New LONGCHAMP ใหม่ๆ ถูกๆ ค่ะ มีราคาพิเศษสำหรับลูกค้าพร้อมโอนด้วยจ้า
โดย jamynaka
jamynaka
New LONGCHAMP ใหม่ๆ ถูกๆ ค่ะ มีราคาพิเศษสำหรับลูกค้าพร้อมโอนด้วยจ้า

[INDENT] [INDENT] สภาพตามที่แจ้งทุกชิ้นนะคะ
พิจารณารูปประกอบกับรายละเอียดให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อนะคะ
ซื้อแล้วไม่รับคืนนะจ๊ะ สอบถามได้จนกว่าจะพอใจเลยนะคะก่อนตัดสินใจซื้อเลยค่ะ

แม่ค้าให้สิทธิลูกค้าที่ พร้อมโอน หรือตามที่ตกลงกันได้ค่ะ ถือคำมั่นสัญญาเป็นสำคัญค่ะ แต่
ถ้าไม่โอนเงินตามตกลง หรือเกิน 24 ชั่วโมง ถือว่าสละสิทธินะคะ แม่ค้าให้ิสิทธิลูกค้าท่านอื่นทันทีค่ะ

ค่าส่งส่งฟรีลงทะเบียน, ems 50 บาทค่ะ(งดต่อค่าส่งจ้า)
ส่งของหลังจากโอนเงินแล้ววันรุ่งขึ้นค่ะ (ยกเว้นติดวันหยุดนะคะ)

ติดต่อทาง
LINE: mssophaphan
email:
sophaphan.j@gmail.com (ถ้าตอบช้า กรุณาส่งอีกรอบนะคะ บางทีไปอยู่ใน JUNK ค่ะ)
หรือทิ้งเบอร์โทรศัพท์ไว้นะ

* ราคาต่อรองได้นะคะ แต่ถนอมน้ำใจ กันนิดนึงจ้า เพราะแม่ค้าตั้งราคาไว้ต่ำอยู่แล้วค่า ชิ้นไหนตั้งไว้ถูกมากกกก็จะไม่ลดแล้วนะจ๊ะะะะ

รับประกันว่าเป็นของจริงค่ะ แม่ค้าซื้อมาเองกับมือจากชอปที่่ฝรั่งเศสค่ะ

ลดแบบไม่เอากำไรกันเลยจ้า แม่ค้าไม่ค่อยว่างจะโพส

NEW LONGCHAMP สีส้ม Paprika.
size S หูยาว 3,150 baht.
(ขายแล้วค่ะ)
size M หูสั้น 3,150 baht. ราคาพร้อมโอน 2,699 baht. เหลือ 1 ใบค่ะ
size M หูยาว 3,550 baht. ราคาพร้อมโอน 2,999 baht.เหลือ 1 ใบค่ะ

NEW LONGCHAMP สีน้ำตาล Camel, สีเหลือง
size S หูสั้น 2,550 baht.
ราคาพร้อมโอน 1,999 baht.
size M หูสั้น 3,150 baht. ราคาพร้อมโอน 2,699 baht.

สินค้าที่ขายไปแล้วบางส่วน ดูได้ตามลิ้งนี้ค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2006954

[/INDENT]
[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3