงาวิ้งวับค่ะ ปล่อยที่ราคา 31,900 บาทค่ะ (อุปกรณ์:ถุงผ้า/น้องเป๋า/การ์ด) :grin:4.Used Lady Dior Jean 10 นิ้ว with strap น้องกระเป๋าสี Blue Jeans ยูสสภาพดีค่ะ น่ารักมากหูหิ้วแบบใส อะไหล่เงินเงาวิ้งค่ะ ไม่มีตำหนิหนักใดๆค่ะ ยังสวยมากหายากนะคะรุ่นนี้ ได้ทั้งลุคส์หรูและลุยค่ะ อุปกรณ์มีสายยาวค่ะ ปล่อยที่ราคา 24,500 บาทค่ะ

:grin:5.Louis Vuitton Limited Edition Monogram Leopard Adele Bag ใบนี้เป็นลิมิเต็ดใครที่เป็นนักสะสมห้ามพลาดค่ะ สภาพยังสวยงามค่ะ ให้ 90% เลยนะคะ มีแค่ใต้ท้องหูจับที่สีเปลี่ยนค่ะ นอกนั้นยังสวยมากมาพร้อมสายสะพายยาวนะคะ ใบนี้ถือลุคส์หรูหราไฮโซก็ได้ค่ะ ใส่สายสะพายให้ลุคส์ลุยๆเท่ห์ๆ ก็ได้ค่ะ มีถุงผ้าให้นะคะ ยังแอบเสียดายนะคะเนี่ย แต่ปล่อยราคาเบาๆ แบบแบ่งกันใช้นะคะ 42,900 บาทค่ะ ราคาบ้านอื่นไม่ต้องพูดถึงนะคะ มีเหยียบ5-6 หมื่นค่ะ สดได้ผ่อนได้จร้า

:grin:6.Hermes Garden Party Canvas ไซส์36 สีเขียวขี้ม้า สีสวยเก๋ สวยงามสภาพนางฟ้า ริ้วรอยแทบไม่มี สรรพคุณไม่ต้องพูดเยอะ ตอนนี้กำลังอิน ดาราเซเลปฮิตกันเหลือเกิน เพราะใบนี้จุของได้เยอะ เรียกได้ว่าใบใหญ่ถูกใจสาวๆเค้าล่ะ ราคามือหนึ่งจากช้อปตอนนี้ไม่ต้องพูดถึง ขยับราคาเดินหน้าไปเรื่อยแระ เอาเป็นว่าถือมือสองสภาพดี ราคาน่ารักน่ารักก็เชิดฉายได้ค่ะ เราขายเพียง28,900บาทเท่านั้น

:grin:7.LV Speedy Bandouliere 30 Damier with strap ของใช้เอง ใช้บ่อย ใช้ง่ายใช้คล่อง ซื้อช็อปไทย ปีที่แล้ว 2013 สภาพภายนอกสวยงาม ข้างในช่องเล็กมีรอยเลอะหมึกนิดหน่อยค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน มาพร้อมอุปกรณ์จัดเต็มแบบฟลูออฟชั่น เพราะแถมหูถักฟรุ้งฟริ้งไปให้ด้วยค่ะ กล่อง+การ์ด+กุญแจแม่ลูก แถมหูถัก ราคา 39,500 บาท

:grin:8.LV Soho Damier Backpack กระเป๋าเป้สะพายหลัง ลายดามิเย่ สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะใบนี้ สายหนังไม่ย่น ด้านในสะอาด สภาพโดยรวม95% ขอปล่อยที่ราคา 25,900 บาทค่ะ

:grin:9.LV Audra Multicolor Black ใบนี้ยังสวยค่ะ คาวไฮน์เข้มขึ้น มีรอยถลอกตามมุมนะคะ ไม่มีผลต่อการใช้งานนะคะ ภายในมีรอยปากกาค่ะ สภาพใช้งานเลยค่ะใบนี้ แต่ยังถือหรูๆ ได้อีกนานเลยค่ะ หนังยังสวยอะไหล่ยังเงาวิ้งๆ นะคะ มือหนึ่งหกหมื่นกว่านะคะรุ่นนี้ ขอปล่อยที่ 23,900 บาท ต่อกันเข้ามาเยอะมากสำหรับรุ่นนี้ ลดไปเลยแล้วกัน ราคาเนทแล้วนะคะงดต่อ 22,500 รวมส่งค่ะ แบบแบ่งๆ กันใช้ค่ะ

:grin:10.LV Trouville Multicolor Black ใบนี้จุของได้เยอะค่ะ สภาพยังดีอยู่มากได้ไปคุ้มมากๆ นะคะ มีตำหนิตามมุมและก้นกระเป๋าค่ะ ภายในมีรอยปากกานะคะ ไม่มีตำหนิหนักที่น่าเกลียดนะคะ ส่งต่อราคาเบาที่ 25,500 บาทค่ะ ราคานี้ได้แค่โมโนนะคะรุ่นนี้

:grin:11.LV Eva Damier Cluch with Strapใบนี้มาพร้อมสายยาวค่ะ ใบนี้สภาพสวยงามค่ะ ไม่มีตำหนิหนักนะคะ มีถุงผ้าให้ค่ะ ราคาน่ารักมากที่ 19,900 บาทค่ะ

:grin:12.Hermes Garden Party Canvas 36 สีขาวสุดฮิตค่ะ สภาพดี หนังยังแข็ง ก้นและมุมไม่มีรอยถลอกนะคะ แต่มีตำหนิรอยเปื้อนด้านหน้า 1 จุดค่ะ ขอปล่อยราคาเบาๆกว่าชาวบ้านเค้าที่ 21,900 บาท ที่อื่นไม่ต่ำกว่า 25,000 บาทค่ะ ( CF )

