สืบเนื่องมาจาก กระทู้ แม่ค้า ชั่วๆ เลวๆ ....... By Queen_to_be
โดย Queen_to_be
Queen_to_be

หลังจากกลับมาที่บ้านได้ลองมาตรวจสอบกระเป๋า เรียบร้อยคะ นีคือรูปที่พึงถ่ายหลังจากกลับมา แล้วไม่ขอทำอะไรกับกระเป๋าแม้แต่เอาผ้าเชดค่ะ
จนขายเรียบร้อย และได้ส่งรูปทั้งหมดนี้ไปหัยลูกค้าตัดใจก่อนรับไปค่ะ ขอขายตามสภาพค่ะ ทุกใบไม่ส่งclean เพราะ ส่วนตัวมั่นใจค่ะว่ากระเป๋าเราสภาพยังดีอยู่
ส่วนลูกค้า หลังจากซื้อไปมั่นใจว่าทำความสะอาดเองนิดๆน่อยๆ ก่ออกค่ะ แล้วไม่ได้ถลอก ลอก อะไร ผู้ที่ซื้อไปก้พอใจกับกระเป๋าใบนี้อย่างดีค่ะ *: )

Queen_to_be
อัพเดท กระทู้นี้ เพื่อ (แจ้งสาเหตุที่คืนมัดจำ) และได้เคลียเรื่องนี้กับ คุน กวิตา_พาเพลิน แล้วค่ะ

(ส่วนตัวไม่คิดว่าจำเปนต้องลงข้อความที่คุยกันแล้วค่ะเพราะเรื่องก่จบแล้ว แต่เพื่อนที่เข้ามาเหนกระทู้นั้นหลังจากที่คุณกวิตา_พาเพลิน ได้อัพเดทหัยเรียบร้อย
คนที่เข้ามาอ่านทีหลังอาจจะเข้าใจผิดว่า ทำผิดแบบที่โดนกล่าวหาตอนแรก ทำอะไรไม่ได้ เลยต้องยอมคืนมัดจำรึป่าว เพราะตัวนับเองก่ไม่ได้ออกมาพูดอะไรต่อ เนื่องจากไม่อยากต่อให้ยาวค่ะ)

ขออุณุญาติคุณ กวิตา_พาเพลิน เอาข้อความมาลงเพื่อแสดงความบริสุทธ์ใจค่ะ ไม่อยากหัยใครมาเเข้าใจผิดนะค่ะ ไม่ได้เพื่อมาหาเรื่อง

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2502940
ขอบคุณ sbn และ คุณ กวิตา_พาเพลิน ค่ะ
jaiko
กระเป๋าสวยเดี๋ยวก้อปล่อยได้ อย่าเก็บมาเป็นอารมณ์เลยนะคะ คือ การตีสภาพของแต่ละคนไม่เท่ากัน 98% คนซื้อเค้าตีว่าต้องเป๊ะกว่านี้อ่ะค่ะ

รอยดำนี่เราว่าเช็ดออกได้นะคะ ลองดูค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3