*****special condition***** BALENCIAGA Weekender ((43500)) , CHLOE Myrte chocolate 2119 ((6400)) , Pleats please by ISSEY MIYAKE bilbao bag ((11000))!!!!!!!
โดย pe
pe

*ขอขายให้กับคนที่ ตกลงซื้อใน ราคาขายที่ตั้งไว้และพร้อมโอนก่อนคะ

*ในกรณีแบ่งจ่าย pm มาคุยกันก่อนได้คะ ว่าสะดวกแบ่งชำระยังไง
คราวก่อนให้ ชำระก่อน 70% อีก1งวดหลังจากเงินเดือนออกคะ^^

*ถ้าเกิดเปลี่ยนใจ ก็บอกกันตรงๆได้คะ อย่าหายไปเลยนะคะ

Balenciaga Weekender black ปี07 ค่ะ เพิ่งซื้อมาประมาน2เดือนที่แล้วไม่มีตำหนิ หนังมัน แตกทั่วใบ เป็นหนังแพะค่ะ สภาพ 99.98% ใหม่มากๆ Pre order มาไม่มีกระจกและสายสำรองมาแต่แรกนะคะ ไม่ได้ทำหายคะ 46000 คะ หนังสวยมากกกกคะใบนี้
เข้ามาลองต่อราคาก่อนได้ค่ะ ถ้าให้ได้ให้ค้า สนใจpmหรือโทมาคุยกันก่อนได้ค้า 0863326910

ราคาสำหรับวันนี้ 43500 ค่ะ

IsseyMiyake
ใบนี้pre-order มาน่าสงสารมาก เจ้าของไม่มารับคะ เสียค่าส่งภายในและนอกประเทศ +โดนภาษี ฃ
อวมเหมือนกันคะ ราคาเลยลดไม่ได้มากนะคะ สีแดง 11000((shop 14000)) ลายจุด sold ka

ขอตามหา Mcqueen Flapper Messenger ด้วยค่ะ

ขอราคาน่ารักน่าเลิบนะค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆSBNค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3