รับ PRE-ORDER DISAYA / SRETSIS / VICKTEERUT / KLOSET / และอื่นๆ ราคาป้าย EMS FREE ทุกรายการจ้า
โดย boo_sbn
boo_sbn
ติดต่อแม่ค้าทาง 084-681-9224 นะคะ (WHATSAPP/โทรได้ 24ชมค่ะ)
สามารถโทรมาคุย สั่งจอง ปรึกษา สอบถาม ได้ค่ะ
แม่ค้าคุยเก่งและใจดีมากๆๆของที่ซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณี นะคะ
กรุณาตัดสินใจก่อนซื้อสินค้าค่ะไม่มีของปลอมแน่นอน สินค้าทุกชิ้นสั่งตรงจากชอปนะคะ
EMS FREE ทุกรายการสินค้าค่ะ
INSTAGRAM : BOOBOO_SHOP

NEW ARRIVAL !!!
KNITTING TOP available in 3 color ka only 5550 baht

DISAYA CARDIGAN available in pink and blue only 6950 ka

DISAYA BAG มี สองสีค่ะ ดำ และ ชมพู อย่างละใบ นะคะ
only 7800/8200 ถูกกว่าชอปค่ะ ส่งฟรี ems!

dress ลายเค้กสีเบจ only 6950 ka XS/S/M/L/XL มีแค่อย่างละตัวนะคะ
สีฟ้าตาม lookbook มี uk12 ตัวสุดท้ายค่ะ

dress หงส์ หายากมากๆๆๆๆไม่เข้า shop นะคะ สีตาม lookbook size M/XS 18500 >> 17900 เท่านั้นค่ะ มีตัวสุดท้ายสีอีกสีนึง น่ารักไม่แพ้เลยค่ะ มี XS/S/M/L/XL นะคะ

SUPER RARE (สินค้าฝากขายนะคะ) ลายขาวฟ้า ไม่มีเข้าชอปค่ะ หายากมากๆ โดยเฉพาะ "size XS" >> 9950 >>> only 9150 !!! ค่ะ

SHIRT size S+skirt ลายเค้ก size XS >> หมดตั้งแต่สองวันแรกนะคะ 12000>>11000 : D

DRESS แขนกุด ลายเค้ก และ ลายถ้วย น่ารักมากๆค่ะ 11000 เท่านั้นจ้า

DRESS BUNNY
(น่ารักสุดๆๆๆ !!)สีชมพูมี size XS/S/M/L อย่างละตัวค่ะตัวละแค่ 7950 เท่านั้น ราคานี้ ส่งให้ฟรีด้วยนะคะ

เด รสลายหงส์ ตัวนี้แนะนำมากๆนะคะ !! มีสี่สีค่ะ ครีม ชมพู ฟ้า และ น้ำเงินเข้มครีมเหลือ S/M/Lชมพูเหลือ S/M/Lแค่ >> 8250 บาทเท่านั้นค่ะ ส่งฟรี EMS !!

Foxy color
block tartan shirt (ขวา) เสื้อเชิร์ตลายหมาจิ้งจอกสุดน่ารัก มี สีครีม และ สีเข้ม ค่ะ >> only 6250 บาทค่ะ (xs/s/m/l) อย่างละตัวค่ะColor bloc tartan shift dress with kissing duck embroidered(ซ้าย)เพิ่งเข้าชอปวันนี้นะคะ ตอนนี้มีครบ ทุกไซส์อย่างละตัวเท่านั้นค่ะ>> 8250บาทเท่านั้น มีสองสีค่ะ เข้มกับอ่อน>> แนะนำนะคะตัวนี้ ใส่ออกมา น่ารัก และ หุ่นดีค่ะ (เข้ารูป)

SUPER RARE (สินค้าฝากขายนะคะ) ลายขาวฟ้า ไม่มีเข้าชอปค่ะ หายากมากๆ โดยเฉพาะ "size XS" >> 11,500 ค่ะ

Layered top cake stack print jersey body con dress
>>ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ >> เหลือ XS/L อย่างละตัวนะคะ>> 8550 เท่านั้นค่ะ

color bloc tartan collar bib dress with lovely swan
ตัวนี้น่ารักสุดๆ ค่ะ คุณออม เจ้าของและดีไซน์เนอร์ยังใส่ไปงานเลยนะคะมีสองสีค่ะ ครีม และ น้ำเงิน >> 8750 เท่านั้นค่ะ

Fancy bow color block playsuit with kissing birds crochet embroidered
ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ มีสองสี สีเข้มกับสีอ่อนสามารถใส่กับเสื้อเชิร์ต หรือ ใส่เป็นเอี๊ยมเฉยๆก้ได้ค่ะ>> price only 8250 บาท (มีไซส์ละตัวค่ะ)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3