28/10/12 // ขนมาโละอีกแล้ว สนใจตัวไหนชิ้นไหนเอาไปเลย แฟน Aristotle Rose Bag ห้ามพลาด มีของ limited มาขายจ้า, H&M, Topshop, Kloset ชิ้นในตำนาน ตอนนั้นหากันแทบตายขายกันเป็นหมื่น วันนี้ 4,xxx เท่านั้นค่ะ, Zara, Espada, Longchamp, Senada, Jaspal and
โดย Bag_stop
Bag_stop
PM or EMAIL: chichamilk@hotmail.com

ค่าจัดส่ง EMS 50, (รองเท้า,กระเป๋า) 100 บาท
ขอรูปเพิ่มเติมได้เต็มที่
ขออนุญาตให้สิทธิลูกค้าท่านที่ไม่ต่อรองราคา และพร้อมโอนก่อนตามลำดับ

ของที่ราคาไม่ถึงพัน แม่ค้าขอร้องว่าอย่าต่อเลยนะคะ เพราะตั้งไว้ถูกมากๆแล้วค่า ขาดทุนจนไม่รู้จะว่ายังงัยแล้ว T_T

ขอประจานและ Blacklist [SIZE=7]พวก CF แล้วหาย Login ดังต่อไปนี้

dardy, 0811670520, cherry, Sweet and Sweet,Dekcare, BrownieZ, kellie, k.pinkate@hotmail.com, ratchadabla2009@hotmail.com, 0865477780

โซนตามหา

Senada Cardigan size s or m ได้หมดค่ะ ใครมีตัวนี้เสนอมาได้เลย สู้ราคา

Senada ชุดนี้ทั้งชุดเลยค่ะ สู้ราคาเช่นกัน

Kloset Cardigan size S or M ได้หมด

Kloset Dust Dress Pink size M

เริ่มขายกันเลย

Used Once As new Topshop Scallop Tank size UK6 >> 600

แบบเดียวกับที่คุณเจนี่ ใส่เลยค่ะ

Used Once As New Kloset Stained Glass Skirt size M >> 4,390

ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆสำหรับตัวนี้ กระโปรงในตำนาน เมื่อก่อนขายกัน 10,000 up นะคะ

New Aristotle Rose Bag Chain No.2 >> 1,650 (ราคาชอป)

ของใหม่มาพร้อมถุงผ้าจาก Aristotle ค่ะ อุตส่าห์ไปแย่งมากะเค้า ยังไม่ได้ใช้เลย

Used Once As New Zara Bodycon size S >> 400

ตัวนี้ยืดหยุ่นได้เยอะค่ะ

New With Tag Topshop Long Sleeve White Drape Front Blouse size uk8>>2,490

ขออนุญาตยืมรูปประกอบนะคะ

New Kloset Pink Look Wild พร้อมถุงผ้า 1,500

เปนลอตปกติ ไม่ได้ตัดป้ายนะคะ ไม่มีตำหนิใดๆค่า

New with tag Espada Suit size 2 >> 1,000 (ราคาชอป 2,100)

กระดุมด้านในเสื้อหลุดไป 1 เม็ด แต่มีกระดุมสำรองที่แนบมากับเสื้อให้ค่ะ

กระดุมสำรองที่บอกค่ะ

Used Kloset เสื้อ ขนมชั้น size S (คนไซส์ s-m ใส่ได้ค่ะ) (classic item) 2,100 (ซื้อมาราคาชอป 4,850)

New with tag H&M Skirt Fashion Against AIDS size EU36 (UK10) >> 1,400

ขอยืมรูปประกอบจาก google ค่ะ

New Zara Cream Skirt size XS 890
ป้ายกระดาษหลุด แต่สายห้อยป้ายยังอยู่ค่ะ

ขออนุญาตยืมรูปจาก lookbook zara ประกอบนะคะ แบบเดียวกันเลยแต่คนละสีค่ะ สีเราสวยกว่า ;)

New Show Room Jacket Freesize>>1,000 (พรีมาเกือบสองพัน)

