ฝากกระเป๋า Coach สีดำ หนังทั้งใบ ในราคาสุดคุ้ม 2000 เท่านั้น
โดย mixed8411
mixed8411
[SIZE="3"]แวะมาอุดหนุนกันหน่อยค่า

กฏการขายค่ะ
1. สินค้าราคาสุทธิ งดต่อนะคะ ส่งฟรีทุกรายการ ไม่ต้องบวกค่าส่ง และไม่ต้องมานั่งต่อกันให้วุ่นวายค่ะ
2. ถ้า cf แล้วขอให้พร้อมโอนเลยนะคะ ก่อน cf กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนนะคะ การ cf แล้วหายไป จะขอเก็บไว้เป็น Black list ค่ะ

ขอบคุณ SBN นะคะ

กระเป๋า Coach ใช้งานน้อยค่ะ ขายไปแล้วใบนึง ขอลงต่ออีกใบนะคะ

มีเฉพาะตัวกระเป๋านะคะ เพราะไม่ได้เก็บอะไรไว้เลย ใบนี้เป็นหนังสีดำทั้งใบ เอาไปเลย 2000 บาท ถูกไม่รู้จะว่ายังไงแล้วค่ะ ตะเข็บเรียบร้อยดีอยู่ ด้านในเรียบร้อยไม่มีรอยขาดใดๆ เลยค่ะ hardware เงางามตามปกติ นี่ขนาดว่าเก็บอย่างเดียว ไม่ได้เอามาเช็ดถูอะไรนะเนี่ย

ขอบคุณ SBN ค่ะ

PM มาได้เลยค่ะ ;)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3