USED SHOE/////SALE SALE SALE//// ECLIPSE H&M ///LIKE NEW JAAA
โดย sanimsoi
sanimsoi
1. ติดต่อผ่าน pm หรือ ofamily@hotmail.com นะคะ
2. ใช้เองและของแท้ทุกชิ้นค่ะ
3. ถ้า CF แล้ว กรุณาโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ
4. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ ขอดูภาพเพิ่มเติมได้ค่ะ
5. ต่อรองราคากันก่อนได้นะคะ แม่ค้าใจดี๊ใจดี ^_^
6. เนื่องจากรองเท้าค่อนข้างหนัก ขอค่าส่ง 50 บาทนะคะ (ต่อครั้งในการสั่งซื้อ)

7.แม่ค้าใส่รองเท้าประมาณ 39-40 นะคะ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Eclipse 1500.- Size 38 สูง 4 นิ้ว ด้านหน้าสูง 1 นิ้วค่ะ
สภาพดีมากค่ะ ใส่เดินในโรงแรมไป 2 ครั้งเอง แม่ค้าซื้อมาเฉพาะกิจใส่ไปงานเลี้ยง
มีรอยนิดหน่อยตามภาพนะคะ มีกล่องให้ด้วย พร้อมถุงของมันเอง (ในกล่อง) ครบค่ะ

พื้นรองเท้า

ตำหนิที่พื้น, ด้านข้าง และด้านหลังนิดหน่อยค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
H&M 450.- Size 39
ผ้าใบข้อสูง สภาพดีมากค่ะ ใส่ไป 2-3 ครั้งเอง มีตำหนิเป็นรอยเลอะนิดหน่อยตามภาพค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
Mellisa Size 39 SOLD OUT
รองเท้ายางสไตล์ oxford สภาพดีมากค่ะ ใส่ 2-3 ครั้งเหมือนกัน
ไม่กัดเท้าค่ะ คู่นี้มีกล่องให้นะคะ

------------------------------------------------------------------------------------------
Adidas Size 39.5 SOLD OUT
ใส่น้่อยครั้งมากค่ะ มีรอยยับนิดหน่อยตามภาพค่า พื้นรองเท้ายังกิ๊กอยู่เลยค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

THANK YOU SBN KAAAAAA*
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3