Collar by Irisa: ปกเสื้อสําหรับสาวหวาน Collection No. 1
โดย SSSweetenedgirLLL
SSSweetenedgirLLL

สวัสดีค่ะ
ขอเเนะนําร้านใหม่ชื่อ Irisa ที่ออกเเบบเเละผลิตสินค้าเอง คุณภาพเยี่ยมราคาเอื้อมถึงมาฝากเพื่อนๆไว้ในอ้อมใจค่ะ
ที่ร้านเน้นออกเเบบสินค้าเเนว Vintage Pastel เเละเน้น ผ้าพันคอ [Scarves]
เครื่องประดับเช่น เเหวน [Rings]
ปกเสื้อ [Detachable Collars]
เเละเคสไอโฟนค่ะ [Case Iphone4/4s] ค่ะ

รับรองว่าไ่ม่ซ้ำใคร เเละคุณภาพเเบบห้างสรรพสินค้าเลยค่ะ
สินค้าออกเป็น Collection ค่ะ
ผ้าพันคอเราออกเเบบเน้นมีเรื่องราวซ่อนอยู่บนผืนผ้า ไม่ใช่เเค่งานกราฟฟิค เเต่เป็นเรื่องราวเเบบฉบับเฉพาะ Irisa เลยค่ะ เเละเคสไอโฟน เเหวนก็ออกมาตามเนื้อเรื่องเหล่านั้นค่ะ
รับรองงานคุณภาพ ราคาเอื้อมถึงเเน่นอนค่ะ
ใครสนใจติดต่อ [email]irisa@irisacollection.com[/email]

Beneath the Rainbows Scarf>>Blue Sea [Soft Chiffon] 1,450 Baht

Beneath the Rainbows Scarf>>Dark Ocean [Soft Chiffon] 1,450 Baht

Back into Vintage >>Less than Tomorrow [Soft Chiffon] 1,450 Baht

Back into Vintage >> More than Yesterday [Soft Chiffon] 1,450 Baht

Hard Case for Iphone4/4s ลายเดียวกับคอลเลคชั่นผ้าพันคอเลยนะคะ^^ >> 850 Baht

The Mermaid ring : Beneath the Rainbows วงนางเงือก 650 บาท
The Ship ring : Beneath the Rainbows วงเรือ 750 บาท เท่าีนั้น

รวมส่งเรียบร้อยเเล้ว
ขนาด 52 mm หรือ ไซส์ 6 ค่ะ

ใครสนใจส่งอีเมลมาที่ [email]irisa@irisacollection.com[/email] ค่ะ
ใครสนใจ Size ไหน พรีออเดอร์ได้เลยค่ะ
มาดูภาพกัน

Hand Made Collar >> 500 Baht

หากเพื่อนๆสนใจเเวะเข้าไปดูภาพอีกมายที่ หรือกด Like เพื่อติดตามข่าวสาร Collection ใหม่ๆค่ะ
Facebook
Irisa' Shop

ขอขอบคุณพื้นที่ดีีดีของ Siambrandname มากค่ะ

Beneath the Rainbows
Beneath the Rainbows
Updated kaaaa.
See you at Facebook kaaa
Updated kaaaaa
see you at Facebook
Update kaaaaa
First Collection
MayJirutta

[SIZE="5"]ขอแบนแอคเคานี้ถาวร เนื่องจากพยายามใช้ช่องว่างของระบบเพื่อหาผลประโยชน์ใส่ตน
โดยไม่ได้คำนึงถึงกฎของชุมชนที่สมาชิกที่อาศัยอยู่ก่อนได้สร้างกฎขึ้นมาเพื่อให้เราอาศัยอยู่ร่วมกัน
อย่างเท่าเทียม และไม่เบียดเบียน คนอื่น
สมาชิกท่านใด พบเห็นพฤติกรรมเช่นนี้ แจ้งเว็บมาสเตอร์ได้ทันที่

เพราะทางเราถือว่าพฤติกรรมเช่้นนี้คือ "พฤติกรรมที่ไม่สามารถ อาศัย หรือ อยู่ร่วมกับผู้อื่นได้"

หมายเหตุ พฤติกรรมที่ว่าไม่ใช่การขายของปลอม
แต่หมายถึง การพยายาม หาช่องว่างของระบบ เพื่อหาประโยชน์ใส่ตน โดยไม่คำนึงถึงกฎ ที่ผู้ อาศัย อยู่ ก่อน ได้ ร่วมกัน สร้างขึ้นมา

พบเห็นพฤติกรรมที่เข้าข่ายนี้แจ้งได้ในกระทู้กรณีตัวอย่าง พบเห็นกระทู้ใด ที่ผู้โพสกระทู้ เป็นภัยต่อการอยู่ร่วมกัน แจ้งได้ที่กระทู้นี้

เราจึงแบนแอคเคานี้อย่างถาวร
SBN Webmaster

Update New Collection ka
Update new collection of the RINGS!!!
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3