TM :: ลงเพิ่มค่ะ ขายโละๆ มาก่อนได้ก่อนค่า NEW Longchamp size M ของใหม่แค่ 2,500 only!!! :: KLOSET :: DISAYA :: SOMETHING BOUDOIR :: SENADA :: WILA :: H&M :: Lucien LovelessII :: RALPH LAUREN ราคาน่ารักแน่นอนจ้า
โดย Y_Yayee
Y_Yayee
_รับประกันของแท้ 100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ
_ติดต่อ 084-088-8207ติดต่อทางมือถือค่ะ ขอไม่รับ pm จ้า
_cf แล้ว cf ต่อได้
_cc ได้ แต่กรุณาแจ้งด้วย ถ้ามีเหตุผลเราก็เข้าใจ...แต่ว่าอย่าหายไปเฉยๆค่ะ
_สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ สอบถามเพิ่มเติมได้ ยินดีตอบค่ะ
_ค่าส่ง 50 บาท

NEW KLOSET Mrs.Columbus scarf เนื้อผ้า chiffon ล็อตปกติ ป้ายไม่โดนตัด ของใหม่พร้อมกล่อง
>>> 3,250 เท่าช็อป
>>> SALE ผืนละ 2,900
(มีสีน้ำเงินและน้ำตาล)

NEW SENADA Flamingo scarf ของใหม่พร้อมป้ายและถุง
>>> ขายราคาช็อป 2,400 บาท (เหลือแค่ผืนเดียวค่ะ)

NEW DISAYA เดรสเลื่อม US2 UK6
ข้างในเป็นซับใน มีมา 3 สีเลยค่ะ น่ารักมากๆ ซื้อ 1 เหมือนได้ไป 3 ตัว

>>>
4,900 >>> SALE 4,500
>>> เอาไปเลย 4,200 สุดคุ้มค่ะ

New DISAYA US4 UK8 เสื้อชีฟอง ของใหม่ป้ายห้อย
>>> 2,500

DISAYA US4 UK8 ลายหมู่ดาว
>>>
1,200

DISAYA US2 UK6 กระโปรงแต่งเลื่อมสีดำ ตัวนี้น่ารักมากมาย เก๋แต่แอบหวานเพราะประดับเป็นโบว์ด้านหน้า ด้านหลังเป็นซิปตลอดความยาวตามรูปค่ะ
>>> 2,000 >>> 1,800

NEW Something Boudoir ของใหม่ป้ายห้อย collection ล่าสุด น่ารักมาก
เสื้อชีฟอง size M ราคาป้าย 2,350 บาท
กางเกง size L ราคาป้าย 1,890 บาท
>>> ขายเป็น
set เสื้อ + กางเกง 3,800 บาท ค่ะ ใครได้ไปคุ้มมากกกก

NEW WILA กระโปรง Valiant Trooper Skirt size M ของจริงสวยมาก
จากราคาช็อป 3,590 >>> เอาไปเลย
2,500 !!!
>>> ราคาโละ 2,100 only!!!

(ขออนุญาตยืมรูปจากเว็ปของช็อปนะคะ)

New H&M US8 EUR38
ของใหม่ป้ายห้อย เสื้อลูกไม้สีขาว ด้านหลังแต่งซิปตลอดความยาว ยังไม่มีโอกาสได้ใส่

>>>
899 ราคาเท่าป้ายค่ะ

Mark & Spencer เดรสน่ารักมากค่ะ เหมาะสำหรับสาวไซส์ XS-S สภาพดีมาก
>>> ขายขำขำ
500

Blazer ร้าน My Mom Made จากสยาม สีออฟไวท์ size S ใส่ไป 1 ครั้ง

>>> 500 >>> ขายขำขำ 200 ไปเลยจ้า

dress จากสยาม สีดำสลับลูกไม้ สายเป็นลายลูกไม้
>>> 500 >>>
250

NEW Longchamp size M หูสั้น รุ่นยอดนิยม มีมา 3 ใบค่ะ ซื้อมาจาก King Power
: สีเขียว, เบจ, นำ้ตาลเข้ม (ช็อคโกแลต)
>>> ใบละ 2,500 บาท (งดต่อค่ะ)

Lucien Loveless II Case for iPhone4/4s คริสตัลครบทุกเม็ดค่ะ
>>>
1,900 จากราคาช็อป 4,490

NEW Ralph Lauren Wallet ของใหม่ Made in Italy มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ พี่ชายฝากขายเพราะใช้ไม่ทัน ขายขำๆ

>>> 1,400
>>> เอาไปเลย 1,000

NEW PIQUADRO WALLET แบรนด์เคร่่ืองหนังสัญชาติอิตาลี ของใหม่พร้องกล่องและ care card
เป็นหนังแท้ข้างในช่องใส่ธนบัตรบุหนังกลับ ใส่การ์ดได้จุใจ

>>>
3,800

ขอบคุณ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3