รบกวนเช็ด เข็มขัด DIOR HOMME ให้หน่อยคับ
โดย than_aong
than_aong

ทำไมไม่มี ที่ตีว่า made in italy ใน DIOR

เส้นนี้ได้ผ่านกาญตัดสายมาแล้วนะคับ หรือว่า ที่ตีว่า made in italy จะหายไปตอนตัดสายแล้วคับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคับ

ขอบคุณมากนะคับ

ฝากกระเป๋า louis vuitton belt bag อีกใบนะคับ

Pirates
เข็มขัดไม่แน่ใจครับ

แต่กระเป๋า LOUIS น่าจะปลอมครับ
Shinea06060
dior ปลอมคับ จากรูป รอยตัดตรงหนังก็ดูเรียบร้อย โค้งมนดีครับ ไม่เหมือนตัดมา และอีกอย่าง ปกติ คำว่า Dior จะอยู่ตรงหัวเข็มขัดอยู่แล้วครับ แล้วก็ไม่ได้ปั้มตัวเงิน แต่จะปั้มเป็นร่องลงไปในสายครับ แล้วตรงตัวปั้ม ซี่รี่นัมเบอ ไซส์ MADE IN ITALY เนี่ย มันจะอยู่ตรงกลางเส้นครับ ตัดยังไง มันก็ไม่น่าจะหายไปครับ รอยเย็บที่หัวของแท้ก็ไม่ใช่แบบนี้ครับ

ปล.เข็มขัดมีหลายรุ่นบางรุ่นก็ปั้มเงินครับ ขอแก้ไข
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3