TM: used chanel , LV ,Ferragamo, YSL มี4ใบถูกๆค่าาา
โดย tobeearts
tobeearts
[SIZE=7]ทุกชิ้นเป็นของแท้1000000% สามารถเข้า catch fake ได้โดยที่ไม่ต้องขออนุญาติ หากพบว่าเป็นของปลอมยินดีจ่ายเงิน 100เท่าซึ่งก้อไม่สามารถเป็นไปได้ค่ะ หากท่านลูกค้าสนใจสามารถโทรมาสอบถามได้ที่ 0876788777 ไม่สะดวกตอบpm นะค่ะสามารถขอรูปเพิ่มเตืมได้ค่ะหรือ email: [email]Tobeearts@hotmail.com[/email]

chanel ไม่ทราบชื่อรุ่น ได้มาจากคนในนี้เหมือนกันค่ะอุปกรณ์มีกล่อง ไม่มีการ์ดนะคะ ของแท้รับประกันคะ ไปเชคกะตัวเจ้าของมาเหมือนกันเค้าที่ซื้อที่ คิงเพาเวอร์ ค่ะ สภาพดีไม่ได้ใช้เหมือนกันค่ะ รอยปากกามีตั้งแต่เจ้าของเดิม มุมไม่ลอกไม่ถลอกค่ะ ประมาน 85%ขอส่งที่ 25000-

YSL Gaucho หูจับเป็นเขากวางค่ะซื้อมาไม่ได้ใช้เลยค่ะสภาพ90 แต่สีผ้ากระเป๋ามีรอยตั้งแต่ซื้อค่ะ เอา ไปเลยที่ 6800-

LV Damier ใหม่มากกกกสภาพตามรูปไม่ต้องบรรยายค่ะอยากถือเป็นคลัชก้อเอาสายเก็บเรียบหรูอได้หมดน่ารักมาก เอาไปเลย 10500-

ferragamo สีขาวอันนี้สภาพ 80 ค่ะ ถือไปงานก้อโอสวยสุดๆเรียบๆ ดูหรูมีสไตล์ ขายขำๆเอาไปที่ 5500- ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3