Hermes belt kit Dark blue/Chocolate ยาว100 พร้อมหัวเงิน และหัวทุบ มาให้เลือกชมครับ
โดย KMnO4
KMnO4

New Hermes belt kit ทุกเส้นกว้าง 32mm. Reversible leather strap P สี dark blue/chocolate สีใหม่ (คนขายเค้าบอกว่าแบบนั้น ผิดพลาดขออภัยครับ ^^ ) ..... เส้นนี้ยาว 100 ครับ มี 2 เส้น

รูปนี้เปิดแฟลช นะครับ เลยเห็นเป็นสีน้ำเงินชัด ปรกติจะไม่ชัดแบบนี้ครับ ...

หัวมี 2 แบบ นะครับ .....หัวขีดทอง กับขีดเงิน ขายแล้วครับ :eek:

หัวเงินทุบ + เข็มขัด 29,000 บาทครับ .....

หัวเงินเรียบ + เข็มขัด 27,500 บาทครับ .....

เข็มขัดทุกเส้นมาพร้อม กล่อง , ถาดใส่สาย , ริบบิ้น , ถุงผ้าใส่หัวเข็มขัด และถุงกระดาษ พร้อมใบเสร็จครับ

สินค้าทั้งหมดเป็นของใหม่ 100 % นะครับ ....... และรับประกันว่าเป็นของแท้แน่นอน ยินดีให้ตรวจสอบจนพอใจก่อนชำระเงิน

ลูกค้าในกรุงเทพไปส่งให้ถึงที่ ลูกค้าตจว. ส่งฟรีครับ ^^ สนใจสินค้า,ต่อรอง หรืออยากได้รูปภาพเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่ เบอร์โทร/WhatsApp/Line 08-7-904-5333 ได้ตลอด24 ชั่วโมง หรืออีเมล
piggymo@hotmail.comขอบคุณมากครับ ..... :razz:

ขอขอบคุณ Siambrandname.com สำหรับพื้นที่บอร์ดด้วยนะครับ .....:smile:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3