วันนี้มี longchamp หนังทั้งใบสีฟ้า S หูยาวแค่ 5,500 , longchamp eiffel tower M หูสั้น สี duck blue แค่ 2,500 เท่านั้นค่ะ
โดย lakanab
lakanab
[INDENT]กลับมาอีกแล้ว หลังจากกระหน่ำซื้อมาพักใหญ่จนใช้ไม่ทัน เลยขอเอามาแบ่งๆกันใช้นะคะ ขอดูรูปเพิ่มได้เลยค่ะ
สะดวกส่ง EMS ให้ฟรีนะคะ เพราะอยู่ต่างจังหวัด เช็คประวัติได้เลยค่ะ
สนใจโทร/what app/line 081-4082774 email : noo_lakana@hotmail.com ค่ะ

Use longchamp eiffel tower M หูสั้น สี duck blue หิ้วไม่เกินอาทิตย์ มุมยังไม่เป็นรอย แต่ตรงกระเป๋ามีรอยเปื้อนขาวๆนิดหน่อย เดี๋ยวจะถ่ายรูปส่งให้ดูค่ะ หูฝั่งด้านหน้าไม่ตั้งแล้วแต่ข้างหลังยังแข็งอยู่ ฝาปิดยังแข็งค่ะ ขายแค่ 2,500 ค่ะ
อุปกรณ์ การ์ดเขียว
[IMG] [/IMG]
Use longchamp หนังสีฟ้า S หูยาว ได้มาจากในนี้ค่ะ เป็นมือ 3 แต่ใช้แค่ 2 อาทิตย์เอง หนังสวยมาก หูยังตั้ง แต่ฝาเปิดเริ่มนิ่มแล้ว ขายแค่ 5,500 ค่ะ
อุปกรณ์ การ์ดเขียว, ถุงผ้า

ขอบคุณพื้นที่ดีดีของ sbn มากๆค่ะ[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3