ฝากดู Balen หน่อยค่ะว่า OK หรือป่าว
โดย jennyjaja
jennyjaja
ทำไมสีจริงกับถ่ายรูปออกมามันช่างแตกต่างกันมากมาย สีจริงดูขรึมมากกก

DenMark
แท้ครับ อันนี้สี mahogana ปี 07 fall winter สีจริงเข้มกว่าในรูปครับ ออกน้ำตาลแดงแบบเข้มมากๆ ครับ

บาลองถ่ายให้สีเหมือนจริงยากมากครับ ยิ่งใช้แฟลชแบบในรูปสีจะเพี้ยนคัรบ :D
jennyjaja
ขอบคุณ คุณ DenMark มากค่า
cocoa
แท้จ้า

สีนี้มีหลายชื่อมากค่ะ mogano / mahogano / mahogany cinnamon / cinnamon
Oldie_Pang
โอเค๊...โอเค มั่กมากจ้า 8)
okane_kenki
I think same everybody......
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3