Guy Laroche Wallet 2 ใบสุดท้ายแล้วววววว
โดย CoolSell
CoolSell
ขอขายกระเป๋าตังหน่อยครับ เหลือสองใบสุดท้ายแล้ว จากทั้งหมด 10 ใบ ได้ไปพบเนื้อคู่ของมันแล้วครับ
ตอนนี้เหลือ 2 ใบเท่านั้น ราคาถูกกว่าห้างมากมาย

1.Guy laroche สีน้ำตาล ดูเรียบ หรูกันไป ของแท้แน่นอน ลูกค้าซื้อไปใช่เยอะมากแล้วครับ
แบรนด์นี้ขึ้นห้าง 1200 ขอขายที่ 740 รวมค่าส่ง EMS ถึงมือท่านแน่นอน
2.สีเขียวของผู้หญิง Guy Laroche เช่นกัน แต่ใบค่อนข้างจะเล็กกว่าใบแรก
ราคาเต็ม 990 บาท ขอขายที่ 680 บาท รวมส่ง EMS

สำหรับขนาด เปรียบเทียบได้จากแบงค์ที่ใส่ไว้มนรูปได้เลยครับ

Guy Laroche สีน้ำตาลลายทาง ขาย 740 ห้างขาย 1200 บาท

Guy Laroche สีเขียว ผู้หญิงงง สวย น่ารักครับบบบบ ขาย 680 ห้างขาย 990 บาท

CoolSell
มาซื้ออออกันเร็วครับๆๆๆๆๆๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3