ได้เมล์แล้ว พอจะลิงค์กลับมาใน24ชม. กลับบอกว่า
โดย zen
zen
ยืนยันการเป็นสมาชิกผิดพลาด
ไม่มีสมาชิกตามรายละเอียดนี้ในฐานข้อมูลของเรา
.....แต่ล็อคอินเข้าไปก็ได้...เลยงงว่าตกลงเราสมัครได้หรือไม่ได้
พอไปหน้าล็อคอิน มันก็บอกสถานะเรา และพ่วงมาด้วยประโยคนี้...
คุณยังไม่ได้บอกรับเป็นผู้ให้การสนับสนุนของ Siambrandname
moomoo
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เป็นเพราะอะไรหรอคะ ช่วยตอบด้วยยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3