This Birkin30 SO is design by umabee
โดย umabee
umabee
Name :Birkin30
Leather :Chevre Mysore
Stitching : yellow
Color : Rose Tyrien , with pink interior
Brushed : PHW

Design by Umabee ^______________________________^

ใบนี้เป็น SO ใบแรกที่เดินทางไปเลือกสีเอง ทีแรกนึกภาพไม่ออก ว่าออกมาจะหน้าตายังไง

พอเห็นแล้ว ก็ OMG ....... สี rose tyrein ใน หนังแพะ chevre leather หวานมาก น่ารักสุดๆๆๆๆ ****** I love this combo.********

รอมาพักนึง กว่าจะได้พาน้องbirkin บินข้ามน้ำข้ามทะเลมาถึงบ้าน ช่างเป็นการรอคอยที่สุดแสนจะทรมาน แต่ก็มีความสุข at the end ^0^ คุ้มค่ากับการเดินทาง

My heart beat like a drum when i saw it. There is no word to explain how I feel. ...... just Beyond words

ว่าแล้วก็มาดูกันดีกว่า ว่าเค้าจะหน้าตาเป็นยังไง ในหนัง chevre

อะไรอยู่ในกล่องส้ม

รูปนี้ยังดูเหมือนสีชมพูธรรมดา ไม่ค่อยเร้าใจ kiki

เริ่มดูหวานขึ้นมาแล้วใช่ไม๊เอ่ย

ด้านในเป็นสี pink หวานซะ

this bk bag turned inside out is my kelly avata pic....

Chevre leather -Compare with Rose shocking / Etupe
Left : Rose Shocking
Right : Rose Tyrien

(ได้น้องBK baby pink มาเมื่อไหรจะเทียบสีทั้งสามโทนให้ดูน่ะค่ะ)

เชื่อไม๊ว่า ดีใจมากจนจะเป็นลม kiki ...... Hubby บอกว่า "บ้า" ^o^

Hubby : ผู้หญิงคนอื่นเค้าจะคลั่งกระเป๋าเหมือนคุณไม๊
Umabee : คนอื่นเค้ายิ่งกว่านี้อีก kiki
Hubby : (- -!)

พอเทียบสีกัน น้องrose shocking ดูหมองไปเลย Y.Y และถ้าเทียบกับ fuschia น้อง fuschia ดูเป็นสีม่วงทันทีเลยค่ะ T.T

So cute for me >>>>> love you birkin…….^0^

Birkin and The Pooh

ดีใจ...ดีใจ....ดีใจ....ดีใจ....ดีใจ.....ดีใจ....ดีใจ....ดีใจ...ดีใจ

Just wanna say "Thank you so much for that person" love u

ข้อดี
น้ำหนักลดลง เพราะกินข้าวไม่ลง (เวลาคุณBดีใจมากๆ จะไม่อยากกินข้าวเลยค่ะ)

ข้อเสีย
นอนไม่หลับ เพราะ ตื่นเต้นจัด - นอนไม่หลับมา 2 คืนแล้ว

My new coming SO : BK30 SO parme (purple) in chevre leathether..(waiting again)

My next mission : Birkin30 Croco pink .BLiNk...bLinK.....

Hermes with "Hello Kitty SWAROVSKI"

narumon
wow wow wow ดีใจด้วยค่ะสวยจริงๆค่ะคุณบี เข้าใจจับคู่สีนะคะน่ารักและไม่ธรรมดา
คุณบีลงรูปเพิ่มนะคะ อยากเห็นเวลาใส่กับพวงกุญแจหรือตัวห้อยน่ารักๆที่คุณบีมีค่ะ :)))
Kate-Kate
สวยไม่เหมือนใครค่ะ ดีใจด้วยค่ะ ขอรูปคุณบีคู่กับกระเป๋าด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
used handbags to go
ว้าว...ว้าว...ว้าว... นั่งอ่านไปยิ้มไปแก้มแทบปริ เพราะเห็นภาพคุณบีจะเป็นลม ตอนแรกจำไม่ได้ค่ะว่าเป็นคุณบี แต่พอเห็นตุ๊กตุ่นตุ๊กตาเท่านั้นแหละ...ชัวร์ป๊าบบบบ!! ยินดีด้วยนะคะ ได้เบอร์กิ้นสวยไม่เหมือนใครมาไว้ใช้ไว้เชยชมอีกใบ

ป.ล. ชอบรูปสุดท้ายมาก Birkin and The Pooh แก๊งน้องหมีพูห์ยังดีใจกระโดดลงน้องเป๋าเลย ^ ^ น่าร้ากกกกก...
monkichi
สวยยยมากค่ะ น้องชมพูหวานมากกกกค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ :D
pangpor
เห็นแล้วจาเป็นลม เกินสวยแล้วค่าคุณบี
P_Ying
ดีใจด้วยนะค่าาา สีสวยมากกกคะ ^^
SecretAdmier
สีหวานน่ารักมากๆเลยค่ะ... นี่หวานเองก็กำลังจะไปรับน้องกระเป๋าใบใหม่อยู่เหมือนกันค่ะ เพิ่งได้รับอีเมล์จาก Hermes เมื่อวานนี้เอง ว่ากระเป๋าที่สั่งไว้เมื่อปีก่อน มาถึงแล้ว ^^
marukojung
ยินดีด้วย นะค่ะ สีหวานน่าทานมาก ๆ
witchparade
comboนี้สุดยอดเลยค่ะ!! สวยมากกก
Mildly
โอ้วววว... เห็นแล้วตาลุกเป็นไฟเลยยย. ใบนี้สวยมากๆเลยค่ะ มายด์ชอบตรงที่เย็บสีเหลืองเปรี้ยวดีและทุกอย่างลงตัวมากๆ
ต่อไปก็เปิดเป็นพิพิธภัณฑ์ Birkin Pink Lover นะค่ะ
Tom & Jerry
สวดยอดจริงๆค่า

ติดตามรีวิวคุณบีมานานแล้ว

ไม่ทำใหผิดหวังเลยจริงๆค่า

ขอบคุณนะคร้า

:)
jeabshi
ขอยืม login น้องสาวมาใช้ เพราะ login คุณบีโดน BAN --- เข้าไปชี้แจงในห้องร้องเรียนแล้ว แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ไม่รู้ทำไงจะได้ login umabee กลับมา

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2088627

Tom & Jerry
ตามไปอ่านเรื่องราวคุณบีแล้ว

เป็นกำลังใจให้นะคร้า

สู้ๆค่า

:)
mindmelody
กริ๊ดดดดดดด สวยมากค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคเ
dana07
ดูแล้ว ถือว่าตะลึงกับสีกระเป๋าแบบใหม่ที่กลืนไปทั่วทั้งใบครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3