Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach Coach
โดย SoCoach
SoCoach
พร้อมส่ง!!! ลดเพิ่มใบละ 500 บาท Free EMS

มีลงเพิ่มเข้าไปดูใน Facebook ได้ค่ะ

A

Coach 100% Authentic EMS Free!! นัดรับของได้
หากพบว่าเป็นของปลอม (ตรวจสอบจาก sbn หรือ shop) ยินดีคืนเงิน 100% (ซึ่งเป็นไปไม่ได้ค่ะ)

วิธีการสั่งซื้อ
1. CF ทาง PM หรือ Email หรือ โทรศัพท์ หรือ facebook ก็ได้ค่ะ search : Socoach Ja จะทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ค่ะ โทรกลับทุกสาย
2. โอนเงินภายใน 2 วัน หลัง CF ถ้าติดปัญหาอะไร บอกได้ค่ะ หลัง 2 วัน ไม่โอนเงิน หากมีท่านอื่น CF จะให้สิทธิ์ท่านที่ 2 ค่ะ
3. โอนเิงินวันนี้ส่งให้พรุ่งนี้เลยค่ะ เว้นแต่ไปรษณีย์จะปิด ส่ง EMS ให้ฟรีค่ะ นัดรับของได้ค่ะ
4. สินค้า pre-order โอน 30% ค่ะ ถ้าของมาถึงค่อยโอนที่เหลือ

สนใจสินค้าสอบถามได้ค้าาาแม่ค้าใจดีค่ะ
ติดต่อ PM หรือ Email : socoach@hotmail.com หรือ 081-9482881
หรือ พูดคุยกันได้ที่ Facebook :search "Socoach Ja"

Facebook : [SIZE=7]SoCoach Ja
FanPage กด [SIZE=7]Like
เลยจ้าา
Facebook [SIZE=7]add friend
ได้เลยจ้าา

หรือเข้ามาดู สินค้าพร้อมส่ง ในห้องซื้อ-ขาย ตาม LINK เลยจ้าาา

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2135560
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3