ลดแบบสุดๆเลยค่า!!!YSL MINI CHYC CABAS IN FUSHIA, CHANEL WOC PINK PATENT LOGOขาว SHW,CHANEL EARRINGS, NEVERFULL DAMIER MM,SARAH WALLET,LV BELTน้ำตาล,LV ARTSY infini MM ใหม่มาก
โดย greyrabbit
greyrabbit
ALL NEW ARRIVAL!!!!

ถ้าไม่แท้คืนเงินค่ะ
เข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอค่ะ
CF แล้วไม่ CC นะคะ
ขอดูของก่อนได้ มัดจำ 2000 บาทค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน เว้นแต่พบว่าเป็นของปลอมค่ะ
ติดต่อได้ตลอดค่ะ ถ้าไม่อยู่ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ได้ค่ะ
SMS, LINE, WA หรือโทรมาดีที่สุดค่าา
......082-824-5544.......

แม่ค้าใจดีนะคะ สอบถามได้เลยค่าา ราคาคุยกันได้ค่ะ
แต่ต่อราคาเล่นๆไม่เอานะคะ เสียเวลาทั้งสองฝ่าย
และขออนุญาตขายให้ผู้ที่ไม่ต่อราคาและพร้อมโอนก่อนนะคะ
ขอบคุณทุกท่านมากๆค่า_/\_

1.BRAND NEW!!! NEW COLLECTION
CHANEL WOC PINK Patent SHW
Logo ขาวตรงกลาง ของจริงสีสดมากและสวยกว่าในรูปอีกค่ะ ของใหม่เอี่ยม อุปกรณ์ครบพร้อมcopyใบเสร็จค่ะ
52000
ลดพิเศษวันหยุดนี้ 48000.....พร้อมส่งถึงมือเลยค่าา

2.BRAND NEW!!!
SAINT LAURENT MINI CHYC IN FUSHIA ของจริงน่ารักมาก สวยสุดๆ มาพร้อมถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนังค่ะ69000 บาท
ลดพิเศษวันหยุดนี้ 67000....พร้อมส่งค่าาา

3.MUST HAVE ITEMS LV NEVERFULL DAMIER EBENE MM 27500

4.NEW!!! LV TAIGA IN BLACK(95) SOLD
NEW!!! LV Damier สีน้ำตาล size95 14900
NEW!!! LV Damier Graphite size 95 14900
อุปกรณ์ครบค่ะ พร้อมCOPYใบเสร็จ

4.NEW!!!
LV SARAH WALLET IN DAMIER EBENE 18900(MONOGRAM SOLD)

CHANEL EARRINGS มาพร้อมถุงกระดาษ ถุงผ้าเล็ก ริบบิ้นและดอกคามิเลีย ขออนุญาตส่งแบบEMSนะคะ

5.MUST HAVE ITEM!!! CHANEL CRYSTAL CLASSIC EARRINGS SIZEเล็ก น่ารักมากค่ะ 8500

6.MUST HAVE ITEM!!!
CHANEL CRYSTAL CLASSIC EARRINGS 8500

7.BRAND NEW!!!
CHANEL CRYSTAL รูปหยดน้ำ สีเงิน สวยมากค่ะ 8500

8.BRAND NEW!!! CHANEL EARRINGS แบบเหลี่ยมใหญ่ เพขรวาวมากค่ะ 12000
>>>SALE สุดๆไปเยย...11500 net

9.USED LIKE NEW LV MONOGRAM EMPREINTE ARTSY MM INFINI
ใหม่เอี่ยมเลยค่ะ ซื้อมาเก็บอย่างเดียว
SALE 68000

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3