ลงเพิ่ม ลดราคา สาวหวานห้ามพลาดค่ะ กระโปรง LYN AROUND ใหม่ชนช๊อปถูกสุดๆ, Zara ,MNG,FQ&L, ผ้าพันคอ KLOSET ถูกมากกกก
โดย zuzu
zuzu
[SIZE="5"]กติกานิดนึง
1.CF แล้วกรุณาโอนภายใน 2 วัน ติดขัดแจ้งได้ค่ะ
2. CF ทาง 087-2-333-111 และ [email]taresuchan@hotmail.com[/email] เท่านั้นนะค๊า สะดวกทางโทรศัพท์สุดค่ะ ทางอื่นจะตอบช้าหน่อยนะคะ
3.แม่ค้ามีบัญชีของ KBANK และ SCB สาขาในกทม.ค่ะ
4.ขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท และEMS 50 บาทค่ะ (ส่งของหลังจากแจ้งโอนไม่เกิน 2 วัน)
5.ไม่รับเปลี่ยนและคืนสินค้าค่ะ

1.KLOSET bookbank dark pixel ของใหม่ ขายแล้วค่ะ

2.กระเป๋า Paul's boutique Betty สีแดง น่ารักมากๆค่ะ ในเว็บนางแบบถือสีนี้เลยค่ะ ของใหม่ได้มาแล้วไม่ค่อยชอบค่ะ ตัดป้ายออกกลัวเรื่องภาษีค่ะ ขายราคาขาดทุนเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ

[SIZE="5"]3.เดรสลายขวางของ Esprit edc ไซส์ M อกก่อนยืด 29 นิ้ว ด้านหลังเป็นแถบยางยืด เอวมียางยืด ซักเก็บค่ะ ขายแล้วค่ะ

4.H&M Lace dress size M อกได้ถึง 34 นิ้ว ซักแล้วไม่เคยใส่ค่ะ ขายแล้วค่ะ

5.เดรส Dahong ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ตัวนี้ขึ้นขายดีเลยนะคะ ใส่แล้วดูหุ่นดีมากค่ะ ขายแล้วค่ะ

6.เสื้อกล้าม MNG สีน้ำตาลกับสีแดงไซส์ M ตัวไม่ใหญ่นะคะ ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ เก็บอย่างเดียว ขายตัวละ 120 บาทรวมส่งค่ะ

7. ต่างหูขนนกของ DIVA น่ารักสุดๆค่ะ ซื้อมาเก็บค่ะ ป้าย 340 บาท ขายแล้วค่ะ ไม่มีตำหนินะคะ

[SIZE="5"]8. Zara สายเดี่ยวลายดอกไซส์ L ตัวไม่ใหญ่นะคะ ด้านหลังเป็นยางยืดค่ะ ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิเลยค่ะขาย 250 บาทรวมส่ง

[SIZE="5"]9. ชุดเครื่องประดับ Anna sui มีสร้อยคอ ต่างหู เป็นชุดเข้ากันค่ะ ตรงจี้สามารถถอดออกได้ น่ารักมากๆค่ะ ซื้อมาเก็ยไม่เคยใช้ค่ะ ขายแล้วค่ะ

10. กระโปรง LYN AROUND ไซส์ XS ลายกวางสีทอง ซื้อมาไม่ได้ใส่ค่ะ ใส่แล้วไม่เหมาะเลย ขอส่งต่อ ขายแล้วค่ะ

11. กางเกงกระโปรง LYN AROUND ด้านนอกเป็นกระโปรง ซับเป็นกางเกง ไซส์ S ขายแล้วค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่ค่ะ

12. กระโปรง FQ&L ไซส์ S ใส่ 1 ครั้ง น่ารักมากๆค่ะ เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ขายถูกๆ 590 บาทรวมส่งค่ะ

13.กระโปรง Blooming ลายดอกกุหลาบหวานๆ ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ขาย 590 บาทรวมส่ง

14. เสื้อ F21 ไซส์ S ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ รวมส่ง

15.เสื้อ ZARA ไซส์ M ใส่ 1 ครั้ง ทรงหลวมๆ ไม่มีตำหนิ ขาย 490 บาทรวมส่ง

16. ผ้าพันคอ SRETSIS ของใหม่ตัดป้ายแล้ว แต่มีป้ายให้ ป้าย2500 บาท ขายแล้วค่ะ ลายนี้สวยหวานน่ารักมากๆค่ะ

17.Melissa Vivien Westwood รองเท้าสีเทาพิมพ์ลายโลโก้ ไซส์ 38 ใส่ไป 1 ครั้ง สภาพใหม่ขายแล้วค่ะ

18. Melissa Vivien Westwood รองเท้าสีดำไซส์ 38 ใส่ไป 1 ครั้ง สภาพใหม่ค่ะ ขายแล้วค่ะ

19. กระโปรง LYN AROUND ไซส์ S คอลเลคชั่นใหม่ล่าสุดชนช๊อปค่ะ ของใหม่แกะป้ายค่ะ ป้าย 1590 บาท ขาย 950 บาทรวมส่งค่ะ

20. ผ้าพันคอดอทชมพู ล๊อตเซลล์ตัดป้าย ของใหม่ ไม่มีตำหนิ ขาย 1250 บาทรวมส่งลงทะเบียน ไม่มีถุงผ้านะคะ

ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3