ตอนนี้ jacket ทรงนี้กำลังมาเลยค่ะ

Used Once as New Sleeping Pills Dress Freesize 900

ขออนุญาตยืมรูปคุณขวัญ เจ้าของแบรนด์ Sleeping Pills ด้วยนะคะ

Used Reiss Dress size UK81,000

แบรนด์นี้แบรนด์ดังจากอังกฤษเลยนะคะ เสื้อผ้าแบรนด์นี้เกิน 100 ปอนด์แทบทุกตัวค่ะ

Used Style Nanda Shirt Freesize 350 (พรีมาพันกว่า)

ขออนุญาตยืมรูปจาก web style nanda ประกอบค่ะ

New Longchamp Cabas (orange) สีเปรี้ยว จี๊ดมากๆ 2,400

New Topshop Spring Meadow Red Floral Ruffle Dress size UK10 Petite >> 2,600

ตัวนี้ที่ชอป sold out หมดแล้วนะคะ เพราะคุณพลอยชวพร Style Advisor ประจำแบรนด์ก้ใส่ค่ะ

Used Once Flynow สภาพเหมือนของใหม่ ทุกไซส์ใส่ได้ค่ะ 800

Used Once Like New Greyhound Jeans size 26 >>1,800

ใส่ไปแค่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ค่ะ

สินค้าฝากขาย Used Ggub Blossom Bag (beige) >> 4,300

New ISSGL T-Shirt Free Size >> 450

แบรนด์เดียวกับที่คุณเต้ยใส่ในละคร 3 หนุ่มเนื้อทองค่ะ ลายพี่เสือใส่แว่น (ตัดหน้าโหดๆด้วยการทาปากแดง 555)ตอนนี้กำลังอินมากมาย

Used in Very Good Conditions Cheap Monday size 27 >> 1,600

ตัวนี้ตั้งแต่ซื้อมาใส่ไปแค่สองครั้ง ซื้อเองจากชอป Pronto 3,000 กล่องยังอยู่ครบค่ะ

ตัวเดียวกับที่นางแบบ Cheap Monday ใส่ค่ะ

Used in Good Condition Zara Skirt size S >> 450

ตัวนี้ซื้อมาเกือบ ค่ะ มีโอกาสใส่ไปครั้งเดียว นอกนั้นเก็บยาว เพราะที่ทำงานส่วนใหญ่แต่งเสื้อยืดกางเกงยีนส์ พอใส่ตัวนี้ไปคนชอบแซวว่ามีประชุมหรอ แม่ค้าเสียเซลฟ์ T_T เลยขอปล่อยต่อให้คนที่ได้ใช้ดีกว่าทรงเก๋มากๆ ดูเกาหลีสุดๆ แม่ค้าชอบบบบบบบ

>> Used Once Topshop Navy Blazer ผ้าลูกฟูก size UK8 1,800

ใส่แล้วได้อารมณ์ working women สวยๆ เริ่ดๆ ประมาณนี้ค่ะ

New Korea Leopard Collar Dress Freesize >> 500

เป็นของใหม่นะคะ แต่พับอยู่ในถุง ในรูปเลยดูยับไปนิดค่ะ

ขออนุญาตยืมรูปประกอบค่ะ

>> 500 >> Used Skirt free size จากแบรนด์ในเครือ Urban Outfitters 300

ตัวเดียวกับที่ Hilary Duff ใส่เป๊ะๆเลยค่า

>>1,000Used สภาพดี Charles & Keith Shoe size 36 comes with its box>> TODAY 500

สภาพยังสวยอยู่เลยค่า มีตำหนิบ้างเล็กน้อยตามการใช้งาน แต่พอใส่ขึ้นมาก้มองไม่เหนจ้า

ขออนุญาตฝาก link ห้อง Hi-Ends ไว้ด้วยนะคะLV, Paul Smith Swirl, Chloe, Bottega, Gucci, Miu Miu, Burberry, Cutler and Gloss and many items

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2304642

Many thxs to SBN
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3