^-^ SRS+Himma+Soda+ETC ถูกๆสวยๆค่ะ
โดย spicypippy
spicypippy
:)กติกาค่ะ
โอนก่อนได้ก่อน ไม่รับCF
ส่งให้ฟรีแบบลงทะเบียนค่ะ
ใครสนจัย pm มาค่ะ
หรือเมลล์มาตามนี้ [email]piperior@hotmail.com[/email]
พิจารณาก่อนซื้อด้วยนะคะ [SIZE="5"]CF แล้วห้าม [SIZE="5"]CC
ซื้อเเล้วไม่รับเปลี่ยนคือค่ะ สอบถามรายละเอียดเพิ่มได้ค่ะ 081-4494946
เลขบัญชีตามนี้ค่ะ
Prustha S. 038-4-42023-1 ไทยพาณิชย์ค่ะ (สะดวกทางโทรสับนะจ้า โทรมาได้เลย ไม่รับโทรกลับทันทีค่ะ)

2.เสื้อลายทางจับจีบ Himma สีขาวกรมท่า ของใหม่ใส่ครั้งเดียว ไซส์ F ไม่ได้ซื้อเซลลค่ะ ขอขายที่ 1400 บาท 1650 ค่ะ ในช็อปก้อไม่เหลือเเล้วค่ะ มีแต่สีอ่อน

1.เสื้อยืด Sretsis สีครีมไซส์เอส ลายแบรนด์ SRS ซื้อมาไม่ได้ใส่เลย ขอปล่อยต่อดีกว่าค่ะ ขอขายที่ 900 บาทค่ะ
 ลายชัดๆ

2.เสื้อยืด HImma ลายตัวอักษร สีเหลืองน้ำเงิน คอลเลคชั่นใหม่ ไซส์เอมค่ะ ขอขายที่ 800 ค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ

3.เสื้อสายเดี่ยว kloset rockyrose สีเทา ไซส์เเอล แต่เเพทเทิรน์เล็กนะคะ สาวไซส์เอม ใส่ได้สบาย ใส่หลวมๆกะเกงยีนส์ขาสั้นหรือเอวสูงก้อสวยค่ะ
ขอขายที่ 2300 บาทค่ะ

4.เดรสสีขาว จับจีบตรงปลาย มีดอกไม้ปัก แบรนด์เกาหลีของร้าน Fashionista ฟรีไซส์ค่ะ ใส่เเล้วหวานมากๆ ขอขายที่ 1000 บาทค่ะ ราคาเต็ม 2200 นะ

5.ชุดหมี ลายพิกเซล สีเทาส้ม แบรนด์มินิมาร์ท ฟรีไซส์ค่ะ ขายที่ 1000 บาทค่ะ

6.เดรสSODAหน้ายิ้ม สีเขียวมะนาว ไซส์เอ็ม ใหม่มาก ใส่ครั้งเดียวค่ะ ขอขายที่ 700 ค่ะ

7.เสื้อแขนกุด SODA ลายธงชาติอเมริกายอดฮิต ไซส์เอส แต่สาวไซส์เอมใส่ได้ เเพทเทิรน์ใหญ่ค่ะ
ผ้าจะดูย้วยๆแต่ไม่ได้ยืดนะคะ เปนทรงของมันค่ะ ขอขายที่ 900 บาทค่ะ ได้มาจากในนี้เเพงค่ะ
 ด้านหน้า
 ด้านหลัง
8.ชุดจัมป์สูทคล้องคอสีดำโซ่เงิน จากร้านคุณหวาน ตัดเอง ฟรีไซส์ค่ะ ใส่เเล้วสวยมาก ใส่ไปงานครั้งเดียวเอง ขอขายที่ 1300 จากราคา 1450 บาทค่ะ

ยืมรูปร้านคุณหวานค่ะ
 อั้มก็ใส่ค่ะแต่คนละสี
9.ชุดBlazerครึ่งตัว ลายดอกไม้โทนเขียวม่วง ผ้าตัวเดียวกับร้าน Heidi's Secretค่ะ แบรนด์ walk with grandma ของสวนลุม ฟรีไซส์ค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ ขอขายเท่าที่ได้มา 1200 บาทค่ะ

มาดูลายกานใกล้ๆ
10.เเซคสีเทาเหลืองแบรด์ Minimart สยาม ใส่น้อย ฟรีไซส์ ขอขายที่ 1000 บาทค่ะ

11.กระโปรงทรงสุ่มของ topshop ค่ะ ไซส์ US8 (เอมค่ะ) ซื้อมาไม่มีโอกาสใส่ค่ะ ขอขายที่1800บาทค่ะ จาก3500บาทค่ะ

12.เดรสร้าน IVORY แบรนด์สยาม เปนระบาย ฟรีไซส์ค่ะ ขอขายที่ 1000 บาทค่ะ

THANKS SBN KA:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3