BALEN ค่ะ ช่วยดูให้หน่อย !!!!!!!!
โดย baby.b
baby.b
รู้แต่มาจากปี 05 หนังแพะ สี calcaire ค่ะ
รบกวนดูให้หน่อยค่ะ
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

cocoa
จากรูปที่มีค่อนข้างโอเคค่ะ แต่ก็ยังมีจุดไม่แน่ใจ
อยากได้รูปเพิ่ม tag ด้านหน้า bale ด้านข้าง แล้วก็หลังหมุดตรง rivet ชัดๆ

จุดที่สงสัย
1. เจ้าของบอกป่าวคะว่า list ของลง ebay แต่ถ้าดึงรูปมาจากรายการที่จะซื้อใน ebay ก็โอเคค่ะ
2. รักษาดีมาก แทบจะไม่ดำเลย แอบแปลกใจ
3. งงกับสายเหมือนไนลอนที่พันรอบๆ หูหิ้วอ่ะค่ะ ว่าสายอะไร
4. ทำไมไม่ถ่ายด้านหน้า tag?
DenMark
รอดูรูปเพิ่มดีกว่านะคับ ถ้าไม่ชัดไม่อยากตอบครับ เด๋วจะเรื่องใหญ่ครับ :)
baby.b
ขอบคุณมากๆๆๆๆที่ช่วยดูนะคะ

ค่ะ เป็นรูปมาจากคนขายใน ebay
เค้าบอกซื้อมาจากเวบนี้อะค่ะ (ใบเดียวกัน)
ดูเวบน่าเชื่อถือนะค่ะ แต่ไม่แน่ใจเหมือนกัน

http://shop.realdealcollection.com/product.sc;jsessionid=A12FBF51402FC1E11B547789B4121768.qscstrfrnt04?categoryId=16&productId=90

ขอรูปไปแล้วนะคะ ถ้าได้จะมาเพิ่ม
^___^
baby.b
รูปเพิ่มนะค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3