TM :: +.+.+ COACH, ALDO, Marc Jacobs, BCBG, Loop NYC, Paul Frank +.+.+ เพียบ!!!! เข้ามาช๊อปกันเลยค่าาาาาาาา ^0^//
โดย beemekawaii
beemekawaii

**กรุณาอ่านกติกา ก่อนตัดสินใจ CF นะคะ

1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ซื้อไปวางใจได้ค่ะ
2. CF แล้วไม่รับ CC นะคะ เสียโอกาสแม่ค้าและลูกค้าท่านอื่นค่ะ
3.
ขออนุญาติไม่คืนมัดจำเมื่อ CF แล้ว CC ค่ะ
4. สะดวกติดต่อทางโทรศัพท์, ข้อความ, Whatsapp และ LINE ค่ะ
5. สินค้าที่ขายแล้ว ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนในทุกกรณีนะคะ
6. นัดรับสินค้าได้เฉพาะวันเสาร์-อาทิตย์ หรือส่งทางไปรษณีย์ค่ะ
7. ผ่อนชำระได้ 3 เดือน และได้รับของหลังจ่ายงวดสุดท้ายค่ะ

ติดต่อแม่ค้าได้ที่เบอร์ 086-393-1087 จะ โทร/ข้อความ/Whatsapp/Line ก็ได้ ได้หมดค่ะ

เลขบัญชีธนาคาร กสิกรไทย 469-2-45464-8 เงินฝากประเภทออมทรัพย์ ชื่อ SUTHINEE ค่ะ
เลขบัญชีธนาคาร กรุงเทพฯ 129-5-48945-2 เงินฝากประเภทออมทรัพย์ ชื่อ SUTHINEE ค่ะ

*+*+*+*+*+*+*+*+*+ ขอบคุณค่ะ +
*+*+*+*+*+*+*+*+*

Rarely Used COACH Suade Tote with Notebook
Tote หนัง Suede สีแดงอมส้มสวย ไม่ซ้ำใคร มีซิปรูดปิด มีช่องใส่ของและกระเป๋าซิปด้านใน แทบไม่เคยใช้ สวยเหมือนใหม่ มาพร้อมกับสมุดโน๊ตเล่มเล็กเข้าชุดกัน
SALE !!! [SIZE=7]3,200 บาท

Used COACH Dark Blue Jeans with Brown Suede
กระเป๋า Coach ยีนส์สีน้ำเงินเข้ม ตัดกับหนัง Suede สีน้ำตาล ผสมผสานอย่างลงตัว หนังสีคล้ำลงบ้างจากการใช้ แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ ภายในมีช่องซิป จุของได้เยอะมากค่ะ
SALE !!! [SIZE=7]2,250 บาท

Used Like New COACH Silver Wallet w/ Checkbook
กระเป๋าสตางค์ Coach ทรงยาว สีเงิน สวยเหมือนใหม่ ใส่บัตรได้เยอะ มาพร้อมกับสมุดใส่เช็คค่ะ
SALE !!! [SIZE=7]3,000 บาท

New COACH Cross-Body Multicolors
กระเป๋าสะพาย Coach รุ่นใหม่ ได้ทั้งคล้องไหล่และสะพายข้าง แบบเก๋ๆ ใช้ได้ทุกวัน ราคาถูกมว๊ากกกกกก
SALE !!! [SIZE=7]4,800 บาท

New & Rare COACH Tweet
กระเป๋า Coach คล้องไหล่ใบเล็ก รุ่นหายาก ออกแบบมาอย่างสวยงามลงตัว รับรองไม่ซ้ำใคร ภายในมีช่องซิป
SALE !!! [SIZE=7]4,500 บาท

Rare COACH Bleeker Signature Tote: Used Like Newกระเป๋า Coach รุ่น Bleeker ใบนี้ ไม่เหมือน Bleeker ธรรมดาทั่วไป เป็นรุ่นที่หายากมากและขายดีมาก ของหมดตั้งแต่อยู่ใน shop ใบนี้ไม่มี sale outlets นะคะ ใช้แค่สองครั้ง ยังสวยเหมือนใหม่ ตอนออกมา ราคาถือว่าเป็นรุ่น Limited กันเลยทีเดียว ใบใหญ่ค่ะ มีซิปปิด ภายในกว้าง มีช่องซิป ขายราคาถูกๆๆๆๆๆๆ ไปเลยค่ะ
SALE !!! [SIZE=7]7,900 บาท

New MARC JACOBS Denim Tote
กระเป๋า Marc Jacobs ใบนี้เป็น Special Item นะคะ ตอนนี้หาไม่ได้แล้ว รุ่นทั่วไปเป็นผ้าธรรมดา ถูกกว่า แต่เลอะง่ายกว่าค่ะ รุ่นนี้เป็นยีนส์เคลือบ ไม่เปียกน้ำ ไม่เลอะง่าย ไม่เก่าเร็ว จุของได้เยอะมาก มีซิปรูดปิดด้านบนค่ะ
SALE !!! [SIZE=7]CF บาท

