ลดแค่3วันเท่านั้น......>.<.....Hermes Jypsiere28 Clemence Orange Free! HERMES Scraf ,Chanel Reissue 227 Black with Gold Chain,LV Alma BB, LV Judee multicolr white ,Mui mui Bow mini,Prada Earing..............
โดย porkha
porkha
**สนใจโทร/what app 081-5958422 **

-นัดรับตามสถานีรถไฟฟ้า สยาม-อุดมสุข หรือส่งฟรี EMS ค่ะ ขออนุญาติขายให้กับคนพร้อมโอนก่อนค่ะ

-ไม่ขอคุยกับคนต่อราคาโหดๆ แล้วต่อเล่นๆ แล้วไม่เอาค่ะ ไม่ได้เป็นแม่ค้าค่ะ ขายเพราะได้ใบใหม่และขายตามสภาพค่ะ

**((ปล.ทุกชิ้นของแท้ล้าน% ค่ะ มีคนสนใจติดต่อเข้ามาเย่อะ แต่ประเภทที่บอกว่าเหมาสองหรือสามชิ้นขอลดเป็นหมื่น แบบนี้ไม่ไหวน่ะค่ะ ราคาที่ตั้งขายไม่แพงแล้วค่ะ
ของแบรนด์ Hi End น่ะค่ะ ไม่ใช่ของตามท้องตลาดขายส่ง ขอความกรุณาคนที่สนใจแต่คิดที่จะต่อราคามหาโหดอย่าติดต่อเข้ามาเลยค่ะ ขอร้อง))**

Hermes Jypsiere28 Clemence สีส้มสวยหายาก Stamp N สภาพสวย ไม่มีตำหนิ สติ๊กเกอร์ติดอะไหล่ยังไม่ได้แกะออก
ราคานี้ประหยัดกว่าของใหม่เป็นหมื่น อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้าล็กและใหญ่ 219,000

***แถมผ้าพันคอ Hermes ผืนใหญ่สุด สภาพสวยไม่มีขาดไม่มีรุ่ย(ราคาผืนนี้ก็หมื่นกว่าบาทแล้วค่ะ)

รูปเราเองค่ะ ตอนสะพายค่ะ

แถมผืนนี้นะค่ะ

Chanel Reissue 227 Age Calf skin Black with Gold Chain Holo 13xxxxxxx สภาพให้95% ค่ะ สวยไร้ตำหนิ อะไหล่ทองวิ๊งไม่ลอก ตั้งเป็นทรงสวย สะอาดทั้งข้างนอกและข้างใน ราคาพรีตอนนี้แสนหกหมื่นแล้วค่ะ ชอปไทยแตะสองแสนแล้ว ซื้อใบนี้ประหยัดไปหลายหมื่นเลยนะค่ะ อุปกรณ์ Care Book , Card Hologram, กล่อง, ดอกคามิเรีย, ถุงผ้า, ริบบิ้น 110,000

รูปเราเองค่ะ ตอนสะพายค่ะ

Alma BB สี rouge Fauviste แดงอมม่วง สภาพดีมาก ไม่มีรอยขีดข่วนใดๆทั้งสิ้นเพราะเคลือบน้ำยาสำหรับ patient leather ตลอด อะไหล่ยังทอง มีรอยขนแมวบางๆนิดหน่อยตามแม่กุญแจ สะอาดทั้งนอกทั้งใน ซื้อจากชอปปี10 อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า การ์ด แคร์บุค กล่อง ขาย 35,900

LV Judee multicolor white pm ขนาด 33x22x10 ซม. ใบนี้ได้มาจากชอปฮ่องกงปลายปี 09 ซื้อมาห้าหมื่นกว่า ใช้ออกงานไม่กี่ครั้ง คาวไฮน์เข้มขึ้น1สเตป ไม่มีรอยเปื้อนและหยดน้ำ
ใดๆทั้งสิ้น ลายไม่ลอก หนังยังขาวไม่เหลือง อะไหล่ทองไม่ลอก แต่ตรงหูจับคล้ำลงเล็กน้อย อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ SOLD

LV Venis จำชื่อรุ่นไม่ได้ค่ะ สภาพสวย หนังแก้วไม่เปื้อนไม่ดูดสี คาวไฮน์เข้มขึ้น1สเตป ไม่มีรอยเปื้อนและหยดน้ำ ซื้อจากชอปปี10 อุปกรณ์ มีถุงผ้า strap
ให้ค่ะ 24,000 <>

Miu Miu Bow mini สี amaranto น้ำตาลอมแดง ซื้อมาจากอิตาลีปี10 ใบนี้ใช้ลุยๆค่ะ ซิปซีดแล้ว แต่อะไหล่ส่วนอื่นยังทอง สีหนังเฟดบ้างตามรูปแต่ไม่น่าเกลียด หนังยังนิ่มสวยเป็นทรงไม่มีส่วนไหนขาด ข้างในสะอาดไม่มีรอยเปื้อน อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า สาย ของใหม่3หมื่นกว่าแล้ว เอาไปเลยขำๆ SOLD

PRADA Earing สภาพสวย95% มีรอยนิดหน่อยตามขอบดอก แต่เห็นไม่ชัด อุปกรณ์ กล่อง ถุงกระดาษ 18,500--->วันนี้ลดเหลือ 17,900 <>

THANKS SBN KA
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3