โล๊ะ!!! NET PRICE ลดแล้วแบบไม่ต้องต่อ :: Prada Alma mini (Fuoco) 25,000 :: Prada Saffiano30 (Fuoco) 35,500 :: Lv alma PM (monogram) 15,000 หมดแล้วหมดเลยนะคะ สภาพนางฟ้า !!
โดย kkmat
kkmat
Trusted Member :: ยินดีส่งรูปบัตรประชาชนเป็นหลักฐานค่ะ
นำเข้า catch fake ได้โดยไม่ต้องขออณุญาต
สอบถามได้ ดูรูปเพิ่มได้จนกว่าจะพอใจ แม่ค้าใจดี คุยง่ายค่ะ
ราคาที่ขายไม่ได้เผื่อต่อค่ะ พยายามขายราคาพิเศษๆทุกใบ
ให้สิทธิ์คนไม่ต่อราคาก่อน ไม่รับจองปากเปล่าค่ะ
ขอบคุณลูกค้าที่น่ารัก และ พื้นที่ใน siambrandname ค่ะ
ติดต่อได้ที่ LINE ID : KOTKAEW

ขออณุญาตใส่ลายน้ำชื่อ ร้านใน IG แทนนะคะ ไม่ต้องกังวล ลืมวางป้ายชื่อค่ะ

Used Lv epi noe in blue ปี 95
Lv ทรงขนมจีบ สภาพสวยมากค่ะ เก็บในถุงผ้าตลอด ลายไม้ชัดเจน สีสวย มุมถลอกบ้างเล็กน้อย กระเป๋าเป็นทรงแข็งสวย ไม่ยับ ไม่ได้ยัดอะไรเลยค่ะ โดยรวมดูใหม่มากๆ ได้ไปรับรองถูกใจค่ะ
อุปกรณ์ : ถุงผ้า

Price : 8,900 พร้อมโอน 8,300 งดต่อ พร้อมโอนแอดมาเลยค่ะ LINE : KOTKAEW

Used like new Chanel woc holo165xx สภาพ 95%
สีชมพูนม อะไหล่เงิน หนังเต่งฟูทุกช่อง มุมไม่ถลอก อะไหล่ไม่ซีดไม่ลอก ข้างในสะอาด ปล่อยราคาถูกม้ากกกก ของใหม่ราคาไปไกลแล้วค่ะ
อุปกรณ์ : การ์ด แคร์บุค กล่อง

Price : 39,900 ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนไม่ต่อก่อนนะคะ
LINE : KOTKAEW

Used Lv Alma Pm in Monogram ปี 93
ใบ นี้สภาพ มีร่องรอยการใช้งานค่ะ คาวไฮด์สีอ่อนไม่เข้ม มีแห้งและรอยหยดน้ำประปรายที่ฐานกระเป๋าค่า มุมยังสวยไม่ถลอก แคนวาสยังชัดสวย ภายในสะอาดค่ะ ขอปล่อยให้ราคาเบาๆ
อุปกรณ์ : กุญแจแม่ลูก , ถุงผ้า

Price : 18,000 SALE >> 15,000 NET PRICE !!
งดต่อ พร้อมโอนแอดมาเลยค่ะ LINE : KOTKAEW

Like new Prada alma mini in Fuoco color ปี 13
Price : 26,500 SALE >> 25,000 NET PRICE !!
----------------------------- CF --------------------------

Used Prada Saffiano Size 30 /2 Zips สี Fuoco ปี 12
Price : 39,900 SALE >> 35,500 NET PRICE !!
----------------------------- CF --------------------------

SOLD ITEM

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3