New ALDO Deep Blue Tote
Tote กำมะหยี่สีน้ำเงินเข้มอมม่วงนิดๆ ของ ALDO เนื้อผ้าหนาทนทาน ปักหมุดรมทองสีตัดกับกระเป๋า สวยเด่นมากๆ มีทั้งซิปด้านในและซิปรูดปิดกระเป๋า ไม่ต้องกลัวว่าของจะหายเลยค่ะ
SALE !!! [SIZE=7]1,500 บาท

New ALDO Brown Leather Shoulder Bag/Clutch
กระเป๋าสะพายข้าง ALDO หนังนิ่มสีน้ำตาล สายโซ่เป็นลายขดสวยเก๋ สีทองรมดำ เข้ากันได้ดีกับทุกชุด มีช่องเก็บของเล็กๆ ด้านหน้า ภายในมีช่องใส่บัตร สามารถใส่มือถือและของจุกจิกอื่นๆ ได้ หนังมีรอยทับเล็กน้อยจากการเก็บ เลยลดราคาให้เป็นพิเศษค่ะ
SALE !!! [SIZE=7]750 บาท

New ALDO Kiss Lock Shinori Shoulder Bag/Clutch
กระเป๋าถือลายชิโนริยอดฮิต คลาสสิคตลอดกาล จะถือเป็นกระเป๋าถือ หรือจะสะพายไหล่ก็ได้ ฝาปิดเป็นแบบ Kiss Lock เก๋ๆ มีซิปด้านหลัง ภายในจุของได้เยอะ เสียดายแม่ค้าเก็บไม่ดี ตรงหนังสีดำเลยมีรอยเยอะ แต่มองไกลๆ มองไม่ออกหรอกค่ะ เอามาเซลล์ห้ำหั่น ซื้อไปใช้แบบไม่ต้องคิดมาก แม่ค้ารับรองได้ใช้คุ้มค่ะ
SALE !!! [SIZE=7]650 บาท

New BCBG Mini Bow Gold Chain Metallic Purse
BCBG หนังเมทาลิคโซ่ทอง จุดเด่นอยู่ที่โบว์สีดำน่ารัก สีคลุมโทน เข้าชุดง่าย ฝาปิดเป็นแบบแม่เหล็กซ่อน ภายในมีช่องซิป แอบจุของได้เยอะ ถือเก๋ๆ เบาๆ
SALE !!! [SIZE=7]850 บาท

New with Tag LOOP NYC Parcel Ruffle Shoulder Purse
คนที่เป็นแฟนแบรนด์นี้ไม่ควรพลาดนะคะ กระเป๋าเก๋ได้อีก มีระบายเป็นชั้นๆ สีสันสดใส จุของได้เยอะมากค่ะ ลดให้พิเศษเลย
SALE !!! [SIZE=7]850 บาท

New LOOP NYC Silky Cosmetic Handle Bag
LOOP ใบนี้ตัดใจขายเลยค่ะ เหมือนของใช้ของเจ้าหญิง เปรี้ยว เก๋ ไม่เหมือนใคร มีทั้งช่องในช่องหน้า ที่เสียบอุปกรณ์ และกระจก เนื้อผ้าเป็นผ้าไหมอย่างดี บุไว้อย่างนุ่ม ด้านนอกเป็นพลาสติกหุ้มกันน้ำ ของใหม่แต่แม่ค้ารู้ว่าใช้แล้วเหมือนตัวจะลอยได้เลยค่ะ ^^
SALE !!! [SIZE=7]1,100 บาท

New & Rare Paul Frank-John Deere Set
อันนี้ขอขายยกเซ็ทนะคะ แต่ขายราคาถูกม๊ากกกกกกกกกกก ลดให้จนเหมือนราคาซื้อแค่ใบเดียวเองค่ะ ลดไปหลายๆ พันเลย ไม่อยากต้องมาแยกขายทีละอันค่ะ มีกระเป๋าถือ 2 ใบ กระเป๋าตังค์ 1 ใบ และกระเป๋าใส่เหรียญอีก 1 ใบนะคะ พวกนักสะสมจะรู้ดีค่ะ ว่าจริงๆ แล้วรุ่น Artist พิเศษแบบนี้จะราคาแพงกว่า Paul Frank รุ่นธรรมดาทั่วไป ใครได้ไปคุ้มมากๆ ค่ะ
SALE !!! [SIZE=7]3,500 บาท

+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+

Sold Items:

Many Thanks to SBN ka

+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+*+
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3