("c/-}♥{-''\✿) * S R E T S I S ,, ตัวหายากแบบ Kathy Perry กับคุณชมพู่ ,, ของมาเพิ่มแล้ว!!! ใครกำลังหาที่ปิดจุกกันฝุ่น Plugy ของ iPhone น่ารักๆ งาน swarovski มีทั้ง Cupcake แมว กระต่าย แพนด้า แอปเปิ้ล หัวใจ เข้ากะเคส LUCIEN สุด มากี่รอบหมดทุกรอบ
โดย paint
paint

ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

CF แล้ว CC ได้ แต่รบกวนแจ้งด้วยจ้า

สนใจสอบถามเพิ่มเติมที่ pm ค่ะ ต่อรองได้นะคะ ^^

ราคาคุยกันได้นะค้า วันนี้ขอคนพร้อมโอนนะคะ พอดีต้องใช้เงินด่วนค่า

******* หมายเหตุ!!!!!!! *******
สินค้านี้เป็นสินค้าที่สั่งจากที่ลูกค้าออเดอร์นะคะ ไม่ได้สั่งมาก่อน
เพราะฉะนั้นการ CF คือการเอาสินค้าแน่นอน เพราะหากสั่งมาแล้วไม่รับผิดชอบ
เราขอ Blacklist และเเจ้งรายชื่อบนหน้ากระทู้เลยนะคะ เนื่องจากสินค้ามีต้นทุนที่สูงมากเพราะนำเข้ามาค่ะ
ไม่ได้โหดแต่อยากให้มีความรับผิดชอบจ้า

รูปถ่ายจากสินค้าจริงนะคะ งาน swarovski ค่ะ ไม่โหลแน่นอนรับรอง สนใจสอบถามได้ค่ะ
เอามากี่รอบไม่เคยเหลือ สั่งตามออเดอร์นะค้า ใครไม่ได้ออเดอร์บางทีไม่มีของให้น้า
ราคาตามนี้เลยค่ะ ใครซื้อ 3 อันขึ้นไปหรือเยอะกว่านี้ราคาลดได้นะคะ

ของมาแล้วเตรียมแพ๊คส่งวันจันทร์นะคะ เนื่องจากออเดอร์เยอะมากทำให้ของขาดตลาดจะสั่งรีบสั่งนะคะ
ถ้าของไม่มีจะโอนเงินคืนให้ค่า รอของอย่างช้าประมาณ 1 อาทิตย์ค่ะ

ขนๆมาใหม่ 650 นะคะ

ดอกไม้อันนี้ก้อมาใหม่ 650 บาทสั่งได้เลยจ้า

SRS dress sz.4 5900 บาท น่ารักที่สุดใส่แล้วขาวๆ หายากนะคะ

RARE!! SRS แบบ Kathy Perry ใส่เลยน้า sz.4 only 6900 baht ยับเพราะเก็บจ้า ใหม่มากกก

New!! On Cloud Nine dress sz.4 11200 baht น่ารักมว่ากกกก

Topshop แบบแพนเค้ก 3000 บาทค่ะ ขายเป็นเซ็ทนะคะ

Disaya Smiley Earrings 2500 บาท น่ารักที่สุด

DISAYA ลายหมู่ดาว สวยมากๆใหม่มากค่ะ sz.4 ไม่เคยใส่เลย 2900 ไปเลยค่ะ

Disaya Smiley Earrings 2500 บาท น่ารักที่สุด

Dress ปักลายสวยมาก free size ค่ะ 800 บาท ของใหม่ค่ะ

New! Topshop กางเกงเอวสูง sz.s 2900 baht

Dress Jaspal sz.s แต่สาวไซส์ M ใส่ได้ชัวจ้า เพราะเราไซส์ M ค่า น่ารักมาก ขายแค่ 1200 จ้ะ ป้าย 2xxx

SOLD Zone

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3