:grin:13.Chanel Boy Denim 8" used like new หม่เก่าเก็บ (Holo 178xxxxx) อุปกรณ์ครบเหมือนมือหนึ่งแต่ราคามือสอง สุดชิค น่ารักมากเลยคร้า สะพายแม๊ทซ์กับเสื้อผ้าได้ทุกชุดเลย จะแนวหวาน แนวลุยเข้าได้หมด ตัดใจปล่อยเลย ราคา SOLD บาท อุปกรณ์ ตัวกระเป๋า/กล่อง/ถุงผ้า/การ์ดและคู่มือ(รับทั้งหมดตามรูปเลยค่ะ) รับประกันของแท้100% สนใจสอบถามขอดูรูปเพิ่มเติมได้
:grin:14.Gucci Joy Boston Medium bag ใบนี้ขนาดเท่าสปีดี้ 30 นิ้ว นะคะ ใบนี้ก็สภาพสวยงามค่ะ สะอาดทั้งภายนอกและภายใน ไม่มีตำหนิหนักใดๆค่ะ ขอปล่อยราคาเบาหวิวค่ะ ที่ SOLD บาทค่ะ พลาดแล้วจะเสียใจค่ะราคานี้
:grin:15.LV Keepall Vernis Green 45" ใบนี้สวยงามนะคะคาวไฮน์เข้มขึ้นนิดหน่อย มีรอยหยดน้ำด้านหน้าและด้านข้างค่ะ ภายในสะอาดค่ะ สภาพโดยรวมยังสวยไม่มีผลต่อการใช้งานเลยค่ะ ส่งต่อราคาเบาๆ กันไปนะคะ ที่ราคาSOLDค่ะ ถูกกว่าสปีดี้อีกค่ะ ขอบอก อย่าพลาด!!!!
:grin:16.LV Keepall Mono 60's whit Strap ใบนี้สภาพสวยงามนะคะ มีสายยาวแท็กป้ายชื่อครบค่ะ แค่คาวไฮน์ที่เข้มขึ้นเสมอกัน ไม่มีรอยตำหนิหนักค่ะ ภายในสะอาดเอี่ยมจร้า มีถุงผ้าให้นะคะ ขอปล่อยที่ราคา SOLD ค่ะ หายากค่ะอุปกรณ์ครบราคาแบบนี้พูดเลย
:grin:17.LV Noe GM Monogramขนมจีบสุดฮิตตลอดกาลนะคะ คาวไฮน์สีน้ำผึ้งเสมอกันค่ะ หูรูดยังสวยไม่เปื่อยไม่เป็นขุยนะคะ ไม่มีรอยตำหนิหนักค่ะ ปล่อยราคาแบ่งๆ กันใช้ค่ะ SOLD บาท มีถุงผ้าให้นะคะ สาวที่ชอบลุคส์เซอร์ๆ ลุยๆ ไม่ควรพลาดค่ะ
:grin:18.LV MONTSOURIS MONOGRAM BACKPACK Size GM กระเป๋าเป้สะพายหลัง ลายโมโนแกรม ขอนำเสนอเลยค่ะใบนี้ สภาพเหมือนใหม่ ไซส์ใหญ่สุดค่ะ เก่าเก็บจริงๆค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ ให้ระคายเคืองสายตานะคะ สะอาดไร้ริ้วรอย คาวไฮน์เข้มขึ้น1สเต๊ปเนื่องจากการเก็บค่ะ สะพายลุยๆคุณผู้ชายก็ใช้ได้นะคะ ขอปล่อยที่ราคา SOLDบาท สภาพสวยราคานี้ไม่แพงเลยน๊า
:grin:19.PRADA Saffiano Vernic Bianco ขนาดใบถือเท่าที่คิมเบอร์ลี่ใช้ค่ะ แต่สีและดอกไม้แบบชมพู่ถือเลยค่ะ รุ่นนี้ลิมิเต็ดน๊า น้องเป๋าใหม่เก่าเก็บ ออกจากช้อปปีที่แล้วคร้า เป๋าปี2013 สีดำดอกขาวสุดฮิต อุปกรณ์เหมือนเพิ่งออกจากช้อป ขาดแค่กล่องค่ะ รุ่นนี้เป็นรุ่นหายากนะคะ Rare item ขอปล่อยที่ราคาพิเศษเลยSOLDบาท(อุปกรณ์:ถุงผ้า สายยาว การ์ด) สนใจสอบถามขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
:grin:20.LV Speedy Damier 35 ใบนี้สภาพเหมือนใหม่ ใช้น้อยครั้ง ยังมีกลิ่นหนังอยู่เลยค่ะ น้องเป๋าปลายปี 2012 ตำหนิไม่มี อุปกรณ์ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด แถมหูถักน่ารักเข้าเซต เรียกได้ว่าได้ไปคุ้มจริงๆ ขอปล่อยที่ SOLDบาท
:grin:21.LV Speedy Bandouliere 25 Damier with strap Used Like New ใบขนาดน่ารัก ใช้ง่าย เห็นเล็กๆอย่างนี้แต่ใส่ของคุณสาวๆได้เพียบนะคร้า สะพายคล่องพร้อมลุยด้วย สภาพดีมาก ขอดูรูปก่อนได้ค่ะ อะไหล่ทองสวยเงาวิ้งค์ กระเป๋าปี2013 อุปกรณ์มีการ์ด/สายยาว/ถุงผ้า ปล่อยที่ราคา SOLD บาทค่ะ

:razz::razz:สามารถขอดูรูปเพิ่มได้ทุกใบและทุกมุมนะคะ:razz::razz::cool:
สุดท้ายนี้ขอขอบคุณเจ้าของพื้นที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ
Thanks for SBN...:cool::cool:

Contented by pharmarketing_pk @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3