™ เหลือชิ้นสุดท้าย !! มาก่อนได้ก่อนนะค้า ! USED ONCE !! Fitflop Luna Pop Flame สีส้มสวยแสบมาก! ซื้อชอปไทย อุปกรณ์ครบ 2,700.- เท่านั้น
โดย ibuilt
ibuilt

ฝากทู้ Hi-End ค่ะ

ต่อราคาไม่ต้องอาย !! BRAND NEW Mui Mui Long wallet หนังนุ่มมาก!! .. USED LIKE NEW > NINA RICCI HEELS สวย สง่า คลาสสิค !!

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2456641

=============

CONTACT

E-MAIL : fabulous52@gmail.com
TEL : 082-011-4461 OR PM

=======================================================

USED FITFLOP LUNA POP FLAME Size US7 (EU 38 )

ซื้อจากชอปไทย ใส่เพียงครั้งเดียว เดินจากที่จอดรถ เข้าห้างค่ะ ไม่เ่กิน 6 ชม. ค่ะ
สภาพ 99% ค่ะ สติ๊กเกอร์พื้นรองเท้าเอาออกแล้วนะคะ แต่ตรงข้างในยังไม่แกะค่ะ
ซื้อมา 3,490 บาท ราคาเต็มเลยค่ะ ไม่ได้ซื้อตอนลดราคาค่ะ
สีตัวจริงสดมากค่ะ ใส่ไปเดินไหนมีแต่คนมองค่ะ สีออกส้มๆแดงๆค่ะ (:

อุปกรณ์มีกล่อง กระดาษดันทรงรองเท้าค่ะ ชิ้นนี้ขอค่าส่ง 50 บาท (ลงทะเบียน) เพราะกล่องหนักค่ะ

ขายที่
2,700 บาทเท่านั้นค้า

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3