เข้ามาดูเรยค้า hi-street, hi-end มีหนึ่ง มือสองมีหมด อยากขาย อยากขายค้า
โดย swanie
swanie
[h=2]ลดกระหนำ่ WINTERSALE ดูได้ต่อรองได้ ไม่ซื้อไม่ว่านะค้า เข้ามาดูก่อนค้า[/h][INDENT]สามารถโทรมาสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 081-646-9771 swanieค่ะโทรมาสอบถามได้ตลอดเวลาน่ะค่ะและขอให้ตั้งสติก่อนCFจริงๆทุกๆครั้งน่ะค่ะ
1. "สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนไม่ว่ากรณีใดทังสิ้นค่ะยกเว้นพิสูจน์ได้ว่าเป็นของปลอม"

2. "กรณีที่ซื้อสินค้าไปแล้วถ้าจะทำการเช็คของไม่ว่าจะกรณีใดขอให้เช็คภายใน1อาทิตย์น่ะค่ะหลังจากนั้นจะถือว่าอยู่ในความรับผิดชอบของผู้ซื้อไปแล้วน่ะค่ะT.Tขอความเข้าใจตรงกันด้วยน่ะค่ะ"
3. สินค้าทุกชิ้นเอาเข้าcatch fakeได้โดยไม่ต้องขออนุญาติน่ะค่ะ
ขอขอบคุณสำหรับลูกค้าที่น่ารักทุกคนด้วยน่ะค่ะขอบคุณค่าาาาา^0^

USED CHANEL PTT LIGHT BEIGE COLOR GOLD HARDWARE
Halogram 140XXXXX สภาพใหม่มากสวยมากเรยคะมีรอยยับเล็กน็อยด้านหลังตามการใช้งานเเต่มองไม่ค่อยเห็นเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายดูเรียบหรูคลาสิกสี้นี้หายากคะขายที่67,900 บาทตอนนี้ของใหม่อยู่ที่ 77,000 เเละอาจจุต้องรอคะ

FERRAGAMO REVERSABLE BELT, IM EMBOSSED CRALFSKIN
ใหม่มาก มีรอยขนเเมวข่วนเพียงเล็กน้อยบริเวณหัวเข็ดขัดเเละสาย ทรงเเข็งเหมือนของใหม่ ใช้ไป 2 ครั้ง สวยมาก สีเรียบเเต่สวยสะดุดตา มีกล่องเเข็ง ถุงผ้า ถุงกระดาษให้ครบเรยคะ ^^* ขอขายที่ XXXX บาทคะ -->SOLD

GUCCI NEW LADIES WEB TOTE, LIGHT GOLD HARDWARE, SIGNATURE WEB SNAP
medium size: W32cm x H30cm x D20cm ใช้งานได้ง่าย รุ่นคลาสิกไม่มีตกยุค สามารถปรับเปลี่ยนได้ สอง ทรง จะเป็นชอปปิ้งเเบคก็ได้ หรือ ปรับเปลี่ยนให้ดูลุคสุภาพขึ้นก็ได้ สวย ทน เข้าได้กับทุกสถานการณ์ ตอนนี้ราคาเต็มอยู่ที่ 29250 บาท เช็คจากลิ้งได้เรยคะ ขอขายที่ 18,900 บาท นะคะ มีถุงผ้าให้ด้วยนะคะ

ของใหม่เอี่ยมค้า ส่งตรงมาจากลอนดอนเลยค้าาา

สร้อยสวย เก๋ ขายที่
2699 บาท นะคะ

Stella Mccartney สีสวยสด เหมาะกับงานกลางคืน หรือปาตี้ ไม่มีผิดหวังคะ รับได้เลยที่
16499 บาทค้า เเม่ค้าเน้นซื้อง่ายขายคล่อง

เสื้อ DAKS size 42 ขายที่
2399 เลยคะ ถูกมากนะคะ ราคานี้ รุ่นนี้ไม่มีเเล้วคะ

Bottega สีสวยสดเหมาะทั้งหญิงเเละชาย ประเดิมที่ 6499 บาทไปเลยคะ

ฝากด้วยนะค้า อยากต่อ อยากถามโทมาได้คะ

ขอบคุณมากคะ ทั้งลูกค้าที่น่ารักเเละ SBN[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3